PDA

View Full Version : Chỉ uống Pep có 3 ngày vậy có ảnh hưởng đến xét nghiệm 28 ngày HIV Combo không

baocong
16-08-2015, 09:57
em co nguy cơ và em dùng pep được 3 ngày rồi ngừng ko dùng pep nữa . cho em hỏi sau 28 ngay em di xet nghiem conbo thì có ảnh hưởng den ket qua xet nghien ko ah

Tuanmecsedec
16-08-2015, 11:00
em co nguy cơ và em dùng pep được 3 ngày rồi ngừng ko dùng pep nữa . cho em hỏi sau 28 ngay em di xet nghiem conbo thì có ảnh hưởng den ket qua xet nghien ko ah

Bạn chỉ uống thuốc phơi nhiễm chỉ có 3 ngày rồi ngưng không dùng nữa thì không ảnh hưởng thời gian xét nghiệm sau 28 ngày với phương pháp HIV Combo.

baocong
16-08-2015, 11:13
em bị ám anh hiv qua . em suot ngay nghi về no . làm em mất an mất ngủ . em phải vào viện tâm thần để điều tri . e đang rất khủng hoang mong anh chi giup đỡ

Tuanmecsedec
16-08-2015, 11:15
em bị ám anh hiv qua . em suot ngay nghi về no . làm em mất an mất ngủ . em phải vào viện tâm thần để điều tri . e đang rất khủng hoang mong anh chi giup đỡ

Nếu tinh thần của bạn lo lắng khủng hoảng quá thì nên gặp Bác Sỹ khoa thần kinh tâm lý.

baocong
16-08-2015, 11:19
em cũng gap bac sỹ rui va cho uong an thần em ngủ suot ngay . bây giờ em co thể nói nguy cơ cua em ra dể anh chi chia sẻ dược ko ah

Tuanmecsedec
16-08-2015, 11:22
em cũng gap bac sỹ rui va cho uong an thần em ngủ suot ngay . bây giờ em co thể nói nguy cơ cua em ra dể anh chi chia sẻ dược ko ah

Bạn lưu ý đây là box chuyên mục hỏi đáp liên quan đến xét nghiệm.Bạn muốn được tư vấn về hành vi nguy cơ thì click vào box này mở chủ đề và nhớ viết chữ có dấu cho rõ ràng :

Diễn đàn: Hỏi Và Đáp : Quan hệ tình dục, bao cao su, chất bôi trơn (http://www.diendanhiv.vn/forums/21-Hoi-Va-Dap-Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron)

baocong
16-08-2015, 11:33
Ban quản trị xóa bài post không đúng box.