PDA

View Full Version : em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?.

motlanthui
10-10-2013, 20:30
hôm qua em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nhưng em đó liếm qua cằm em nhưng lúc đó môi trên em đang lở 1 cục và có cắn cầm em không biết em có lây nhiễm hiv và bệnh tình dục không mấy a vì em có đọc bệnh tình dục lây tiếp xúc nước bọt và vết thương như bệnh giang mai,viêm gan b,mồng gà,mụn sinh dục khi tiếp xúc mà em không nhớ có hôn môi kg nữa tại em đang stress qua

songchungvoi_HIV
10-10-2013, 20:50
hôm qua em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nhưng em đó liếm qua cằm em nhưng lúc đó môi trên em đang lở 1 cục và có cắn cầm em không biết em có lây nhiễm hiv và bệnh tình dục không mấy a vì em có đọc bệnh tình dục lây tiếp xúc nước bọt và vết thương như bệnh giang mai,viêm gan b,mồng gà,mụn sinh dục khi tiếp xúc mà em không nhớ có hôn môi kg nữa tại em đang stress qua
em đó liếm qua cằm em nhưng lúc đó môi trên em đang lở 1 cục và có cắn cầm em không biết em có lây nhiễm hiv và bệnh tình dục không mấy a ==> Môi em đang lở 1 cục và cô đó liếm cầm em thì có liên quan gì, Hai cái đối lập nhau, mắc mới gì bị bệnh HIV và STDs.
1. liếm qua cằm >< môi trên em đang lở 1 cục.
2. cắn cầm em không biết em có lây nhiễm hiv và bệnh tình dục không mấy a : Cắn mà có đứt lìa cái cầm không? Và miệng cô đó có bị xức môi và lỡ mồm long mống không? và cái miệng cô đó có chảy máu đầm đìa không? ==> nếu không thì mắc mớ gì bị nhiễm HIV

motlanthui
10-10-2013, 20:54
vậy em có bị lây qua đường tình dục không

songchungvoi_HIV
10-10-2013, 21:01
vậy em có bị lây qua đường tình dục không
Làm ơn động não và đọc lại dùm những phần tôi in đậm

Tuanmecsedec
10-10-2013, 21:07

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn,bạn không có nguy cơ.

Charles
10-10-2013, 21:14

Kích dục bằng tay không có nguy cơ lây nhiễm Hiv. Còn hành vi cắn cằm cô ta thì môi bạn phải đang chảy máu và bạn cắn cô gái kia cũng chảy máu thì mới có nguy cơ.

motlanthui
10-10-2013, 21:29
cám ơn mấy anh em không đi nữa đâu

Tuanmecsedec
10-10-2013, 21:34

Hãy nói không với ma túy
Hãy nói không với gái mại dâm.

Charles
10-10-2013, 21:37

Hãy tránh xa các dịch vụ trà hình để khỏi mang lo lắng vào thân.
Nói lời phải giữ lời nha, đừng để chúng tôi thấy motlanthui (http://diendanhiv.vn/members/2810-motlanthui) lần sau lại các anh ơi tư vấn giùm em với.