PDA

View Full Version : Bị mụn loét chảy máu cạnh dương vật và quan hệ

phamha
18-08-2015, 09:09
Các A ơi, anh tư vấn giúp Em với ạ. E có 1 cái mụn bị vỡ loét chảy máu cạnh dương vật. E có quan hệ đồng tính với bạn em. Em là người đâm vào hậu môn bạn đó, trong lúc quan hệ em có đeo bao đầy đủ. Em sợ dịch hay máu ở hậu môn bạn ấy chảy vào vết loét đó. Các anh tư vấn giúp em trường hợp này ạ. E xin cảm ơn cả nhà.

Charles
18-08-2015, 09:13
Các A ơi, anh tư vấn giúp Em với ạ. E có 1 cái mụn bị vỡ loét chảy máu cạnh dương vật. E có quan hệ đồng tính với bạn em. Em là người đâm vào hậu môn bạn đó, trong lúc quan hệ em có đeo bao đầy đủ. Em sợ dịch hay máu ở hậu môn bạn ấy chảy vào vết loét đó. Các anh tư vấn giúp em trường hợp này ạ. E xin cảm ơn cả nhà.

Đã có BCS bảo vệ thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
18-08-2015, 19:23

Hậu môn làm gì có tiết dịch bạn,còn nếu quan hệ bị chảy máu là bạn biết liền.Vấn đề quan trong khi bạn quan hệ trực tiếp có dùng bao cao là không có nguy cơ.Vấn đề mụn không phải là một vết thương hở.

Nói tóm lại những gì bạn kể không có nguy cơ.