PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

nhodoi
06-08-2015, 16:07
Chào các anh chị, vào ngày 24 tháng 7 ( cách hôm nay 13 ngày ), e có quan hệ với gái mại dâm, đây là lần đầu của em và quả thật em đã thật sự nhớ đời. Cô ấy có blow job cho e, làm khá nhẹ nhàng. Sau đó có quan hệ qua âm đạo có dùng bao cao su chừng 2 phút, bao cao su không rách bởi e cảm nhận được tinh dịch của em phản ngược lại sau khi xuất. Trong quá trình ôm nhau thì em thâý phần trên âm đạo gần lên tới rốn của cô ấy hơi nhờn nhờn, em không rõ liệu dương vật em có chạm vào đó hay không.
Vậy nguy cơ của em trong trường hợp này thế nào ạ, tính cả trường hợp dương vật đã chạm ạ.
Từ thứ 5 tuần trước ( 30/7) , sau khi đi biển về em thấy người rất mệt, không sốt hẳn, mặc dù cảm giác ăn uống không được tốt nhưng em vẫn cố ăn được như bình thường. Em vẫn có thể đi ra ngoài đường tán gẫu với bạn bè, những lúc như thế em không thấy mệt lắm, nhưng cứ về nhà, nhất là buổi tối thấy rất mệt, trán chỉ hơi âm ấm. Đến hôm nay tức là 1 tuần vẫn có những triệu chứng đó. Em có nghiên cứu thì sốt nhẹ cũng là 1 dấu hiệu, nhưng 1 số nơi em đọc thì học bảo là từ 2 tuần trở đi mới có triệu chứng, có chỗ thì bảo có nguy cơ ngay.
Em ngày nào cũng suy nghĩ về việc mình có nguy cơ không và không tập trung làm được gì trong 2 tuần qua, vì thế em rất mong nhận được câu trả lời của a chị.
Em cảm ơn.

Tuanmecsedec
06-08-2015, 16:21
Chào các anh chị, vào ngày 24 tháng 7 ( cách hôm nay 13 ngày ), e có quan hệ với gái mại dâm, đây là lần đầu của em và quả thật em đã thật sự nhớ đời. Cô ấy có blow job cho e, làm khá nhẹ nhàng. Sau đó có quan hệ qua âm đạo có dùng bao cao su chừng 2 phút, bao cao su không rách bởi e cảm nhận được tinh dịch của em phản ngược lại sau khi xuất. Trong quá trình ôm nhau thì em thâý phần trên âm đạo gần lên tới rốn của cô ấy hơi nhờn nhờn, em không rõ liệu dương vật em có chạm vào đó hay không.
Vậy nguy cơ của em trong trường hợp này thế nào ạ, tính cả trường hợp dương vật đã chạm ạ.
Từ thứ 5 tuần trước ( 30/7) , sau khi đi biển về em thấy người rất mệt, không sốt hẳn, mặc dù cảm giác ăn uống không được tốt nhưng em vẫn cố ăn được như bình thường. Em vẫn có thể đi ra ngoài đường tán gẫu với bạn bè, những lúc như thế em không thấy mệt lắm, nhưng cứ về nhà, nhất là buổi tối thấy rất mệt, trán chỉ hơi âm ấm. Đến hôm nay tức là 1 tuần vẫn có những triệu chứng đó. Em có nghiên cứu thì sốt nhẹ cũng là 1 dấu hiệu, nhưng 1 số nơi em đọc thì học bảo là từ 2 tuần trở đi mới có triệu chứng, có chỗ thì bảo có nguy cơ ngay.
Em ngày nào cũng suy nghĩ về việc mình có nguy cơ không và không tập trung làm được gì trong 2 tuần qua, vì thế em rất mong nhận được câu trả lời của a chị.
Em cảm ơn.

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Charles
06-08-2015, 16:39
Em cảm ơn.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

nhodoi
06-08-2015, 20:15
em cảm ơn anh chị ạ. em có đọc tham khảo các bài trên diễn đàn, cũng thấy yên tâm r ạ. E chỉ hơi lo về triệu chứng ốm mệt kéo dài tận 1 tuần thôi ạ.

Charles
06-08-2015, 20:19
em cảm ơn anh chị ạ. em có đọc tham khảo các bài trên diễn đàn, cũng thấy yên tâm r ạ. E chỉ hơi lo về triệu chứng ốm mệt kéo dài tận 1 tuần thôi ạ.

Triệu chứng do bạn lo lắng gây ra thôi, giờ được tư vấn rồi thì yên tâm đi.

Nguyen Ha
06-08-2015, 20:23
Em cảm ơn.

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ với HIV.

nhodoi
06-08-2015, 23:06
Em cảm ơn a chị tư vấn ạ. E thật sự stress, nhớ đời luôn :(.

nhodoi
07-08-2015, 08:59
Mà em thấy người ngứa ngáy lắm ạ cộng thêm việc e ốm mệt mỏi kéo dài đến hơn 1 tuần, có phải là triệu chứng của bệnh tình dục khác k ạ.

Nguyen Ha
07-08-2015, 09:46
Mà em thấy người ngứa ngáy lắm ạ cộng thêm việc e ốm mệt mỏi kéo dài đến hơn 1 tuần, có phải là triệu chứng của bệnh tình dục khác k ạ.
Không có nguy cơ móc đâu ra triệu chứng. Do bạn lo lắng quá nên stress nặng mà stress nặng sẽ nhiều triệu chứng thế thôi

nhodoi
07-08-2015, 10:16
vâng em cảm ơn ạ.

nhodoi
07-08-2015, 11:49
Ôi nhưng mà cứ tình trạng ốm kéo dài đến ngày thứ 8 này thi e lo quá :((, nó cứ ốm không ra ốm, cúm không ra cúm, e lo quá :((.

Nguyen Ha
07-08-2015, 11:51
Ôi nhưng mà cứ tình trạng ốm kéo dài đến ngày thứ 8 này thi e lo quá :((, nó cứ ốm không ra ốm, cúm không ra cúm, e lo quá :((.

Bệnh thông thuờng của thời tiết thôi có gì mà phải lo. Yên tâm đi.

Tuanmecsedec
07-08-2015, 14:52

Nếu bạn quá lo lắng thì Stress gây ra nhiều bệnh.

gemini
07-08-2015, 22:31

Stress tác hại lắm đó bạn. Làm suy jảm miễn dịch nữa chứ k phải chỉ hiv mới làm suy jảm miễn dịch đâu. Cảm sốt đau họng thường nặng hơn khj stress nặng. Đừng nghĩ đến H nữa thoải mái là từ từ sẽ hết triệu chứng thôi.

nhodoi
08-08-2015, 00:09
Em cảm ơn mọi người đã tư vấn, e thấy tự tin nhiều r ạ. Em cũng muốn tìm hiểu sâu hơn về vấn đề này, vừa là giúp chính em vừa có thêm kiến thức ạ, e muốn hỏi việc lấy nhiễm HIV có theo kiểu có 1 con virus chui vào cơ thể qua các con đường lây nhiễm là đủ, hay phải có đủ số lượng nhất định mới được ạ. Em cảm ơn ạ.

Charles
08-08-2015, 06:17
Em cảm ơn mọi người đã tư vấn, e thấy tự tin nhiều r ạ. Em cũng muốn tìm hiểu sâu hơn về vấn đề này, vừa là giúp chính em vừa có thêm kiến thức ạ, e muốn hỏi việc lấy nhiễm HIV có theo kiểu có 1 con virus chui vào cơ thể qua các con đường lây nhiễm là đủ, hay phải có đủ số lượng nhất định mới được ạ. Em cảm ơn ạ.

Để tạo thành nguy cơ phải hội tụ đủ 4 yếu tố sau: Diện tiếp xúc; Thời gian tiếp xúc; Tình trạng nơi tiếp xúc; Nồng độ HIV trong dịch tiết. Thiếu một trong các yếu tố này không tạo lên nguy cơ.

nhodoi
08-08-2015, 22:55
Em cảm ơn a chị ạ. Thật sự nó cứ ảm ảnh làm em suy nghĩ quá ạ :((.

Nguyen Ha
08-08-2015, 22:58
Em cảm ơn a chị ạ. Thật sự nó cứ ảm ảnh làm em suy nghĩ quá ạ :((.

Yên tâm với những gì được tư vấn đi. Ám ảnh ko tốt cho thần kinh đâu.

nhodoi
09-08-2015, 02:15
Em còn nhớ nữa là em có dùng tay sờ vào âm đạo của cô gái đó, rồi đưa 1 ngón tay lên lấy nước bọt của em chạm vào âm đạo cô gái đó, liên tiếp 2 lần. Có nguy cơ gì k ạ.
Em cũng muốn tìm hiẻu thêm là 4 đièu kiện như vậy, thì những vết xước khi tiếp xúc k gây ra nguy cơ đúng k ạ.

Charles
09-08-2015, 06:19
Em còn nhớ nữa là em có dùng tay sờ vào âm đạo của cô gái đó, rồi đưa 1 ngón tay lên lấy nước bọt của em chạm vào âm đạo cô gái đó, liên tiếp 2 lần. Có nguy cơ gì k ạ.
Em cũng muốn tìm hiẻu thêm là 4 đièu kiện như vậy, thì những vết xước khi tiếp xúc k gây ra nguy cơ đúng k ạ.

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
09-08-2015, 08:09

Bạn yên tâm hoàn toàn cũng không có nguy cơ kiểu này.

nhodoi
11-08-2015, 03:12
Em cảm ơn mọi người đã tư vấn ạ.

nhodoi
11-08-2015, 22:27
à mà có trường hợp nào, cố gái đó có vấn đề về răng miệng, máu lẫn nước bọt xâm nhập thông quá lỗ sáo k ạ.

Charles
11-08-2015, 22:39
à mà có trường hợp nào, cố gái đó có vấn đề về răng miệng, máu lẫn nước bọt xâm nhập thông quá lỗ sáo k ạ.

Chính nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt virus.

nhodoi
12-08-2015, 12:22
Em cảm ơn anh ạ.

nhodoi
17-08-2015, 11:02
Mấy ngày gần đây e đã an tâm hơn rất nhiều, tuy nhiên e vẫn thắc mắc về cái trường hợp mà e sờ thấy dịch ướt từ phần âm đạo đến rốn của cô ý, nếu e có vết xước trên cơ thể và chạm vào dịch đó thì có sao không ạ.

Tuanmecsedec
17-08-2015, 11:05
Mấy ngày gần đây e đã an tâm hơn rất nhiều, tuy nhiên e vẫn thắc mắc về cái trường hợp mà e sờ thấy dịch ướt từ phần âm đạo đến rốn của cô ý, nếu e có vết xước trên cơ thể và chạm vào dịch đó thì có sao không ạ.

Bạn yên tâm không sao.

nhodoi
17-08-2015, 13:21
Em cảm ơn anh nhiều ạ.

Charles
17-08-2015, 14:21

Không sao, HIV không lây như vậy bạn.

nhodoi
17-08-2015, 14:59
dạ em cảm ơn ạ.

nhodoi
18-08-2015, 12:07
Em yên tâm với những gì BQT đã tư vấn cho e, nhưng e vẫn muốn xét nghiệm để giải toả tâm lý. E định tí 1h sẽ đến bv hồng ngọc xét nghiệm, nhưng e vừa ăn cơm trưa xong, chân e có bị bật móng nên có rửa qua bằng thuốc khử trung màu vàng đậm ý ạ. Thì những việc này có ảnh hưởng đến việc xét nghiệm k ạ.

songchungvoi_HIV
18-08-2015, 12:11
Em yên tâm với những gì BQT đã tư vấn cho e, nhưng e vẫn muốn xét nghiệm để giải toả tâm lý. E định tí 1h sẽ đến bv hồng ngọc xét nghiệm, nhưng e vừa ăn cơm trưa xong, chân e có bị bật móng nên có rửa qua bằng thuốc khử trung màu vàng đậm ý ạ. Thì những việc này có ảnh hưởng đến việc xét nghiệm k ạ.
Bạn có ăn đến vỡ dạ dày thì xn có liên quan gì nhau. Cho dù móng bạn có rớt ra và đổ 1 chai cồn 90 vào móng thì có mắc mớ gì tới xn????

nhodoi
18-08-2015, 12:13
Dạ em cảm ơn ạ.

nhodoi
18-08-2015, 15:06
Em vừa đi xét nghiệm về, kết quả là 0,182 COI anh chị ạ. ( hôm nay là ngày thứ 24 kể từ ngày có nguy cơ lây nhiễm ạ ). Em cảm ơn các anh chị đã tư vấn em trong mấy tuần vừa qua ạ.

Charles
18-08-2015, 15:36
Em vừa đi xét nghiệm về, kết quả là 0,182 COI anh chị ạ. ( hôm nay là ngày thứ 24 kể từ ngày có nguy cơ lây nhiễm ạ ). Em cảm ơn các anh chị đã tư vấn em trong mấy tuần vừa qua ạ.

Giờ thì yên tâm xả stress đi thôi.

nhodoi
18-08-2015, 17:47
Dạ vâng ạ :).

Tuanmecsedec
18-08-2015, 19:39

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm kết quả này.

nhodoi
18-08-2015, 21:12
Em cảm ơn các anh chị nhiều ạ :). Đây là một bài học lớn đối với e :).