PDA

View Full Version : em hoang mang qua tư vấn giup em 2 trường

gachoi
15-08-2015, 10:20
nguy cơ 1 cua em là em quan he os voi gmd dương vật bị chầy xước ko chẩy máu va em đã dùbg pep dúng và đủ 28 ngày . và trong ngày thứ 25 sau nguy cơ em di xet nghiem combo âm tinh và ngày thứ 28 em cũng đưa gmd di xet nghiem combo cung âm tinh . trường hơp 2 là sau nguy cơ lần thứ 25 nhất 25 ngày em quan hệ với bạn gái ( ko phải gmd ) em quan hệ có bcs . bcs ko bị rach hay tuot . chỉ là khi quan hệ song em dùng tay rút bcs ra em nghĩ lúc này tay em bi dính dich âm đạo và em lấy chính cái tay này lấy dầu gội đầu rửa dương vât và khi rửa song em phat hiện dương vật của em bi chầy xước va ko chẩy máu . mong anh chi nghien cuu lỷ giup em . em hoang mang qua

Charles
15-08-2015, 10:35
nguy cơ 1 cua em là em quan he os voi gmd dương vật bị chầy xước ko chẩy máu va em đã dùbg pep dúng và đủ 28 ngày . và trong ngày thứ 25 sau nguy cơ em di xet nghiem combo âm tinh và ngày thứ 28 em cũng đưa gmd di xet nghiem combo cung âm tinh . trường hơp 2 là sau nguy cơ lần thứ 25 nhất 25 ngày em quan hệ với bạn gái ( ko phải gmd ) em quan hệ có bcs . bcs ko bị rach hay tuot . chỉ là khi quan hệ song em dùng tay rút bcs ra em nghĩ lúc này tay em bi dính dich âm đạo và em lấy chính cái tay này lấy dầu gội đầu rửa dương vât và khi rửa song em phat hiện dương vật của em bi chầy xước va ko chẩy máu . mong anh chi nghien cuu lỷ giup em . em hoang mang qua

Bạn muốn tư vấn tình huống nào. Nếu là về nguy cơ có uống PEP và đã XN thì quay lại nick meoden (http://diendanhiv.vn/members/54374-meoden) đọc lại. Còn nếu hỏi về nguy cơ quan hệ với bạn gải thì mở chủ đề đúng chuyên mục. Chủ đề này không cần thiết BQT khóa lại.

Chủ đề: Tìm phương pháp xét nghiệm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/33286-Tim-phuong-phap-xet-nghiem-HIV)

haha
19-08-2015, 16:42
em có 2 nguy cơ : nguy cơ 1 là em quan hệ os với gmd dương vật bi chầy sước nhỏ ko chẩy máu và em đã dùng pép sau 4h em dùng đúng và đủ 29 ngày . ngày thứ 25 sau nguy cơ 25 ngay em xet nghiem combo âm tinh . ngày thứ 28 sau nguy cơ em đư gmd đi xet nghiệm combo cũng âm tính . nguy cơ 2 của em là cach nguy cơ 1 là 25 ngày em quan hệ có bcs ko rách ko tuột . chỉ là khi quan hệ song em lấy tay tháo bcs ra lúc này tay em có dính dich âm đạo bên ngoài bcs rồi em dùng chính cái tay đó lấy dầu gội rưa dương vât và em thấy dương vật chầy xước nhỏ ko chẩy máu . em lo sợ luc này dich âm lẫn theo dầu gội và nước chui vào vết chầy xước