PDA

View Full Version : em lo lắng sợ nguy cơ người khác nắm tay

conheothongminh
13-08-2015, 08:35
em năm nay 25t và tháng sau gia đình em với vợ sắp cưới ra mắt . tối qua em có đi xét nhiệm viêm gan b âm tính và có ghé vô quán nét chơi 1 tí . trong đó có thằng kia bị lang beng nó cứ gãi suốt rồi sau đó nó nắm tay em để chồm qua lấy tô mì . mà sáng nay lúc ngủ dậy thấy trên mu bàn tay có vết trầy nông lắm vẫn còn máu chảy ra nhưng ít và có tí nước trắng nếu mình nặn . nhưng bây giờ em nặn không còn ra gì nữa . em có nên lấy vợ không ạ :( .

Charles
13-08-2015, 08:39
em năm nay 25t và tháng sau gia đình em với vợ sắp cưới ra mắt . tối qua em có đi xét nhiệm viêm gan b âm tính và có ghé vô quán nét chơi 1 tí . trong đó có thằng kia bị lang beng nó cứ gãi suốt rồi sau đó nó nắm tay em để chồm qua lấy tô mì . mà sáng nay lúc ngủ dậy thấy trên mu bàn tay có vết trầy nông lắm vẫn còn máu chảy ra nhưng ít và có tí nước trắng nếu mình nặn . nhưng bây giờ em nặn không còn ra gì nữa . em có nên lấy vợ không ạ :( .

Diễn giải một hồi chốt hỏi em có nên lấy vợ không ạ :khi875437:
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
13-08-2015, 08:40

Những gì bạn kể cho thấy bạn thiếu kiến thức HIV trầm trọng,bạn nên tìm hiểu kiến thức HIV có sẵn trên diễn đàn để trang bị cho mình.Vì những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://www.diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

conheothongminh
13-08-2015, 08:46
theo em nghĩ chắc tối ngủ em gãi bị trầy thôi chứ nếu vet thương nào mà qua 1 đêm tới 8h sáng mai mà vẫn còn chảy máu được . chắc tâm lý lấy vợ làm em lo quá . mà vô phòng xét nghiệm chắc cũng không có bị quẹt kim hay là kim đâm đâu a tuấn nhỉ . có lần em bị quẹt rồi đau muốn nhảy luôn .

Tuanmecsedec
13-08-2015, 08:49
theo em nghĩ chắc tối ngủ em gãi bị trầy thôi chứ nếu vet thương nào mà qua 1 đêm tới 8h sáng mai mà vẫn còn chảy máu được . chắc tâm lý lấy vợ làm em lo quá . mà vô phòng xét nghiệm chắc cũng không có bị quẹt kim hay là kim đâm đâu a tuấn nhỉ . có lần em bị quẹt rồi đau muốn nhảy luôn .

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

conheothongminh
13-08-2015, 08:51
em thấy nhiều bài a tuấn cứ bảo là không có nguy cơ không có nguy cơ là mình cứ thoải mái vui vẻ không cần lo lắng không cần xét nghiệm đúng không ạ

Tuanmecsedec
13-08-2015, 08:52
em thấy nhiều bài a tuấn cứ bảo là không có nguy cơ không có nguy cơ là mình cứ thoải mái vui vẻ không cần lo lắng không cần xét nghiệm đúng không ạ

minh khiêm
13-08-2015, 10:23

Đọc bài của bạn mà mình cười không đỡ được. Hỏi một thôi một hồi xong chốt lại một câu em có nên lấy vợ hay không? Mình không nhịn được cười ở đoạn này.hí hí... bạn cứ yên tâm mà lấy vợ đi.không sao. Mình cá đây là câu chuyện vui nhất đêm tân hôn của bạn đấy bảo đảm cô ấy sẽ cười sặc sụa cho mà xem.