PDA

View Full Version : Có bị hiv không quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

Mongmanh
13-08-2015, 15:33
Tôi có quan hệ với gái mại dâm có dùng bcs hôm đó rượu say gái mại dâm tự đeo bao cao su cho tôi. Do ruợ say tôi cũng không biết rõ bcs có làm sao không. Gần đây tôi bị sốt cao trên 38 c mấy ngày sau khi khỏi sau lưng nổi những vết sần đỏ thành từng đám và giờ thì thành khoang trắng trên lưng mấy ngày nay nổi những nốt đỏ to ở lưng và ngực rất khó chịu . Đêm đến hay đổ mồ hôi trộm dau rát cổ họng mãi không khỏi.

Charles
13-08-2015, 15:36
Tôi có quan hệ với gái mại dâm có dùng bcs hôm đó rượu say gái mại dâm tự đeo bao cao su cho tôi. Do ruợ say tôi cũng không biết rõ bcs có làm sao không. Gần đây tôi bị sốt cao trên 38 c mấy ngày sau khi khỏi sau lưng nổi những vết sần đỏ thành từng đám và giờ thì thành khoang trắng trên lưng mấy ngày nay nổi những nốt đỏ to ở lưng và ngực rất khó chịu . Đêm đến hay đổ mồ hôi trộm dau rát cổ họng mãi không khỏi.

Bạn quan hệ có dùng BCS là không có nguy cơ. Vấn đề bạn lo không biết BCS có làm sao hay không thì nếu quá trình quan hệ BCS bị tuột hoặc rách cả hai sẽ cảm nhận được ngay và xong trận rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

Mongmanh
13-08-2015, 15:38
Bcs không tuột anh ạ còn bị rách hay không em không rõ lém. Em có lau dương vật chung 1 cái khăn với gmd dùng lau âm đạo

Charles
13-08-2015, 15:43
Bcs không tuột anh ạ còn bị rách hay không em không rõ lém. Em có lau dương vật chung 1 cái khăn với gmd dùng lau âm đạo

Như vậy chứng tỏ BCS không sự cố gì, vì nếu rách đầu DV sẽ lòi hẳn ra, khi đó bạn sẽ nhìn thấy ngay rồi. Còn về việc dùng chung khăn lau thì HIV không lây qua cái khăn lau trong mọi tình huống.

Tuanmecsedec
13-08-2015, 16:00

Tình dục an toàn là gì?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su với bạn tình mà mình chưa hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
13-08-2015, 16:01

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Mongmanh
13-08-2015, 16:09
Vào diễn đàn em thấy yên tâm hơn. Đọc trên mạng thấy có 7 dấu hiệu nhận biết hiv thì dính cả 7. Em hỏi ngu 1 tý có khi nào bcs bị rách mà mình không cảm nhận được không vì lúc đấy có men mà

Charles
13-08-2015, 16:13
Vào diễn đàn em thấy yên tâm hơn. Đọc trên mạng thấy có 7 dấu hiệu nhận biết hiv thì dính cả 7. Em hỏi ngu 1 tý có khi nào bcs bị rách mà mình không cảm nhận được không vì lúc đấy có men mà

BCS rách cũng kiểu như bạn đang đi mưa mà bị may nón (mũ) đó, còn nếu vẫn không cảm nhận được thì mắt cũng phải nhìn thấy rõ.

Mongmanh
13-08-2015, 17:05
Quán đèn mờ điện chỉ có 1 bóng quả nhót con con

Mongmanh
13-08-2015, 17:25
Vợ em cũng rất hay bị ngứa ngáy khắp người. Dạo này còn bị loạn kì kinh. Đêm đổ mồ hôi trộm mụn nhọt nổi nhiều còn đau họng mãi không khỏi giống em.

Tuanmecsedec
13-08-2015, 19:03
Quán đèn mờ điện chỉ có 1 bóng quả nhót con con

Vợ em cũng rất hay bị ngứa ngáy khắp người. Dạo này còn bị loạn kì kinh. Đêm đổ mồ hôi trộm mụn nhọt nổi nhiều còn đau họng mãi không khỏi giống em.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Mongmanh
13-08-2015, 23:01
Nhưng vó 1 vấn đề em không thể giải thích được vợ em đi khám rồi k có vấn đề gì chỉ ho và đau họng nhưng rất hay ngứa ngáy khắp người ho và đau họng thường xuyên kéo dài dùng thuốc mãi không khỏi. Vợ e nhìn sau lưng em vợ em bảo như cái thằng mắc bệnh truyền nhiễm tự dưng e thấy sợ vì vợ em học y.

xuanxanh
14-08-2015, 08:36
Nhưng vó 1 vấn đề em không thể giải thích được vợ em đi khám rồi k có vấn đề gì chỉ ho và đau họng nhưng rất hay ngứa ngáy khắp người ho và đau họng thường xuyên kéo dài dùng thuốc mãi không khỏi. Vợ e nhìn sau lưng em vợ em bảo như cái thằng mắc bệnh truyền nhiễm tự dưng e thấy sợ vì vợ em học y.

Vợ bạn học giời thì kết quả khám bệnh cũng chỉ có là viêm họng vậy thôi. Trường hợp của bạn được tư vấn ko có nguy cơ, bạn sớm trút bỏ lo lắng về hiv để cơ thể hồi phục tâm lý và thể chấy, dần trở lại bình thường thôi.

Nguyen Ha
14-08-2015, 08:38

Ho, ngứa, đau họng là bệnh thông thường, uống thuốc không khỏi thì tiêm chỉ đơn giản vậy thôi.

Mongmanh
14-08-2015, 09:56
Ho, ngứa, đau họng là bệnh thông thường, uống thuốc không khỏi thì tiêm chỉ đơn giản vậy thôi.
Mình cám ơn mình lại rất hay bị rối loạn tiêu hoá và đi ngoài phân sống kéo dài

Charles
14-08-2015, 10:03

Chính là do stress gây ra đó bạn. Hãy yên tâm những gì mọi người đã tư vấn đi.

Nguyen Ha
14-08-2015, 10:09

Mua men tiêu hóa về uống sẽ khỏi. Nhưng đặc biệt là phải xả stress đi.

Tuanmecsedec
14-08-2015, 10:42

Vợ bạn bị ho chỉ là bệnh thời tiết bình thường thôi có gì đâu mà lo.

Mongmanh
14-08-2015, 14:35
Vợ bạn bị ho chỉ là bệnh thời tiết bình thường thôi có gì đâu mà lo.

A ơi em vừa sờ vào nách và cổ phát hiện 2 cục hạch :((

Tuanmecsedec
14-08-2015, 14:40

Cơ thể con người ở đâu cũng có Hạch.Bạn không nên tái mái tay chân cứ sờ,nắn,bóp hoài ắt nó sẽ sưng lên.

Charles
14-08-2015, 14:40

Hạch ở vị trí này ai chả có bạn, đó là hạch đề kháng, bạn không nên sờ nắn nhiều ắt sẽ sưng lên.

Mongmanh
14-08-2015, 16:04
Hạch ở vị trí này ai chả có bạn, đó là hạch đề kháng, bạn không nên sờ nắn nhiều ắt sẽ sưng lên. vậy là em yên tâm rồi cám ơn mọi người đã tư vấn.

Mongmanh
15-08-2015, 06:57
Hạch ở vị trí này ai chả có bạn, đó là hạch đề kháng, bạn không nên sờ nắn nhiều ắt sẽ sưng lên.
Sáng nay ngủ dậy em thấy các nốt đỏ càng nhiều hơn lan xuống cả cánh tay nốt đỏ to bằng đầu đũa. Còn nữa sáng nay vk em còn tiêu chảy :((

Charles
15-08-2015, 07:00
Sáng nay ngủ dậy em thấy các nốt đỏ càng nhiều hơn lan xuống cả cánh tay nốt đỏ to bằng đầu đũa. Còn nữa sáng nay vk em còn tiêu chảy :((

Nốt gì thì bạn nên đi BV Da liễu khám.

Tuanmecsedec
15-08-2015, 07:01

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

Mongmanh
15-08-2015, 07:14
Nốt gì thì bạn nên đi BV Da liễu khám.
Đọc trên diễn đàn thấy nhiều bạn chia sẻ đau cơ đau khớp. E thì đau quai hàm và 2 bên bẹn nách.

Mongmanh
15-08-2015, 07:16
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.
Tại ngủ dậy thấy nốt lan xuống cánh tay mọi hôm chỉ có ở ngực và lưng. Sáng thể dục có nguời bảo thằng này bị hủi e càng sợ

Tuanmecsedec
15-08-2015, 07:23
Tại ngủ dậy thấy nốt lan xuống cánh tay mọi hôm chỉ có ở ngực và lưng. Sáng thể dục có nguời bảo thằng này bị hủi e càng sợ

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Mongmanh
15-08-2015, 07:33
Cơ thể con người ở đâu cũng có Hạch.Bạn không nên tái mái tay chân cứ sờ,nắn,bóp hoài ắt nó sẽ sưng lên.

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ. vợ em lại bị cúm và tiêu chảy cùng lúc thế mới lo a à. Hôm qua em đã không lo nghĩ gì rồi ngủ rất ngon sáng nay lại khiên e giật mình

Charles
15-08-2015, 07:38
vợ em lại bị cúm và tiêu chảy cùng lúc thế mới lo a à. Hôm qua em đã không lo nghĩ gì rồi ngủ rất ngon sáng nay lại khiên e giật mình

Bệnh thông thường thôi bạn. Đôi khi do bạn bị stress cũng gây ra.

Tuanmecsedec
15-08-2015, 07:40
vợ em lại bị cúm và tiêu chảy cùng lúc thế mới lo a à. Hôm qua em đã không lo nghĩ gì rồi ngủ rất ngon sáng nay lại khiên e giật mình

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.