PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mát-xa ko dùng bcs

nguyhiemqua1
14-08-2015, 09:42
Em xin kể câu chuyện của em thế này:

CHiều qua 13/8/2015 em với ông bạn có đi mát xa sau chầu nhậu cũng ngà ngà.Sau khi xong xuôi tăng 1 em xuống dưới nghỉ mà đợi mãi ông bạn ko xuống, ngồi nói chuyện với bà chủ thì 1 lúc có 1 em gái xinh xắn đi vào, em mới la cả hỏi chuyện thì bà chủ bảo nhân viên mới có muốn thử ko,nhìn hám quá nên em ok lên luôn.

Ở chỗ này mát-xa HJ thôi nhưng thấy em mới này ngu ngơ nên em bảo nó làm theo ý em, cời hết quần áo vào tắm chung,BJ trong bồn tắm rồi nhìn cái ấy của em nó đẹp quá nên em chịch luôn.Em ấy cực đẹp, cái ấy hồng hào và sau khi xuất tinh lên bụng em đi cọ rửa sạch sẽ ngay.

Nói chung là em cũng ko quá lo lắng vì cảm giác em ấy rất lành,thậm chí xong xuôi còn cho FB và SĐT nhưng em cũng cần tư vấn là có nên đi tiêm chống phơi nhiễm ko? em có đọc ở đây thuốc phơi nhiễm thì thấy khả năng lây nhiễm của em là rất thấp.Em đã kiểm tra kĩ dương vật ko có bất cứ vết mẩn hay xây xát nào.

Mong các bác vài lời tư vấn, em xin cảm ơn!

Đánh giá nguy cơ phơi nhiễm HIV:

Không có nguy cơ lây nhiễm: Nếu máu và dịch tiết của người có HIV bắn vào những vùng da lành (không bị tổn thương hay xây xước)
Nguy cơ lây nhiễm thấp: Khi tổn thương da xây xát nông, không chảy máu hoặc chảy máu ít hoặc máu và chất dịch cơ thể của người bệnh bắn vào niêm mạc không bị tổn thương viêm loét.
Nguy cơ lây nhiễm cao: tổn thương da sâu, rộng, chảy nhiều máu, máu và chất dịch cơ thể của người có HIV bắn vào các vùng da, niêm mạc bị tổn thương viêm loét rộng từ trước.

Charles
14-08-2015, 09:56
=nguyhiemqua1;263765]Em xin kể câu chuyện của em thế này:

CHiều qua 13/8/2015 em với ông bạn có đi mát xa sau chầu nhậu cũng ngà ngà.Sau khi xong xuôi tăng 1 em xuống dưới nghỉ mà đợi mãi ông bạn ko xuống, ngồi nói chuyện với bà chủ thì 1 lúc có 1 em gái xinh xắn đi vào, em mới la cả hỏi chuyện thì bà chủ bảo nhân viên mới có muốn thử ko,nhìn hám quá nên em ok lên luôn.

Ở chỗ này mát-xa HJ thôi nhưng thấy em mới này ngu ngơ nên em bảo nó làm theo ý em, cời hết quần áo vào tắm chung,BJ trong bồn tắm rồi nhìn cái ấy của em nó đẹp quá nên em chịch luôn.Em ấy cực đẹp, cái ấy hồng hào và sau khi xuất tinh lên bụng em đi cọ rửa sạch sẽ ngay.

Nói chung là em cũng ko quá lo lắng vì cảm giác em ấy rất lành,thậm chí xong xuôi còn cho FB và SĐT nhưng em cũng cần tư vấn là có nên đi tiêm chống phơi nhiễm ko? em có đọc ở đây thuốc phơi nhiễm thì thấy khả năng lây nhiễm của em là rất thấpthì thấy khả năng lây nhiễm của em là rất thấp.Em đã kiểm tra kĩ dương vật ko có bất cứ vết mẩn hay xây xát nào.

Không có nguy cơ lây nhiễm: Nếu máu và dịch tiết của người có HIV bắn vào những vùng da lành (không bị tổn thương hay xây xước)
Nguy cơ lây nhiễm thấp: Khi tổn thương da xây xát nông, không chảy máu hoặc chảy máu ít hoặc máu và chất dịch cơ thể của người bệnh bắn vào niêm mạc không bị tổn thương viêm loét.
Nguy cơ lây nhiễm cao: tổn thương da sâu, rộng, chảy nhiều máu, máu và chất dịch cơ thể của người có HIV bắn vào các vùng da, niêm mạc bị tổn thương viêm loét rộng từ trước.

Nếu chỉ HJ và BJ thì không có nguy cơ với HIV. Bạn có thể tự tìm hiểu các chủ đề tương tự đã được trả lời tại BOX này.

nguyhiemqua1
14-08-2015, 10:07
Nếu chỉ HJ và BJ thì không có nguy cơ với HIV. Bạn có thể tự tìm hiểu các chủ đề tương tự đã được trả lời tại BOX này.

Em chịch luôn mà bác :(

Charles
14-08-2015, 10:12
Em chịch luôn mà bác :(

Là quan hệ không dùng BCS sao??

Nguyen Ha
14-08-2015, 10:14
=nguyhiemqua1;263765]Em xin kể câu chuyện của em thế này:

Nói chung là em cũng ko quá lo lắng vì cảm giác em ấy rất lành,thậm chí xong xuôi còn cho FB và SĐT nhưng em cũng cần tư vấn là có nên đi tiêm chống phơi nhiễm ko? em có đọc ở đây thuốc phơi nhiễm thì thấy khả năng lây nhiễm của em là rất thấp thì thấy khả năng lây nhiễm của em là rất thấp.Em đã kiểm tra kĩ dương vật ko có bất cứ vết mẩn hay xây xát nào.

Bạn tự đánh giá được nguy cơ của mình thì cần gì lên đây hỏi

nguyhiemqua1
14-08-2015, 10:21
Bạn tự đánh giá được nguy cơ của mình thì cần gì lên đây hỏi
đấy là với khả năng hạn hẹp của em, em lên đây hỏi vì các bác là chuyên gia, sẽ cho những lời khuyên hữu ích hơn

Charles
14-08-2015, 10:30
đấy là với khả năng hạn hẹp của em, em lên đây hỏi vì các bác là chuyên gia, sẽ cho những lời khuyên hữu ích hơn

Nếu bạn có quan hệ tình dục mà không sử dụng BCS thì nên uống thuốc phơi nhiễm trước 72 giờ vàng. Bạn lưu ý hiện tại thuốc phơi nhiễm chỉ có thuốc uống chứ không có thuốc tiêm.

nguyhiemqua1
14-08-2015, 10:36
Nếu bạn có quan hệ tình dục mà không sử dụng BCS thì nên uống thuốc phơi nhiễm trước 72 giờ vàng. Bạn lưu ý hiện tại thuốc phơi nhiễm chỉ có thuốc uống chứ không có thuốc tiêm.
Ở HN thì mua ở đâu đc bác? em sẽ phải uống bao lâu?có ảnh hưởng đến thần kinh nhiều ko?trong thời gian uống ko đc qhtd à bác?em sợ vợ em nó nghi ngờ :((

Charles
14-08-2015, 10:38
Ở HN thì mua ở đâu đc bác? em sẽ phải uống bao lâu?có ảnh hưởng đến thần kinh nhiều ko?trong thời gian uống ko đc qhtd à bác?em sợ vợ em nó nghi ngờ :((

Ở HN bạn có thể đến BV Bạch Mai, BV Đống Đa... Thuốc phơi nhiễm chỉ uống 28 ngày, khi chưa có kết quả XN cuối cùng khẳng định bạn an toàn với HIV thì bạn cần giữ cho người thân, muốn quan hệ phải sử dụng BCS.

Tuanmecsedec
14-08-2015, 10:56

Bạn phải xác định lại,khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su hay không.Nếu có dùng bao cao su thì trong trường hợp này bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.Ngược lại thì bạn nên dùng thuốc trước 72 giờ.