PDA

View Full Version : giúp em với

yeudoi1
09-08-2015, 09:59
cho em hỏi khi tối em đi làm và lên xe khách bắt tại bên và lên xe thì trời cũng đã tối em ngồi và có gác chân và hay đá chân vào gầm ghế của người phía trước và do em đi làm đêm mệt nên tranh thủ nằm ngủ tí...em không hiểu sao khi vào công ty đi dầy thì có 1 vết đâm và máu khô bằng đầu đũa em có lau thì thấy một vết đâm nhỏ...em nhớ trước khi đi thì em ngủ dậy và đi luôn không đi đâu..và em nghi ngờ bị gì đó trên xe đâm phải....em sợ có ai đó gài kim tim và em đâm phải giờ em lo...em nghỉ tại sao vết đâm nhỏ mà máu có thể nhiều vậy được có chăng em đá vào kim tim rồi nó bơm máu ra chăng..cho em hỏi nếu như xilanh có máu tươi mà cắm đầu nhọn xuống dưới thì bao lâu máu ở nòng kim tim không thể giọt xuống khi ta có đụng vào...giờ em lo lắm anh chị ak..em có phai xuống bệnh viện uống pep không ạ

Charles
09-08-2015, 10:05
cho em hỏi khi tối em đi làm và lên xe khách bắt tại bên và lên xe thì trời cũng đã tối em ngồi và có gác chân và hay đá chân vào gầm ghế của người phía trước và do em đi làm đêm mệt nên tranh thủ nằm ngủ tí...em không hiểu sao khi vào công ty đi dầy thì có 1 vết đâm và máu khô bằng đầu đũa em có lau thì thấy một vết đâm nhỏ...em nhớ trước khi đi thì em ngủ dậy và đi luôn không đi đâu..và em nghi ngờ bị gì đó trên xe đâm phải....em sợ có ai đó gài kim tim và em đâm phải giờ em lo...em nghỉ tại sao vết đâm nhỏ mà máu có thể nhiều vậy được có chăng em đá vào kim tim rồi nó bơm máu ra chăng..cho em hỏi nếu như xilanh có máu tươi mà cắm đầu nhọn xuống dưới thì bao lâu máu ở nòng kim tim không thể giọt xuống khi ta có đụng vào...giờ em lo lắm anh chị ak..em có phai xuống bệnh viện uống pep không ạ

Chủ đề này chỉ suy diễn hoang tưởng thôi.

yeudoi1
09-08-2015, 10:07
em không suy diễn em cũng không hoang tưởng em nay cũng ngoài 30 rồi...em nhớ em không làm gì trước khi lên xe..và đi xe xong sau 1 giấc ngủ mê em thấy có vết giống y hệt như kim đâm vết rất nhỏ nhưng sao ngiều máu vậy anh

yeudoi1
09-08-2015, 10:12
nếu như là kim tim thật thì em phải làm sao em đàng tính lập gia đình cuối tháng 6 này....em lo lắm ạ

Charles
09-08-2015, 10:12
em không suy diễn em cũng không hoang tưởng em nay cũng ngoài 30 rồi...em nhớ em không làm gì trước khi lên xe..và đi xe xong sau 1 giấc ngủ mê em thấy có vết giống y hệt như kim đâm vết rất nhỏ nhưng sao ngiều máu vậy anh

Dù ngủ say đến mấy mà bị kim đâm vào chân không giật bắn người mới lạ. Giờ bạn nhờ người nhà dùng kim mới đâm vào chân lúc bạn ngủ thật say xem cảm giác như nào biết ngay thôi.

yeudoi1
09-08-2015, 10:17
cho em hỏi anh nếu như có máu tươi trong bơm kim tim mà gài sau gế cắm chiều xuống đất thì bao nhiêu lâu máu sẽ không tự chảy ra được nếu ta chỉ cham vừa không mạnh

yeudoi1
09-08-2015, 10:25
em chỉ lo lắng và không hiểu vào cái gì trên xe mà lại có máu tươi chảy ra mà vết đâm nhỏ

Charles
09-08-2015, 10:30
cho em hỏi anh nếu như có máu tươi trong bơm kim tim mà gài sau gế cắm chiều xuống đất thì bao nhiêu lâu máu sẽ không tự chảy ra được nếu ta chỉ cham vừa không mạnh

em chỉ lo lắng và không hiểu vào cái gì trên xe mà lại có máu tươi chảy ra mà vết đâm nhỏ

Bạn được tư vấn rất nhiều ở 2 nick: chimotlanduynhat (http://diendanhiv.vn/members/47204-chimotlanduynhat) và cangiup (http://www.diendanhiv.vn/members/48717-cangiup), bạn vào đọc lại đi, đừng sống trong hoang tưởng mãi như vậy.

yeudoi1
09-08-2015, 10:32
xin thưa là em là người mới hoàn toàn ạ...em không liên quan gì đến người trên cả...

Tuanmecsedec
09-08-2015, 10:38

nếu như là kim tim thật thì em phải làm sao em đàng tính lập gia đình cuối tháng 6 này....em lo lắm ạ

IP này lập rất nhiều nick và tạo nhiều chủ đề hỏi cho thấy rất suy diễn hoang tưởng.

cangiup (http://www.diendanhiv.vn/members/48717-cangiup) , chimotlanduynhat (http://www.diendanhiv.vn/members/47204-chimotlanduynhat)

yeudoi1
09-08-2015, 10:38
lần đầu tiên lên diễn đàn nhờ anh chị giúp em có cần dùng thuốc phơi nhiễm không..em không hoang tưởng em là em chứ em chả là ai

Tuanmecsedec
09-08-2015, 10:39
lần đầu tiên lên diễn đàn nhờ anh chị giúp em có cần dùng thuốc phơi nhiễm không..em không hoang tưởng em là em chứ em chả là ai

100% không có nguy cơ,100% không cần dùng thuốc.

yeudoi1
09-08-2015, 10:40
anh tuấn ơi em lần đầu tiên lập nick..em không có cái nào hết anh ak

yeudoi1
09-08-2015, 10:41
anh cho em hỏi nguy cơ xảy ra khi nào ạ..nếu mà dính phải thì xấu hổ lắm thôi anh

Tuanmecsedec
09-08-2015, 10:44
anh tuấn ơi em lần đầu tiên lập nick..em không có cái nào hết anh ak

100% không có nguy cơ,100% không cần dùng thuốc.

<tbody>
117.6.122.146 : Could Not Resolve Hostname

Post IP Addresses

chimotlanduynhat 117.6.122.146
yeudoi1 117.6.122.146

Registration IP Addresses

</tbody>

<tbody>
14.177.132.212 : Could Not Resolve Hostname

Post IP Addresses

cangiup 14.177.132.212 [Tìm bài gửi bởi]
chimotlanduynhat 14.177.132.212

Registration IP Addresses

</tbody>

yeudoi1
09-08-2015, 10:46
sao anh cứ so sánh em với bạn ấy là sao vậy ạ

Tuanmecsedec
09-08-2015, 10:47
sao anh cứ so sánh em với bạn ấy là sao vậy ạ

Tuanmecsedec đã trả lời không có nguy cơ rồi.

yeudoi1
09-08-2015, 10:49
cho em hỏi anh khi nào thì có nguy cơ ạ....e cần anh giúp...rất cần ạ

Tuanmecsedec
09-08-2015, 10:51

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa chủ đề của bạn suy diễn hoang tưởng không có nguy cơ.

Charles
09-08-2015, 10:52

Bạn chỉ có nguy cơ hoang tưởng thôi, không thấy có gì liên quan đến HIV trong chuyện này cả.

yeudoi1
09-08-2015, 10:54
vâng em cảm ơn các anh thấy máu nhiều mà có vết đâm thì ai cũng lo chứ anh

yeudoi1
09-08-2015, 10:59
cho em hỏi thì khi nào thì có nguy cơ ạ cho em pit được không ạ

yeudoi1
09-08-2015, 11:06
em chỉ sợ điều ấy là sự thật

Charles
09-08-2015, 11:13
cho em hỏi thì khi nào thì có nguy cơ ạ cho em pit được không ạ

Khi nào bạn thấy kim tiêm vừa sử dụng xong (còn máu tươi) đâm và bơm máu vào cơ thể bạn thì có nguy cơ.

yeudoi1
09-08-2015, 11:17
nếu mà chỉ bị đâm thì cũng không sao anh nhỉ

minh khiêm
09-08-2015, 11:20
Bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.còn khi nào có nguy cơ thực sự thì chúng tôi sẽ tư vấn tiếp cho bạn.

Charles
09-08-2015, 14:53

Trường hợp bạn chỉ suy diễn thôi. Nếu bạn không yên tâm thì chỉ còn nước đi XN thôi.

Tuanmecsedec
09-08-2015, 14:54

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.