PDA

View Full Version : tư vấn cho em với mấy anh chị ơi quan hệ với gái mát xa có dùng bao cao su

loso_hiv
11-08-2015, 22:41
Tình hình là trong ngày 03 tháng 7 năm 2015 em có đi nhậu với cơ quan, sau bửa nhậu có mấy ae rủ đi mát xa, nhưng khi vào đó em có quan hệ tình dục với nhân viên, có đeo bao cao su, em quan hệ chưa tới 1 phút thì xuất tinh, bao cao su không rách. sau 1 tháng em bắt đầu lo sợ giống như bị ám ảnh, trong đầu lúc nào cũng lo lo mình bị nhiễm hiv . chủ nhật nay mình có làm một số việc vào buổi sáng đến trưa thì nhậu, tối bắt đầu có triệu chứng nóng trong người, đến sáng thì bị viêm họng ( cái chi thòng thòng trong cổ dài ra) đến chiều thì hết. bửa nay chổ cổ hình như có gì đó nghẹn nghẹn lại khó chịu. em đang hoang man quá. từ khi quan hệ em lo lắng không chịu nổi nên e đi xét nghiệm nhanh vào ngày thứ 30 từ khi có quan hệ. kết quả âm tính. giờ thấy lo lắng và họ sơ sơ, không biết e lo sợ quá hay sao mà thở ít cái sinh ra ngáp hay sao mà ngáp nhiều nửa.
giờ nuốt xuống cảm giác có chi đó nghẹn nghẹn chổ cổ. em lo sợ mình bị nhiễm hiv quá.
anh chị tư vấn giúp em với. em cảm ơn, chắc lỡ 1 lần mà tởn tới già quá.

Hoang Tưởng
11-08-2015, 22:44
Quan hệ có sử dụng bcs là an toàn với HIV bạn không sao, stress gây nên triệu chứng thôi,ăn nhậu nóng trong người đau họng là chuyện thường tình. Bạn nên an tâm đi.

Charles
11-08-2015, 22:47
Tình hình là trong ngày 03 tháng 7 năm 2015 em có đi nhậu với cơ quan, sau bửa nhậu có mấy ae rủ đi mát xa, nhưng khi vào đó em có quan hệ tình dục với nhân viên, có đeo bao cao su, em quan hệ chưa tới 1 phút thì xuất tinh, bao cao su không rách. sau 1 tháng em bắt đầu lo sợ giống như bị ám ảnh, trong đầu lúc nào cũng lo lo mình bị nhiễm hiv . chủ nhật nay mình có làm một số việc vào buổi sáng đến trưa thì nhậu, tối bắt đầu có triệu chứng nóng trong người, đến sáng thì bị viêm họng ( cái chi thòng thòng trong cổ dài ra) đến chiều thì hết. bửa nay chổ cổ hình như có gì đó nghẹn nghẹn lại khó chịu. em đang hoang man quá. từ khi quan hệ em lo lắng không chịu nổi nên e đi xét nghiệm nhanh vào ngày thứ 30 từ khi có quan hệ. kết quả âm tính. giờ thấy lo lắng và họ sơ sơ, không biết e lo sợ quá hay sao mà thở ít cái sinh ra ngáp hay sao mà ngáp nhiều nửa.
giờ nuốt xuống cảm giác có chi đó nghẹn nghẹn chổ cổ. em lo sợ mình bị nhiễm hiv quá.

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

loso_hiv
11-08-2015, 23:04
dạ. khi quan hệ với gái mại dâm về cách đó 2-3 ngày em quan hệ với vợ ko dùng bao. sao hôm nay vợ bị nhiệt miệng, vợ kêu chưa lần nào đau như lần này, làm em lo lắng, và cảm thấy có lỗi quá. em đi xét nghiệm nhanh sau 1 tháng từ ngày có nguy cơ thì âm tính
bác sĩ hẹn 1 tháng rưỡi nửa đi xét nghiệm lại, trong một tháng tới chắc em đếm từng ngày quá.hi sốt bị hiv thì sợ mới thấy được hay là sốt cái cơ thể mình mệt như ốm vậy. sao sờ trán lúc suy nghĩ lo sợ thấy nóng nóng

loso_hiv
11-08-2015, 23:11
không biết lúc quan hệ phần lông của nhau tiếp xúc với nhau không biết có dịch trong đó không, quan hệ xong e hỏi cô gái em có sợ hiv không, cô gái trả lời có bao cao su mà sao bị hiv anh. e hỏi để thử cô gái kia có bị hiv chưa, nếu lúc đó cô gái trả lời ko sợ chắc giờ em run

Charles
12-08-2015, 05:51
dạ. khi quan hệ với gái mại dâm về cách đó 2-3 ngày em quan hệ với vợ ko dùng bao. sao hôm nay vợ bị nhiệt miệng, vợ kêu chưa lần nào đau như lần này, làm em lo lắng, và cảm thấy có lỗi quá. em đi xét nghiệm nhanh sau 1 tháng từ ngày có nguy cơ thì âm tính
bác sĩ hẹn 1 tháng rưỡi nửa đi xét nghiệm lại, trong một tháng tới chắc em đếm từng ngày quá.hi sốt bị hiv thì sợ mới thấy được hay là sốt cái cơ thể mình mệt như ốm vậy. sao sờ trán lúc suy nghĩ lo sợ thấy nóng nóng

không biết lúc quan hệ phần lông của nhau tiếp xúc với nhau không biết có dịch trong đó không, quan hệ xong e hỏi cô gái em có sợ hiv không, cô gái trả lời có bao cao su mà sao bị hiv anh. e hỏi để thử cô gái kia có bị hiv chưa, nếu lúc đó cô gái trả lời ko sợ chắc giờ em run

Khẳng định bạn 100% không có nguy cơ, bạn yên tâm không cần XN nữa.

loso_hiv
12-08-2015, 08:02
Cảm ơn anh nhiều nhé. em yên tâm rồi, cảm ơn diễn đàn

Tuanmecsedec
12-08-2015, 08:20

Tình dục an toàn là gì?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su với bạn tình mà mình chưa hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy,những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn,bạn không có nguy cơ. Nói tóm lại những gì bạn kể không có nguy cơ.

loso_hiv
12-08-2015, 17:13
anh ơi, không biết bị gì mà lòng bàn chân phải phía trên có đau đau, còn cái cổ em có cảm giác có cái gì vướn vướn ở đó. anh cho em hỏi là mình đi xét nghiệm tim kháng nguyên và kháng thể thì bao nhiêu thời gian có kết quả. em đi xét nghiệm thử rồi báo lại cho ae biết kết quả. a nói e yên tam rồi mà e vẫn còn lo

tôi ơi đừng tuyệt vọng
12-08-2015, 18:30
anh ơi, không biết bị gì mà lòng bàn chân phải phía trên có đau đau, còn cái cổ em có cảm giác có cái gì vướn vướn ở đó. anh cho em hỏi là mình đi xét nghiệm tim kháng nguyên và kháng thể thì bao nhiêu thời gian có kết quả. em đi xét nghiệm thử rồi báo lại cho ae biết kết quả. a nói e yên tam rồi mà e vẫn còn lo

nếu bạn không tin tưởng vào lời tư vấn của mọi người và cứ lo lắng như vậy hoài thì bạn có đi xét nghiệm bao nhiêu lần và nhận được bao nhiêu cái kết quả âm tính đi chăng nữa thì cũng như vậy thôi,không thay đổi được gì hết.
bạn nghĩ nhân loại đã cố công phát minh ra chiếc bao cao su để làm gì?
để bạn mang vào quan hệ với gái mại dâm rồi lo lắng hả?
nếu vậy bạn khỏi cần sử dụng bao cao su làm chi cho tốn công sức,mất thời gian và tốn kém
hãy ngẫm lại những dòng chia sẻ chân thành của mình với bạn đi bạn
rồi bạn sẽ biết đâu là vấn đề của mình và đâu là câu trả lời của bạn
thân mến và chúc bạn dồi dào sức khỏe
hãy sống tốt,tự chủ và đừng làm khổ vợ con mình nữa vì những hành động và suy nghĩ lỗi lầm của bạn

Tuanmecsedec
12-08-2015, 20:55

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

loso_hiv
13-08-2015, 08:25
Dạ. em cảm ơn anh nha. rất cảm ơn anh. e yên tâm rồi.ihihi

loso_hiv
13-08-2015, 13:59
khi sán em có đi xém nghiệm combo ag/ab kết quả âm tính mấy anh chị ơi. cảm ơn bác sĩ, anh chị đã tư vấn.

Tuanmecsedec
13-08-2015, 14:04
khi sán em có đi xém nghiệm combo ag/ab kết quả âm tính mấy anh chị ơi. cảm ơn bác sĩ, anh chị đã tư vấn.

Như vậy những gì mọi người tư vấn cho bạn là không sai.

loso_hiv
13-08-2015, 18:34
Anh oi, sao xet nghiem nhu vay ma gia chi co 100 ngan dong thap vay. E lam xet nghiem o cong ty xet nghiem cong nghe cao 71 duong hai phong da nang. Voi so tien nhu vay co chinh xac ko, va xet nghiem gan mot gio dong ho co nhanh ko. E thac mac qua. E xl vi da danh chu ko co dau vi e dung ipad. A chi chi e lan nay nua thoi e cam on

Tuanmecsedec
13-08-2015, 19:08
Anh oi, sao xet nghiem nhu vay ma gia chi co 100 ngan dong thap vay. E lam xet nghiem o cong ty xet nghiem cong nghe cao 71 duong hai phong da nang. Voi so tien nhu vay co chinh xac ko, va xet nghiem gan mot gio dong ho co nhanh ko. E thac mac qua. E xl vi da danh chu ko co dau vi e dung ipad. A chi chi e lan nay nua thoi e cam on

Giá tiền xét nghiệm không quan trọng.Bạn xét nghiệm ở đâu cũng được miễn kết quả âm tính thì yên tâm.

P/S : Bạn lưu ý bài sau bạn vẫn viết chữ không có dấu thì sẽ bị xóa.

loso_hiv
13-08-2015, 20:14
dạ, trong đầu e chuẩn bị khoản 1 triệu, xuống xét nghiệm có 1 trăm. làm có 1 tiếng đồng hồ. giờ e vui hẳn rồi. đúng là streed mang ảnh hưởng lớn thiệt.