PDA

View Full Version : Dimassage trên tay có vết thương nhỏ

lamthenao
11-10-2013, 07:12
Tối qua em có đi massage , Em không có quan hệ em chỉ nằm tẩm quất nhưng sau đó em có hành động dại dột là đã cho tay vào âm đạo cô gái đó , nhưng trên tay em lại có một vết thương nhỏ trước lúc em vào quán vài phút gì đó có chảy máu ít .
Em cho vào âm đạo cô gái đó mà trên tay có vết thương như vậy liệu có lây nhiễm được không ( Vết thương chỉ bằng hai dấu chấm này (..)
Em cảm ơn !

Tuanmecsedec
11-10-2013, 07:33
Tối qua em có đi massage , Em không có quan hệ em chỉ nằm tẩm quất nhưng sau đó em có hành động dại dột là đã cho tay vào âm đạo cô gái đó , nhưng trên tay em lại có một vết thương nhỏ trước lúc em vào quán vài phút gì đó có chảy máu ít .
Em cho vào âm đạo cô gái đó mà trên tay có vết thương như vậy liệu có lây nhiễm được không ( Vết thương chỉ bằng hai dấu chấm này (..)
Em cảm ơn !

Bạn xác định lại,vết thương lúc đó hiện tại còn chảy máu không hay đã khô ráo.

lamthenao
11-10-2013, 07:45
Em cung khong de y ak. Truoc do vai phut gi day em co bi chay mot chut . Vao do em nam massge duoc 5 phut thi em cho luon vao am dao co ay .

Tuanmecsedec
11-10-2013, 08:03
Em cung khong de y ak. Truoc do vai phut gi day em co bi chay mot chut . Vao do em nam massge duoc 5 phut thi em cho luon vao am dao co ay .

Bạn lưu ý, viết chữ phải có dấu.

Nếu vết đó không còn chảy máu thì bạn yên tâm.

lamthenao
11-10-2013, 08:34
Em cũng không nhớ rõ nữa vì lúc đó đèn nó mờ mà anh . Em cũng không biết trong khoảng thời gian đó đã làm lành vết thương đó chưa . Nếu trường hợp với vết thương chưa lành hản với diện tích nhỏ như vậy có thê lây nhiễm được không anh .

songchungvoi_HIV
11-10-2013, 08:38
Em cảm ơn !
Nếu vết thương chỉ bằng 2 chấm (..) thì nó làm sao chảy máu được, Bạn không xác định được vết thương của mình thì làm sao mà tư vấn rõ cho bạn, bó tay. Nếu thật sự chỉ nhỏ toẹ thế thì không có nguy cơ với HIV, nhưng có khả năng cho SDTs nếu bạn cho tay vào AD quá lâu.

2013
11-10-2013, 08:43
Vết thương bằng dấu .. thì nỏ nhỏ mà không sao đâu bạn vết thương nhỏ mau lành lại lắm.

lamthenao
11-10-2013, 08:45
Em cũng không nhớ rõ nữa vì lúc đó đèn nó mờ mà anh . Em cũng không biết trong khoảng thời gian đó đã làm lành vết thương đó chưa . Nếu trường hợp với vết thương chưa lành hản với diện tích nhỏ như vậy có thê lây nhiễm được không anh .Trước lúc đó cũng chảy máu nhưng nó cũng không nhiều anh ak

lamthenao
11-10-2013, 08:50
.. Hai dấu chấm này thể hiện cho chiều dài và chiều rộng của vết thương đó , Trước lúc đó có chảy máu mà

songchungvoi_HIV
11-10-2013, 09:11
.. Hai dấu chấm này thể hiện cho chiều dài và chiều rộng của vết thương đó , Trước lúc đó có chảy máu mà
Bạn đọc lại lời giải đáp của tôi đi, sẽ rõ bạn có nguy cơ không? Tôi nhắc lại là chỉ có nguy cơ STDs, Nếu độ dài vết thương như bạn nói chỉ có nguy cơ HIV khi và chỉ khi mồm cô gái đó máu chảy đầm đìa. OK?

lamthenao
11-10-2013, 09:13
Em cho vao am dao gai massger ma. . . Chieu dai phai bang ba dau cham ( ... anh ak

songchungvoi_HIV
11-10-2013, 09:19
Em cho vao am dao gai massger ma. . . Chieu dai phai bang ba dau cham ( ... anh ak
Ba hay hai cũng thế, em có biết đọc k vậy? sao khôn biết phân tích. Lý do OS không có nguy cơ với HIV là do nước bọt không đủ làm lây nhiễm HIV.

lamthenao
11-10-2013, 09:24
Anh oi. Anh doc giup em ky duoc khong ak. Em noi la em cho tay vao am dao cua gai masseger ma.

songchungvoi_HIV
11-10-2013, 09:28
Anh oi. Anh doc giup em ky duoc khong ak. Em noi la em cho tay vao am dao cua gai masseger ma.
Yêu cầu viết chữ có dấu, đây là quy định của diễn đàn, Em đưa tay vào AD với vết thương dài như em nói khi vết thương mới sao vài phút thì em có nguy cơ cho cả 2: HIV và STDs

lamthenao
11-10-2013, 09:30
Em cũng không nhớ rõ nữa vì lúc đó đèn nó mờ mà anh . Em cũng không biết trong khoảng thời gian đó đã làm lành vết thương đó chưa . Nếu trường hợp với vết thương chưa lành hản với diện tích nhỏ như vậy có thê lây nhiễm được không anh .Trước lúc đó cũng chảy máu nhưng nó cũng không nhiều anh ak.
Em đưa tay vào âm đạo mà anh ............ Với chiều dài chiều rộng bằng ba dấu chấm (...)này có sao không anh vaf anh Tuấn (...)

Charles
11-10-2013, 11:36
Em cũng không nhớ rõ nữa vì lúc đó đèn nó mờ mà anh . Em cũng không biết trong khoảng thời gian đó đã làm lành vết thương đó chưa . Nếu trường hợp với vết thương chưa lành hản với diện tích nhỏ như vậy có thê lây nhiễm được không anh .Trước lúc đó cũng chảy máu nhưng nó cũng không nhiều anh ak.
Em đưa tay vào âm đạo mà anh ............ Với chiều dài chiều rộng bằng ba dấu chấm (...)này có sao không anh vaf anh Tuấn (...)

Mọi người đã trả lời rồi. Sao bạn không chịu đọc mà chỉ biết hỏi thôi???

songchungvoi_HIV
11-10-2013, 12:00
Vet thuong do no chi cao qua tay . Luc dau co rom mau . Sau khoang thoi gian ngan the. Vet thuong do co lanh kip khong anh
Yêu cầu viết chữ có dấu, đây là quy dịnh của diễn đàn. bạn đã vi phạm nhiểu lần và đã nhắc nhỡ, tôi xoá bài này của bạn

Nguyen Ha
11-10-2013, 12:17
Vết thương của mình mà ko xác định rõ được thì sao tham vấn chính xác được.

lamthenao
11-10-2013, 12:20
Anh ơi ! Em có tìm hểu mấy bài cũng có vết thương nhỏ như của em sao họ lại không sao . Mà em đọc bài tản mạn về NGUY CƠ TÙ HÀNH VI FINGERING! của anh Tuấn viết là vết thương phải đủ nghiêm trọng mới có thể bị . Anh Tuấn ơi đâu rồi

Nguyen Ha
11-10-2013, 12:33
Bạn lamthenao ơi bạn đọc lại bài chia sẻ này đi nhé.
Nếu vết thương chỉ bằng 2 chấm (..) thì nó làm sao chảy máu được, Bạn không xác định được vết thương của mình thì làm sao mà tư vấn rõ cho bạn, bó tay. Nếu thật sự chỉ nhỏ toẹ thế thì không có nguy cơ với HIV, nhưng có khả năng cho SDTs nếu bạn cho tay vào AD quá lâu.

lamthenao
11-10-2013, 13:22
Chị Nguyễn Hà hiểu vết thương của em nó như kiểu vết cào ý , lúc đầu rớm máu một chút ........ Vết thương như thế đã đủ rộng khi đưa vào âm đạo chưa ak , máu lúc đầu nó chi liti bé bé . khoảng mấy phút em đã cho tay vào âm đạo rồi không biết như thế có sao không nữa

lamthenao
11-10-2013, 13:30
Nó như kiểu là em bị gì em diễn tả hơi khó . như kiểu mình cắt móng tay sát quá làm cho mình bị nứt kẽ , có đau rớm máu một chút số lượng máu như kiểu liti rồi vài phút sau mình đưa vào âm đạo liệu sao không ak

Tuanmecsedec
11-10-2013, 13:46
Nó như kiểu là em bị gì em diễn tả hơi khó . như kiểu mình cắt móng tay sát quá làm cho mình bị nứt kẽ , có đau rớm máu một chút số lượng máu như kiểu liti rồi vài phút sau mình đưa vào âm đạo liệu sao không ak

Nếu vậy thì vết thương ấy sẽ liền ngay.

songchungvoi_HIV
11-10-2013, 14:21
Em đừng có lo lắng quá, cứ đọc lại tất cả từ đầu đến cuối và tự đánh giá về mình xem nó là gì, và đừng để Stress đánh ngã: CHỦ ĐỀ: Stress-la-gi (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi)

lamthenao
11-10-2013, 15:29
Em đã đọc và kết luận : Vết thương mà nhỏ máu chảy không đủ nhiều đưa vào AD không sao . Còn vết thương lớn rộng đưa vào là bị . đúng ko anh chi

songchungvoi_HIV
11-10-2013, 15:33
Em đã đọc và kết luận : Vết thương mà nhỏ máu chảy không đủ nhiều đưa vào AD không sao . Còn vết thương lớn rộng đưa vào là bị . đúng ko anh chi
Ok, em hiểu vậy là tốt, như vậy em có thể tự đánh giá nguy cơ của em Yes hay No. OK?

lamthenao
11-10-2013, 15:40
Vậy là vết thương nhỏ chảy máu không đủ nhiều đưa vào Âm Đạo là không có nguy cơ , Chỉ sợ máu chảy nhiều mà đưa vào đúng không anh . Mà chảy nhiều đau cho làm sao được đúng không anh . Vậy là em không sao ak

songchungvoi_HIV
11-10-2013, 15:50
Vậy là vết thương nhỏ chảy máu không đủ nhiều đưa vào Âm Đạo là không có nguy cơ , Chỉ sợ máu chảy nhiều mà đưa vào đúng không anh . Mà chảy nhiều đau cho làm sao được đúng không anh . Vậy là em không sao ak
Tốt đã hiểu rồi đó :k5824633:

lamthenao
11-10-2013, 16:15
Chu in dam em noi co chuan khong anh

lamthenao
11-10-2013, 17:35
Sao không ai xem em nữa . Anh Tuấn ơi anh Sống chung... ơi . Chữ em in đậm này có đúng không (Vậy là vết thương nhỏ chảy máu không đủ nhiều đưa vào Âm Đạo là không có nguy cơ , Chỉ sợ máu chảy nhiều mà đưa vào đúng không anh . Mà chảy nhiều đau cho làm sao được đúng không anh . Vậy là em không sao ak )

songchungvoi_HIV
11-10-2013, 17:49
Sao không ai xem em nữa . Anh Tuấn ơi anh Sống chung... ơi . Chữ em in đậm này có đúng không (Vậy là vết thương nhỏ chảy máu không đủ nhiều đưa vào Âm Đạo là không có nguy cơ , Chỉ sợ máu chảy nhiều mà đưa vào đúng không anh . Mà chảy nhiều đau cho làm sao được đúng không anh . Vậy là em không sao ak )
Haizz em vẫn chưa thông àh?

lamthenao
11-10-2013, 17:53
Em có sao không anh ....... vì nhưng vết máu bé nhỏ xíu thế mà chưa đóng cửa em sao mà biết được . Anh chỉ cần nói em có sao hay không thôi ak

lamthenao
11-10-2013, 18:16
Anh hiếu anh Tuấn ơi ......Em có sao không anh ....... vì nhưng vết máu bé nhỏ xíu thế mà chưa đóng cửa em sao mà biết được . Anh chỉ cần nói em có sao hay không thôi ak. Em chưa biết lên mới hỏi anh ma . Em có sao không anh

songchungvoi_HIV
11-10-2013, 18:23
Các bạn có thấy nick này hơi bọ quen không, ai vào đọc và nhận diện xem nick: lamthenao này là ai?

songchungvoi_HIV
11-10-2013, 18:32
Haizz mới thấy nó còn oline mừ, sao khi anh nói xong nó biến mất tiêu là sao: Đây đích thị là lamthenao = cameo8888, không sai: CHỦ ĐỀ: hanh-vi-fingering-dua-tay-vao-AD? (http://www.diendanhiv.vn/threads/3294-hanh-vi-fingering-dua-tay-vao-AD?p=29974#post29974)

lamthenao
11-10-2013, 18:36
Anh trả lời ngắn quá em em không thể hiểu được ? Em chưa thông được . Vấn đề em có sao không ạ

lamthenao
11-10-2013, 18:52
Sao không ai xem em nữa . Anh Tuấn ơi anh Sống chung... ơi . Chữ em in đậm này có đúng không (Vậy là vết thương nhỏ chảy máu không đủ nhiều đưa vào Âm Đạo là không có nguy cơ , Chỉ sợ máu chảy nhiều mà đưa vào đúng không anh . Mà chảy nhiều đau cho làm sao được đúng không anh . Vậy là em không sao ak ). Anh hiếu cụ thể giúp em đi , Anh Tuấn nữa ....... Em có sao không , chú ý phần in đậm cho em nhé

songchungvoi_HIV
11-10-2013, 18:58
Sao không ai xem em nữa . Anh Tuấn ơi anh Sống chung... ơi . Chữ em in đậm này có đúng không (Vậy là vết thương nhỏ chảy máu không đủ nhiều đưa vào Âm Đạo là không có nguy cơ , Chỉ sợ máu chảy nhiều mà đưa vào đúng không anh . Mà chảy nhiều đau cho làm sao được đúng không anh . Vậy là em không sao ak ). Anh hiếu cụ thể giúp em đi , Anh Tuấn nữa ....... Em có sao không , chú ý phần in đậm cho em nhé
Giờ tôi đã nhận diện em là ai rùi, em chính là cameo8888, tôi khoá topic này lại chờ anh Tuấn giả quyết

lamthenao
11-10-2013, 19:10
Em sắp lấy vk lên tâm trạng em rất bối rối ... Em chẳng hiểu sao mà em lai di tẩm quất massager chứ . Đời nó chán thế không biết nữa . Em ngu vì em chưa biết đến vấn đề tay đưa vào âm đạo cũng bị lên em mới thế . Từ trước đến giờ ở trường em có dậy ba con đường lây nhiễm chính . Sao em khổ thế . Con bé đấy nó lại còn bảo em là nó bị bệnh đấy em còn bảo bị bệnh thì quan hệ không bao cao su nó không dám . Cứ như thế này em strees lến đến đỉnh điểm em qua quán nó đốt luôn ... em không thể chịu được nưa rồi

Chữ em in đậm này có đúng không (Vậy là vết thương nhỏ chảy máu không đủ nhiều đưa vào Âm Đạo là không có nguy cơ , Chỉ sợ máu chảy nhiều mà đưa vào đúng không anh . Mà chảy nhiều đau cho làm sao được đúng không anh . Vậy là em không sao ak ). Anh hiếu cụ thể giúp em đi , Anh Tuấn nữa ....... Em có sao không , chú ý phần in đậm cho em nhé

Nguyen Ha
11-10-2013, 19:21
Em sắp lấy vk lên tâm trạng em rất bối rối ... Em chẳng hiểu sao mà em lai di tẩm quất massager chứ . Đời nó chán thế không biết nữa . Em ngu vì em chưa biết đến vấn đề tay đưa vào âm đạo cũng bị lên em mới thế . Từ trước đến giờ ở trường em có dậy ba con đường lây nhiễm chính . Sao em khổ thế . Con bé đấy nó lại còn bảo em là nó bị bệnh đấy em còn bảo bị bệnh thì quan hệ không bao cao su nó không dám . Cứ như thế này em strees lến đến đỉnh điểm em qua quán nó đốt luôn ... em không thể chịu được nưa rồi

Chữ em in đậm này có đúng không (Vậy là vết thương nhỏ chảy máu không đủ nhiều đưa vào Âm Đạo là không có nguy cơ , Chỉ sợ máu chảy nhiều mà đưa vào đúng không anh . Mà chảy nhiều đau cho làm sao được đúng không anh . Vậy là em không sao ak ). Anh hiếu cụ thể giúp em đi , Anh Tuấn nữa ....... Em có sao không , chú ý phần in đậm cho em nhé

Đề nghị bạn ko lập thêm topic mới có cùng nội dung câu hỏi. Bạn đọc kỹ lại những gì mọi người chia sẻ đi.

lamthenao
11-10-2013, 19:31
http://diendanhiv.vn/images/misc/quote_icon.png Gửi bởi lamthenao http://diendanhiv.vn/images/buttons/viewpost-right.png (http://diendanhiv.vn/showthread.php?p=29923#post29923)
Tốt đã hiểu rồi đó :k5824633:

như thế này anh tocdovtyeu hiểu như thế nào ak

lamthenao
11-10-2013, 19:31
Đấy là vài dòng anh hiếu nói em đó

HIV/AIDS.
11-10-2013, 19:37
VỚi vết thưởng em kể thì không đủ tiết diện và khi đó em nói ko có máu thì không sao cả. Chỉ có nguy cơ khi vết thương lớn mà đáng chảy máu rất nhiều. Nếu em có vết thương đó thì chẳng cô gái nào dám cho em đưa tay vào âm đạo đâu. EM không có nguy cơ

lamthenao
11-10-2013, 19:40
Em băn khoăn vì nó ở kẽ móng tay cho dù nhỏ nhưng trước đó bị chảy máu nhưng gọi là chút xíu thôi . Sau 10phút em đã cho vào rồi . Vì nó ở kẽ móng tay em không biết nó đã ngừng chảy chưa .

Nguyen Ha
11-10-2013, 19:46
Tôi nhắc nhở bạn lamthenao thêm lần nữa. Bạn không được tạo thêm chủ đề mới có cùng nội dung câu hỏi. Từ tối tới giờ bạn tạo ít nhất 4 chủ đề rồi đấy. Bạn đọc lại những gì chúng tôi đã chia sẻ đi.

2013
11-10-2013, 19:59
cameo888 anh cho phép chú biến khỏi diễn đàn này và tìm tới mọt nơi tin cậy hơn để hỏi nhé. (BQT xóa câu phản cảm) hỏi đi hỏi lại một câu ( BQT xóa câu phản cảm ) muốn đấm vô mặt quá có câu nào mới hơn không

lamthenao
12-10-2013, 22:33
NGUY CƠ TÙ HÀNH VI FINGERING! ( Bài của TPO)
Fingering, hành vi này các sách còn gọi là digital sex. Nghĩa là một người dùng ngón tay của mình kích thích âm đạo hay hậu môn của người kia, trong quá trình ngón tay của nguoi đó sẽ dính trực tiếp dịch âm đạo hay hậu môn.

Xét về nguy cơ ly thuyết thì có, đó là khi ngón tay của người này có vết thương đang chảy máu, chưa lành da, nghĩa là một vết thương hở”open wound” . Nếu xác định thì có thể nghí là một người vừa cắt thịt và tay anh ta bị vô ý chảy máu, rồi anh ta gọi 1 cô gái đến băng vết thương, rồi anh ta tán tỉnh cô ta và lấy ngón tay đó kích thích âm đạo cô gái đó! Như vậy, khoảng thoi gian đó chưa đủ để máu ở ngón tay khô và bỏa vệ anh ta khỏi dính H!

Tuy nhiên chưa có ai công bố là mình đã nhiễm HIV từ hành vi này cả!! Bởi vì thực tế vết thương phải đủ nghiêm trọng để HIV có thể thâm nhập trực tiếp vào đó và đi vào dòng máu của cơ thể.Một vết thương đang ăn da non( healing wound) hay vết thương đã lành hẳn, hoặc vết xước măng rô( xước mất phần da ngoài cùng) thì không có nguy cơ gì hết !

Như vậy, nếu vết thương không đủ nghiêm trọng thì không cần TEST!

Bài của anh ( SmileAndLive )

Việc lây lan HIV qua hành vi fingering-đưa tay vào AD đã gây ra nhiều lo âu trên khắp thế giới
Fingering
là một hành động không có nguy cơ . Không có một báo cáo nào về 1
trường hợp một người bị nhiễm HIV thong qua hành vi Fingering trên toàn thế giới. Mọi
người nói chung thường rất lo lắng về việc sự có mặt của một vết cắt
nhỏ trên ngón tay hay xung quanh móng tay (hay vết thương hở) sẽ làm
tăng thêm nguy lây nhiễm. Một vết thương hở là một vết cắt mới và vẫn
đang chảy máu. Nhưng thậm chí ngay cả có vết thương hở cũng chưa có bằng
chứng nào cho thấy nó có ẩn chứa nguy cơ lây nhiễm, và chưa có báo cáo nào trên khắp thế giới

Những con đường lây lan HIV phổ biến nhất là QHTD không an toàn
(Vaginal hay Anal sex) sử dụng chung bơm kim tiêm khi tiêm chích ma túy và từ mẹ sang con. Hành vi fingering không phải là một nguy cơ lây nhiễm HIV

Sao bài anh khác thế

songchungvoi_HIV
12-10-2013, 22:52
Gởi Anh Tuanmecsedec: Anh xem lại nick thành viên này dùm em, em nghi ngờ nick này và cameo8888 là một, vì cùng một câu hỏi như nhau và luôn lập đi lập lại liên luc khi được mọi người tư vấn là không có nguy cơ, em đã xử trí bằng cách khoá toipic nhưng vẫn liên tục mở topic cùng một câu hỏi như câu hỏi chủ đề của tv: cameo888.

Nguyen Ha
12-10-2013, 23:03
Đành rằng là đang hoang mang nhưng được mọi người chia sẻ rất nhiệt tình vậy mà thành viên này không chịu động não suy nghĩ, hay là không đọc những gì mình được chia sẻ. Toàn tạo chủ đề mới và lặp đi lặp lại nội dung câu hỏi rất nhiều mặc kệ ai nhắc nhở mặc ai. Xem ra quá coi thường.

songchungvoi_HIV
12-10-2013, 23:11
songchungvoi_HIV vừa nhận ra một TV mới đăng nhập cũng dùng nick tương tự như cameo8888 = cameo888888.8 (http://diendanhiv.vn/members/2858-cameo888888-8)

cameo888888.8
13-10-2013, 00:03
Hai bai sao mau thuan vay anh

songchungvoi_HIV
13-10-2013, 07:02
Hai bai sao mau thuan vay anh
Yêu cầu TV: cameo888888.8 viều chữ có dấu, đây là quy định của điễn đàn: CHỦ ĐỀ: Quy-dinh-va-Noi-quy-cua-diendanhiv-vn (http://diendanhiv.vn/threads/1064-Quy-dinh-va-Noi-quy-cua-diendanhiv-vn)

lamthenao
13-10-2013, 07:38
Fingering, hành vi này các sách còn gọi là digital sex. Nghĩa là một người dùng ngón tay của mình kích thích âm đạo hay hậu môn của người kia, trong quá trình ngón tay của nguoi đó sẽ dính trực tiếp dịch âm đạo hay hậu môn.

Xét về nguy cơ ly thuyết thì có, đó là khi ngón tay của người này có vết thương đang chảy máu, chưa lành da, nghĩa là một vết thương hở”open wound” . Nếu xác định thì có thể nghí là một người vừa cắt thịt và tay anh ta bị vô ý chảy máu, rồi anh ta gọi 1 cô gái đến băng vết thương, rồi anh ta tán tỉnh cô ta và lấy ngón tay đó kích thích âm đạo cô gái đó! Như vậy, khoảng thoi gian đó chưa đủ để máu ở ngón tay khô và bỏa vệ anh ta khỏi dính H!

Tuy nhiên chưa có ai công bố là mình đã nhiễm HIV từ hành vi này cả!! Bởi vì thực tế vết thương phải đủ nghiêm trọng để HIV có thể thâm nhập trực tiếp vào đó và đi vào dòng máu của cơ thể.Một vết thương đang ăn da non( healing wound) hay vết thương đã lành hẳn, hoặc vết xước măng rô( xước mất phần da ngoài cùng) thì không có nguy cơ gì hết !

Việc lây lan HIV qua hành vi fingering-đưa tay vào AD đã gây ra nhiều lo âu trên khắp thế giới
Fingering
trường hợp một người bị nhiễm HIV thong qua hành vi Fingering trên toàn thế giới. Mọi
chứng nào cho thấy nó có ẩn chứa nguy cơ lây nhiễm, và chưa có báo cáo nào trên khắp thế giới

(Vaginal hay Anal sex) sử dụng chung bơm kim tiêm khi tiêm chích ma túy và từ mẹ sang con. Hành vi fingering không phải là một nguy cơ lây nhiễm HIV

Sao bài anh khác nhau vậy anh chị ...

lamthenao
13-10-2013, 07:42
Anh chị ơi cho em hỏi một chút ak . Trên ngón tay có nhưng vết máu nhỏ liti sao khi đưa vào Âm đạo lại không có nguy cơ , Mà khi dương vật đưa vào trong âm đạo không dùng BCS cũng bị sước liti lại có thể lây nhiễm .

Chí Phoèo
13-10-2013, 08:03
Anh chị ơi cho em hỏi một chút ak . Trên ngón tay có nhưng vết máu nhỏ liti sao khi đưa vào Âm đạo lại không có nguy cơ , Mà khi dương vật đưa vào trong âm đạo không dùng BCS cũng bị sước liti lại có thể lây nhiễm .
Niêm mạc ở DV rất mỏng khi ma sát sẽ tạo ra các vết xước nhỏ mắt thường k nhìn thấy được và dịch AD xâm nhập vào,ngoài ra còn có thể lây qua lỗ sáo
PS:câu hỏi của bạn đã được anh Tuấn,chị Hà,anh Hiếu và các anh chị có kinh nghiệm trả lời là k có nguy cơ,nếu bạn k tin thì có thể đi xn,k nên tạo nhiều topic hỏi chỉ 1 vấn đề

songchungvoi_HIV
13-10-2013, 08:03
Câu hỏi của bạn đã được trả lời. Tôi khoá topic này lại, để bạn có thời gian đọc lại tất cả và phân tích vấn đề mà mọi người tư vấn cho bạn

songchungvoi_HIV
13-10-2013, 08:05

Fingering

Sao bài anh khác nhau vậy anh chị ...

Như vậy là spam, tôi khoá topic này lại

lamthenao
13-10-2013, 16:56
Em xin loi vi da viet ko co dau ..... hom nay em phai thu nghiem tren doi tay cua minh. Em da lam cho no nut ke mong tay. Va co chay mau mot chut . Em bam dong ho dung 12phut va thay mau co dong lai. Nhung mau van mau do. Nhu vay vet thuong day co phai la vet thuong ho khong anh ...

lamthenao
13-10-2013, 16:57
Em xin loi vi da viet ko co dau ..... hom nay em phai thu nghiem tren doi tay cua minh. Em da lam cho no nut ke mong tay. Va co chay mau mot chut . Em bam dong ho dung 12phut va thay mau co dong lai. Nhung mau van mau do. Nhu vay vet thuong day co phai la vet thuong ho khong anh ... hay la dong cua roi.

cuoc_song_moi
13-10-2013, 17:06
Đừng lo lắng nữa. Đợi đủ 28 ngày rồi làm xn combo cho an tâm. Vì bjo bạn làm gì thì cũng thế rồi, rút kinh nghiệm lần sau nhé.
Mình đã ở vị trí của bạn nên rất hiểu. Đã suy sụp mất ăn mất ngủ gần 1 tháng trời, lo lắng cũng chả giải quyết được gì.
Nguy cơ của bạn rất nhỏ, sẽ âm tính thôi. Hãy lạc quan lên

BK82
13-10-2013, 18:54
Máu ko màu đỏ thì bạn muốn nó là màu gì?vết thương lành từ trong ra ngoài,bên ngoài bạn nhìn thấy nó vẫn màu đỏ nhưng ko có nghĩa nó sẽ hở bên trong.
Trên đây cũng vẫn có những người mang tâm trạng,suy nghĩ và lo lắng như bạn (lo lắng về những nguy cơ rất mơ hồ) nhưng ko ai rối lên như bạn,mình xin lỗi vì những lời nói thẳng,nhưng bạn lo như thế chỉ tự bạn làm bạn bị ám ảnh vô căn bệnh này,trong khi những ng có H thì họ vẫn sống bình thường lạc quan.Mình khuyên chân thành bạn nên đi khám bệnh về thần kinh

hivongkowamuon
13-10-2013, 18:59
đã nói nhiều lần bác ko có nguy cơ ko phải chỉ thành viên các mod s.mod admin cũng khẳng định điều đó nếu bạn ko tin thì ko cần hỏi nữa. giờ bác mún j cứ XN trắng đen rõ ràng XN xong lên đó hỏi trực tiếp BS tư vấn cho. nếu ko được nữa mời bạn tới 92 Hàm Tử có lẽ có cách giúp bác