PDA

View Full Version : uống pep trễ hơn 5 ngày

minhppp
04-08-2015, 23:01
Chào anh tuấn. Và các anh chị ở dđ
Em có đọc ở dđ minh là việc dùng pep xn ngày 28 là không chính sát đúng không anh
Và em cũng có uống pep trễ 5 ngày kể từ khi có nguy cơ . và em xn ngày thứ 32 . trước khi xn là em còn uống pep 1 ngày nữa là hết uống pep . là ngày thứ 31 em vẫn còn uống pep . là qua ngày sau em xn ngày 32 trước khi xn là em uống 1 viên pep xong rồi em xn .là âm tính vậy hỏi anh tuấn có chính sát không anh . em sợ việc em uống pep trễ 5 ngày rồi nên pep ức chế virut .
Ming anh tuấn tư vấn giúp em . em cũng biết em spam tại em hoang mang quá độ
Và hơn 2 tháng rồi em muốn test nhanh co chính sát không anh
Chào các anh ạ

Mi Vân
05-08-2015, 00:54
pep chỉ có tác dụng trong 72h vàng thôi bạn. theo mình nghĩ cứ đủ 12 tuần chốt đi xn nhiều tốn kém.

oscar1988
05-08-2015, 01:07
Em có đọc ở dđ minh là việc dùng pep xn ngày 28 là không chính sát đúng không anh
Và em cũng có uống pep trễ 5 ngày kể từ khi có nguy cơ . và em xn ngày thứ 32 . trước khi xn là em còn uống pep 1 ngày nữa là hết uống pep . là ngày thứ 31 em vẫn còn uống pep . là qua ngày sau em xn ngày 32 trước khi xn là em uống 1 viên pep xong rồi em xn .là âm tính vậy hỏi anh tuấn có chính sát không anh . em sợ việc em uống pep trễ 5 ngày rồi nên pep ức chế virut .
Chào các anh ạ
Hơn 2 tháng rồi đợi vài tuần chốt luôn bạn ơi

Charles
05-08-2015, 06:40
Chào các anh ạ

Bạn có chủ đề rồi không được mở chủ đề mới. Cần thắc mắc thì post tiếp bài vào đó.

Chủ đề: chào các anh chị Em xn ngày thứ 32 kết quả âm tính có dùng Pep (http://diendanhiv.vn/threads/31656-chao-cac-anh-chi-Em-xn-ngay-thu-32-ket-qua-am-tinh-co-dung-Pep/page2)