PDA

View Full Version : Xét nghiệm 11 tháng kết quả Negative

longdo
13-08-2015, 12:38
Anh tuân ,anh tư vân cho em vơi , kêt qua nay, hiv(-)negative ,em xet nguyêm, tét nhanh ,ở trung tâm y tế dư phong thanh hoa ,11 tháng với nguy cơ ,em dơi ở phong xét nguyêm khoang 40 phut, rôi nhân giây. Xuống găp, bs, em ko găp ,,bs ,,ma câm giây về luôn ,ko pit la nhiêm hiv ko ,em mong anh chi tư vân giup ,và ỏ trong ngọc (-)có giấu gạch ngang nghĩa là gì ,,

Tuanmecsedec
13-08-2015, 13:58
Anh tuân ,anh tư vân cho em vơi , kêt qua nay, hiv(-)negative ,em xet nguyêm, tét nhanh ,ở trung tâm y tế dư phong thanh hoa ,11 tháng với nguy cơ ,em dơi ở phong xét nguyêm khoang 40 phut, rôi nhân giây. Xuống găp, bs, em ko găp ,,bs ,,ma câm giây về luôn ,ko pit la nhiêm hiv ko ,em mong anh chi tư vân giup ,và ỏ trong ngọc (-)có giấu gạch ngang nghĩa là gì ,,

Negative tức là kết quả âm tính.Vì vậy sau 11 tháng bạn âm tính là an toàn trên cả an toàn.Bạn tìm hiểu thêm chính box này.

Charles
13-08-2015, 15:20

Trong ký hiệu toán học: dấu trừ (-) là âm, dấu cộng (+) là dương; negative tiếng Anh là âm tính. Với kết quả 11 tháng âm tính thì bạn hoàn toàn yên tâm được rồi.

longdo
13-08-2015, 17:59
Em cám ơn ah ,em còn môt thẩc mẳc nữa mong tư vấn giúp ,,kết qủa của em ,,,hiv(-)negative. ,,một ah xét ngiệm cùng kết qủa lâ,,,hiv(-)xuống dòng là ,,+negative ,ví sao chủa ,,negative ,,lại có dấu + ,mà cửa em lại. Không có

Tuanmecsedec
13-08-2015, 19:11
Em cám ơn ah ,em còn môt thẩc mẳc nữa mong tư vấn giúp ,,kết qủa của em ,,,hiv(-)negative. ,,một ah xét ngiệm cùng kết qủa lâ,,,hiv(-)xuống dòng là ,,+negative ,ví sao chủa ,,negative ,,lại có dấu + ,mà cửa em lại. Không có

Bạn yên tâm có chữ Negative là được rồi.Nếu kết quả bạn có vấn đề gì không ai tự nhiên đưa bạn khơi khơi vậy đâu.

longdo
13-08-2015, 21:26
Anh tuấn ,tư vấn giúp em ,,em đợi ở phòng lấy máu,khoãng 40 phút thì nhận giấy kết qủa cửa anh xét nguỵên ,,ah đó bảo em cám giấy xuống ,bác sĩ. đọc kêt qủa ,,nhưng do lo sợ qúa nên càm giấy về ,,mà ko biết là âm tính ,hay dựơng nưa ,,mà lúc ngồi đơi ,,ah xét nguyệm trưốc là,,,hiv(-)xuống dònglà ,,+negative. ,,còn của em là ,,hiv(-)negative. ,nên cứ lo sộ trong người

Tuanmecsedec
13-08-2015, 21:36
Anh tuấn ,tư vấn giúp em ,,em đợi ở phòng lấy máu,khoãng 40 phút thì nhận giấy kết qủa cửa anh xét nguỵên ,,ah đó bảo em cám giấy xuống ,bác sĩ. đọc kêt qủa ,,nhưng do lo sợ qúa nên càm giấy về ,,mà ko biết là âm tính ,hay dựơng nưa ,,mà lúc ngồi đơi ,,ah xét nguyệm trưốc là,,,hiv(-)xuống dònglà ,,+negative. ,,còn của em là ,,hiv(-)negative. ,nên cứ lo sộ trong người

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn đã an toàn.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

Charles
14-08-2015, 16:52

Nếu vậy không phải ký hiệu âm dương trong toán học, chỉ là đánh dấu đầu dòng thôi. Bạn chỉ cần quan tâm chữ "negative" Tiếng Anh nghĩa là âm tính. Bạn hãy yên tâm những gì mọi người đã tư vấn.