PDA

View Full Version : Vệt máu dính ở tay

vetnangcuoitroii
11-08-2015, 09:34
em không rõ đã bắt tay hay chạm vào ai. có tối qua em ôm bạn gái em 1 tí thôi.chắc máu đã dính vào tay em từ lúc đó. em lại ko rửa tay nữa.liệu em có nguy cơ ko anh chị. khi máu đã nằm trên da tay em từ tối qua đến giờ

Nguyen Ha
11-08-2015, 09:38
em không rõ đã bắt tay hay chạm vào ai. có tối qua em ôm bạn gái em 1 tí thôi.chắc máu đã dính vào tay em từ lúc đó. em lại ko rửa tay nữa.liệu em có nguy cơ ko anh chị. khi máu đã nằm trên da tay em từ tối qua đến giờ

HIV ko lây nhiễm như vậy. 100% không có nguy cơ.

Tôi Tên Minh
11-08-2015, 09:39

Không sao chỉ cần tay bạn không trầy xứơc là không bị

Tuanmecsedec
11-08-2015, 09:41

Bạn yên tâm những gì bạn kể không sao.

vetnangcuoitroii
11-08-2015, 09:44
Có thể là tối qua em ôm cô bạn mới quen và bị dính máu ở cô ấy thôi. vì em ko tiếp xúc với nai nữa. chỗ dính máu tay em ko bị xước gì. nhưng em có gái ngứa lúc ngủ. sợ máu quệt vào vết gãi hay mụn ở người em đó ạ.

Tôi Tên Minh
11-08-2015, 09:48
Tùy vào vết thương nữa có lớn hay ko . vết thương bạn nhỏ cũng ko có nguy cơ đâu . máu hiv ra ko khí sống ko đc lâu đâu

Tuanmecsedec
11-08-2015, 09:52
Có thể là tối qua em ôm cô bạn mới quen và bị dính máu ở cô ấy thôi. vì em ko tiếp xúc với nai nữa. chỗ dính máu tay em ko bị xước gì. nhưng em có gái ngứa lúc ngủ. sợ máu quệt vào vết gãi hay mụn ở người em đó ạ.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

vetnangcuoitroii
11-08-2015, 09:53
Em cần anh chị bên ban quản lí web tư vấn ạ.

Tuanmecsedec
11-08-2015, 09:53
Em cần anh chị bên ban quản lí web tư vấn ạ.

Tuanmecsedec tư vấn rồi,đề nghị bạn đọc lại.

minh khiêm
11-08-2015, 10:52

vết máu trên tay bạn cũng đã nói tay không xây sát g, thời gian từ đó đến lúc tối bạn ngủ có gãi vào mụn, từ đó đến lúc gãi.nếu có vi rút ở đó thật thì nó cũng chết ngay rồi.không thể chờ đến lúc bạn gãi được.

Charles
12-08-2015, 07:00

Dù có dính máu thật thì HIV cũng không lây kiểu vậy.