PDA

View Full Version : Cần tư vấn giúp quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su

Tuankaka86
11-08-2015, 22:29
Chào các anh chị!
Hôm qua em lỡ uống rượu say xong đi matxa. Trong lúc cao hứng em đã có quan hệ với GMD. Tuy nhiên do uống quá nhiều nên dv của em không cương cứng hết cỡ được, cũng không cho vào bên trong AD của gmd đc. Đến cuối thì em có cho vào được nhưng chỉ được 1 phút là em xt. Em có đeo bcs từ đầu và xt xong là cô gái lấy bcs của em ra đi vứt luôn. Ko kịp kiểm tra xem bcs có bị làm sao ko nữa. Vậy mong ac tư vấn giúp em xem em có nguy cơ không ạ. Em lo lắng quá. Em năm nay mới 22 tuổi thôi. Huhu

Charles
11-08-2015, 22:33
Chào các anh chị!
Hôm qua em lỡ uống rượu say xong đi matxa. Trong lúc cao hứng em đã có quan hệ với GMD. Tuy nhiên do uống quá nhiều nên dv của em không cương cứng hết cỡ được, cũng không cho vào bên trong AD của gmd đc. Đến cuối thì em có cho vào được nhưng chỉ được 1 phút là em xt. Em có đeo bcs từ đầu và xt xong là cô gái lấy bcs của em ra đi vứt luôn. Ko kịp kiểm tra xem bcs có bị làm sao ko nữa. Vậy mong ac tư vấn giúp em xem em có nguy cơ không ạ. Em lo lắng quá. Em năm nay mới 22 tuổi thôi. Huhu

với những gì bạn kể bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
12-08-2015, 08:11
Chào các anh chị!

Tình dục an toàn là gì?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su với bạn tình mà mình chưa hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy,những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn,bạn không có nguy cơ. Nói tóm lại những gì bạn kể không có nguy cơ.