PDA

View Full Version : Quan hệ bằng miệng dương vật bị tróc một miếng da.

hoanghon
15-08-2015, 15:00
Anh chị cho e hỏi: em và bạn tình quan hệ bằng đường miệng xong em mới nhớ lại là dv bị tróc một miếng da em kiểm tra thì thấy tróc một miếng ở thân dv có màu hồng hồng và nếu như miệng bạn tình bị chảy máu thì e có sao hko ạ. E xin lỗi vì đã làm phiền anh chị. A chị tư vấn giúp e chứ e suy nghĩ hoài, anh chị đừng khóa bài e nha!

Charles
15-08-2015, 15:03
Anh chị cho e hỏi bạn tình ngâm dv e mà dv e bị trovs một miếng da nếu như miệng bận tình chảy máu thì có sao hkp ạ.

Bạn đã có nhiều chủ đề hỏi về vấn đề này, đề nghị bạn đọc lại. Bạn không nên spam diễn đàn như vậy.

Chủ đề: quan hệ tình dục bằng miệng đồng giới (http://www.diendanhiv.vn/threads/32467-quan-he-tinh-duc-bang-mieng-dong-gioi)
Chủ đề: quan bằng miệng với người đồng giới (http://www.diendanhiv.vn/threads/14406-quan-bang-mieng-voi-nguoi-dong-gioi)

Tuanmecsedec
15-08-2015, 15:05
Anh chị cho e hỏi: em và bạn tình quan hệ bằng đường miệng xong em mới nhớ lại là dv bị tróc một miếng da em kiểm tra thì thấy tróc một miếng ở thân dv có màu hồng hồng và nếu như miệng bạn tình bị chảy máu thì e có sao hko ạ. E xin lỗi vì đã làm phiền anh chị. A chị tư vấn giúp e chứ e suy nghĩ hoài, anh chị đừng khóa bài e nha!

Bài viết đã lên 149 bài và có rất nhiều chủ đề hỏi rồi và đã được trả lời.Vậy mà chưa nắm được kiến thức.

hoanghon
15-08-2015, 15:05
Dạ nhưng lần trước là dv e bình thường lần này e có kiểm tea và thấy tróc một lớp da ạ. Nên e mới lo anh chị tư vấn giùm em nha

Tuanmecsedec
15-08-2015, 15:06
Dạ nhưng lần trước là dv e bình thường lần này e có kiểm tea và thấy tróc một lớp da ạ. Nên e mới lo anh chị tư vấn giùm em nha

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Charles
15-08-2015, 15:08

Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV.

hoanghon
15-08-2015, 15:13
Dạ e cảm ơn hai anh nha