PDA

View Full Version : Quan hệ không bao cao su cho xuất tinh ra ngoài

nganlan
04-08-2015, 20:22
Tình hình là cách đây 3 hôm em có quan hệ với một bạn gái mới quen. Trong khi quan hệ em không làm chủ được nên đã cho dương vật vào âm đạo bạn gái đó rồi quan hệ khoảng 1 phút thì xuất tinh. Nhưng khi xuất tinh thì em cho ra ngoài chứ không vào trong âm đạo. Âm đạo bạn gái đó tiết ra khá nhiều dich. Vậy cho em hỏi hành vi của em có bị lây nhiễm hiv cao không ạ. khoảng bao nhiêu phần trăm ạ. Giờ em đang rất lo lắng. Mong được tư vấn. Em cảm ơn mọi người trước ạ.

Sophanhiv
04-08-2015, 20:26
Tình hình là cách đây 3 hôm em có quan hệ với một bạn gái mới quen. Trong khi quan hệ em không làm chủ được nên đã cho dương vật vào âm đạo bạn gái đó rồi quan hệ khoảng 1 phút thì xuất tinh. Nhưng khi xuất tinh thì em cho ra ngoài chứ không vào trong âm đạo. Vậy cho em hỏi hành vi của em có bị lây nhiễm hiv cao không ạ. khoảng bao nhiêu phần trăm ạ. Giờ em đang rất lo lắng. Mong được tư vấn. Em cảm ơn mọi người trước ạ.

Trường hợp của bạn có nguy cơ,bạn lên đến bệnh viện xn rồi mua pep để uống.H k đo đc % ,chỉ có xn mới biết đc thôi bạn à.bạn phải uống pep trong vòng 72h tính từ lúc có nguy cơ

Charles
04-08-2015, 20:27
Tình hình là cách đây 3 hôm em có quan hệ với một bạn gái mới quen. Trong khi quan hệ em không làm chủ được nên đã cho dương vật vào âm đạo bạn gái đó rồi quan hệ khoảng 1 phút thì xuất tinh. Nhưng khi xuất tinh thì em cho ra ngoài chứ không vào trong âm đạo. Âm đạo bạn gái đó tiết ra khá nhiều dich. Vậy cho em hỏi hành vi của em có bị lây nhiễm hiv cao không ạ. khoảng bao nhiêu phần trăm ạ. Giờ em đang rất lo lắng. Mong được tư vấn. Em cảm ơn mọi người trước ạ.

Bạn quan hệ không BCS khoảng 1 phút là có nguy cơ với HIV (nếu bạn gái kia có HIV). Bạn cần XN trong trường hợp này. XN sau nguy cơ 6 tuần và chốt ở tuần 12.

nganlan
04-08-2015, 20:30
Huhu. Nhưng em quan hệ cách đây mấy ngày rồi. Đã quá thời gian uống thuốc. Liệu nguy cơ của em có thể không sao không ạ.

Charles
04-08-2015, 20:32
Huhu. Nhưng em quan hệ cách đây mấy ngày rồi. Đã quá thời gian uống thuốc. Liệu nguy cơ của em có thể không sao không ạ.

Bạn nói đã 3 ngày thì hết thời gian uống thuốc phơi nhiễm rồi giờ chỉ còn chờ XN thôi. Về nguy cơ bạn bấm vào đây tham khảo thêm:

Chủ đề: Tôi không biết xác xuất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm. (http://www.diendanhiv.vn/threads/7786-Toi-khong-biet-xac-xuat-lay-nhiem-HIV-trong-quan-he-tinh-duc-la-bao-nhieu-phan-tram)

nganlan
04-08-2015, 20:44
Em không đủ can đảm để đi xét nghiệm nữa. Cho em hỏi là em có hy vọng là không nhiễm HIV không ạ. em trót dại lần này rồi. giờ em không biết phải làm sao. huhu

Charles
04-08-2015, 20:46
Em không đủ can đảm để đi xét nghiệm nữa. Cho em hỏi là em có hy vọng là không nhiễm HIV không ạ. em trót dại lần này rồi. giờ em không biết phải làm sao. huhu

Bạn có nguy cơ. Còn muốn biết có nhiễm hay không thì phải XN mới rõ.

Tuanmecsedec
04-08-2015, 20:51

Cho dù bạn có cho xuất tinh ra ngoài thì trong trường hợp này bạn đã quan hệ không an toàn là có nguy cơ.

nganlan
05-08-2015, 13:35
Thực sự đến giờ em đang rất lo lắng. Mong các anh chị tư vấn. Trường hợp của em tỉ lệ nhiễm có cao lắm không ạ. e thực sự không dám đi xét nghiệm. lỡ có chuyện gì thì em phải tính sao bây giờ. huhu

Tuanmecsedec
05-08-2015, 13:53
Thực sự đến giờ em đang rất lo lắng. Mong các anh chị tư vấn. Trường hợp của em tỉ lệ nhiễm có cao lắm không ạ. e thực sự không dám đi xét nghiệm. lỡ có chuyện gì thì em phải tính sao bây giờ. huhu

Bạn đọc chủ đề này.

Chủ đề: Tôi không biết xác xuất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm. (http://www.diendanhiv.vn/threads/7786-Toi-khong-biet-xac-xuat-lay-nhiem-HIV-trong-quan-he-tinh-duc-la-bao-nhieu-phan-tram)

nganlan
09-08-2015, 20:52
Các anh các chị. Trường hợp của em cho vào âm đạo quan hệ tầm 10s thì có nguy cơ bị H cao không ạ. Mong các anh tư vấn hộ em với ạ. E đang rất lo qua. huhu

Nguyen Ha
09-08-2015, 21:10
Các anh các chị. Trường hợp của em cho vào âm đạo quan hệ tầm 10s thì có nguy cơ bị H cao không ạ. Mong các anh tư vấn hộ em với ạ. E đang rất lo qua. huhu

Bạn muốn tư vấn chính xác thì phải cung cấp thông tin chính xác. Lúc nói 1 phút lúc nói 10s là sao.

nganlan
09-08-2015, 21:13
Dạ. Em nghĩ lại rồi. Trong lúc quan hệ chỉ tầm 10s thôi ạ. Xong rồi em xuất tinh bên ngoài. Chỉ đưa vào mấy cái thôi ạ. Mong các anh tư vấn hộ em. e thực sự đang rất hoang mang. huhu

Nguyen Ha
09-08-2015, 21:14
Dạ. Em nghĩ lại rồi. Trong lúc quan hệ chỉ tầm 10s thôi ạ. Xong rồi em xuất tinh bên ngoài. Chỉ đưa vào mấy cái thôi ạ. Mong các anh tư vấn hộ em. e thực sự đang rất hoang mang. huhu

Nếu chỉ 10 giây thì không có nguy cơ.

nganlan
09-08-2015, 21:25
Dạ. em cảm ơn anh. Em quan hệ một tí là xuất tinh rồi. Chứ không lâu quá trên 1p. Như vậy hành của em là không sao phải không anh. em cảm ơn

Nguyen Ha
09-08-2015, 21:27
Dạ. em cảm ơn anh. Em quan hệ một tí là xuất tinh rồi. Chứ không lâu quá trên 1p. Như vậy hành của em là không sao phải không anh. em cảm ơn

Thời gian tiếp xúc càng nhiều thì nguy cơ lây nhiễm càng cao. Bạn xác định rõ trong khoảng thời gian bao lâu. Nếu chỉ 10 giây thì ko có nguy cơ nhưng lâu hơn là có nguy cơ.

nganlan
09-08-2015, 21:34
Dạ. Giỏi lắm cũng tầm hơn tí thôi ạ. Tầm 20s chắc cũng nguy cơ thấp phải không anh. E cũng không thấy xây sát gì cả ạ.

Nguyen Ha
09-08-2015, 21:36
Dạ. Giỏi lắm cũng tầm hơn tí thôi ạ. Tầm 20s chắc cũng nguy cơ thấp phải không anh. E cũng không thấy xây sát gì cả ạ.

10s, 20s, 1 phút. Bạn cũng không chắc là trong thời gian bao lâu. Chờ xét nghiệm sau nguy cơ 4 tuần bằng PPcombo và XN sau nguy cơ 12 tuần.

nganlan
09-08-2015, 21:40
Em xin khẳng định là 20s quay lại thôi ạ. Xin anh chốt cho e một câu được không ạ

Nguyen Ha
09-08-2015, 21:42
Em xin khẳng định là 20s quay lại thôi ạ. Xin anh chốt cho e một câu được không ạ

Nếu chỉ 20s quay lại thì ko có nguy cơ.

nganlan
09-08-2015, 21:46
Em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
10-08-2015, 06:38

Nếu bạn xác định lại thời gian chỉ khoảng 10 giây thì không sao.