PDA

View Full Version : quan hệ đồng tính và chỉ dùng tay và kích dục bằng miệng khoảng mười mấy giây

loau1
13-08-2015, 12:07
Tụi em quan hệ đồng tính và chỉ dùng tay. Sau đó, em có cho dương vật bạn tình vào miệng mình. Em có blowjob cho người ấy 3 lần, mỗi lần tầm 10 mấy giây đổ lại (hoặc ít hơn), có lần chỉ oral sex vài ba giây. Tụi em quan hệ không lâu, ít hơn 15'.

Cho em hỏi : nguy cơ mắc các bệnh sùi mào gà, giang mai, viêm gan B, lậu, hiv và các bệnh tình dục khác có cao không ?

Tuanmecsedec
13-08-2015, 13:50
Tụi em quan hệ đồng tính và chỉ dùng tay. Sau đó, em có cho dương vật bạn tình vào miệng mình. Em có blowjob cho người ấy 3 lần, mỗi lần tầm 10 mấy giây đổ lại (hoặc ít hơn), có lần chỉ oral sex vài ba giây. Tụi em quan hệ không lâu, ít hơn 15'.

Cho em hỏi : nguy cơ mắc các bệnh sùi mào gà, giang mai, viêm gan B, lậu, hiv và các bệnh tình dục khác có cao không ?

Nếu bạn kích dục bằng miệng chỉ mười mấy giây trở lại thì yên tâm,không có nguy cơ bệnh nào hết.

Charles
13-08-2015, 15:56

Nếu chỉ vậy thì bạn hoàn toàn yên tâm không sao.

loau1
13-08-2015, 22:33
Em cảm ơn 2 anh ạ. Em chúc 2 anh tràn đầy sức khoẻ, niềm vui.