PDA

View Full Version : quan hệ với gái massage có dùng bao cao su !!!!!

quoctuan
19-08-2015, 02:11
chào các anh chị diễn đàn em có 1 câu hỏi
hôm kia em có đi massage và có qh dùng bcs sau khi qh ng ta có kiểm tra xem bao có thủng ko thì ok. nhưng trước khi quan hệ e có sờ vào âm đạo và sau đó sờ ngực và mút ti gmd
trường hợp của em có lây nhiễm ko ạ? e xin cảm ơn

Tuanmecsedec
19-08-2015, 09:02
hôm kia em có đi massage và có qh dùng bcs sau khi qh ng ta có kiểm tra xem bao có thủng ko thì ok. nhưng trước khi quan hệ e có sờ vào âm đạo và sau đó sờ ngực và mút ti gmd

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

quoctuan
20-08-2015, 20:04
cảm ơn anh tuấn,nhưng mấy hôm nay e thấy tay chân em các ngon nó cú tê tê, trường hợp xấu nhất thì e có xác xuất bị ko anh?

Tuanmecsedec
20-08-2015, 20:14
cảm ơn anh tuấn,nhưng mấy hôm nay e thấy tay chân em các ngon nó cú tê tê, trường hợp xấu nhất thì e có xác xuất bị ko anh?

Bạn lo lắng quá,nên Stress gây ra những hiện tượng đó,bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

Nguyen Ha
20-08-2015, 20:20

Trong trường hợp này bạn ko có nguy cơ

Charles
21-08-2015, 06:25

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ với HIV.

quoctuan
22-08-2015, 09:54
em cảm ơn các anh các chị, chắc chắn đây sẽ là lần cuối cùng em sử dụng dịch vụ này, ng em may hôm ko suy nghĩ nhưng nó cứ nhức các chân tay bắp đùi làm em lo lo

Charles
22-08-2015, 09:57
em cảm ơn các anh các chị, chắc chắn đây sẽ là lần cuối cùng em sử dụng dịch vụ này, ng em may hôm ko suy nghĩ nhưng nó cứ nhức các chân tay bắp đùi làm em lo lo

Khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

quoctuan
31-08-2015, 20:45
chào các anh chị 1 lần nữa, thật sự 1 tuần nay em ko suy nghĩ gì,nhưng h ngón tay với chân nó cứ tê tê kinh khung luôn ấy@@

Charles
31-08-2015, 20:47
chào các anh chị 1 lần nữa, thật sự 1 tuần nay em ko suy nghĩ gì,nhưng h ngón tay với chân nó cứ tê tê kinh khung luôn ấy@@

Do thời tiết thay đổi thôi. Bạn yên tâm với những gì mọi người đã tư vấn đi.

quoctuan
17-09-2015, 11:01
hiện tại em có thêm biểu hiện trong lỗ tiểu bị ngứa, và hôm nay e kiểm tra thì thấy có mủ, em cũng bi ngứa mấy hôm rồi,nhưng hôm nay thấy nghi ngờ mới kiểm tra thì thấy có mủ, và xin mọi người địa chỉ đi khám ở hà nội chỗ nào tốt được ko ạ?

Charles
17-09-2015, 11:11
hiện tại em có thêm biểu hiện trong lỗ tiểu bị ngứa, và hôm nay e kiểm tra thì thấy có mủ, em cũng bi ngứa mấy hôm rồi,nhưng hôm nay thấy nghi ngờ mới kiểm tra thì thấy có mủ, và xin mọi người địa chỉ đi khám ở hà nội chỗ nào tốt được ko ạ?

Bạn đến Bệnh viên Da liễu Trung ương - 15A Phương Mai, Quận Đống Đa, Hà Nội.

quoctuan
17-09-2015, 11:17
a cho em hỏi , trường hợp của em đang có nguy cơ gì ạ? có lq đến hiv ko anh

quoctuan
17-09-2015, 15:43
mọi ngươid tl giúp e với e lo quá, e dag ở bv để xét nghiệm rồi ạ

Charles
17-09-2015, 15:46

Nếu chỉ như bạn kể thì không có nguy cơ gì cả.

quoctuan
17-09-2015, 17:35
Nếu chỉ như bạn kể thì không có nguy cơ gì cả.em vừa đi xn và ko có lậu nhưng bạch cầu> 10bác sĩ bảo có thể bị viêm nhẹem có xn thêm giang mai và hiv nhưng mai mới có kết quả, cho em hiểu trường hợp của em có thể bị bênh gì nữa ko ạ

Tuanmecsedec
17-09-2015, 18:54

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

quoctuan
17-09-2015, 20:22
a tuan ơi, h dương vật em nó cứ chảy mủ, ở phía bên phải con có cục hạch, mà hn em xét nghiệm ko lậu ko hiv, em ko hiểu bị gì nữa@@ kết quả xn hiv từ khi qh là 1'tháng ko biết có chính xác ko ạ?

Tuanmecsedec
17-09-2015, 20:24
a tuan ơi, h dương vật em nó cứ chảy mủ, ở phía bên phải con có cục hạch, mà hn em xét nghiệm ko lậu ko hiv, em ko hiểu bị gì nữa@@ kết quả xn hiv từ khi qh là 1'tháng ko biết có chính xác ko ạ?

Coi chừng ra nước mà bạn chảy mủ.Bạn đã kiểm tra không bị Lậu còn lo gì nữa bạn.

xuanxanh
17-09-2015, 20:26

Bạn đã được tư vấn ko có nguy cơ, nên yên tâm với lậu và hiv. DV bạn bị vậy nên đi khám nam khoa sớm xem sao nhé.

Charles
17-09-2015, 20:59

Bạn đã kiểm tra không phải lậu rồi, giờ kiểm tra lại coi có viêm nhiễm gì không. Còn HIV bạn không có nguy cơ kết quả âm tính là đương nhiên, có gì đâu mà chính xác hay không chính xác.

quoctuan
18-09-2015, 17:02
Bạn đã kiểm tra không phải lậu rồi, giờ kiểm tra lại coi có viêm nhiễm gì không. Còn HIV bạn không có nguy cơ kết quả âm tính là đương nhiên, có gì đâu mà chính xác hay không chính xác.
em chào mọi người, hôm nay e đi nhận thêm kết quả giang mai và cũng âm tính, bs chuẩn đoán là em bị viêm niệu đạo, và đã kê đơn cho em uống thuốc, nhưng bên phải em tự nhiên có cục hach ấn vào là đau, và nhìn bác sĩ có vẻ ko quan tâm nhiều lắm cứ bảo vô tư rồi đi về đi 3 tháng nữa đến xn@@

Tuanmecsedec
18-09-2015, 17:06
em chào mọi người, hôm nay e đi nhận thêm kết quả giang mai và cũng âm tính, bs chuẩn đoán là em bị viêm niệu đạo, và đã kê đơn cho em uống thuốc, nhưng bên phải em tự nhiên có cục hach ấn vào là đau, và nhìn bác sĩ có vẻ ko quan tâm nhiều lắm cứ bảo vô tư rồi đi về đi 3 tháng nữa đến xn@@

Nếu vậy thì yên tâm đi bạn.

quoctuan
18-09-2015, 20:24
anh tuấn ơi e quên mất, lúc em xin bác sĩ xn bác sĩ xn bác sĩ chỉ cho em xn giang mai và lậu, còn hiv thì lên phòng em nói nhỏ với người ta,và người ta lấy 80k tiền xn nhưng ko có giấy tờ gì hết chỉ nói qua miệng thôi, em có nên đi xn lại ko anh nhỉ?

quoctuan
18-09-2015, 20:25
và xn thì trường hợp của em mới đc 1 tháng kết quả có tin được ko? em xn ở bênh viện da liễu trung ương ạ

Charles
18-09-2015, 20:27
anh tuấn ơi e quên mất, lúc em xin bác sĩ xn bác sĩ xn bác sĩ chỉ cho em xn giang mai và lậu, còn hiv thì lên phòng em nói nhỏ với người ta,và người ta lấy 80k tiền xn nhưng ko có giấy tờ gì hết chỉ nói qua miệng thôi, em có nên đi xn lại ko anh nhỉ?

Một số trung tâm khi kết quả âm tính chỉ trả bằng miệng. Bạn không có nguy cơ với HIV nên yên tâm không cần XN nữa.

quoctuan
18-09-2015, 20:32
Một số trung tâm khi kết quả âm tính chỉ trả bằng miệng. Bạn không có nguy cơ với HIV nên yên tâm không cần XN nữa.
ko phải anh xuân ạ, xn hiv là ko qua bác sĩ, đó là em lên phòng xn và em cho thêm anh xn tiền và bảo anh ấy xn cho em thêm hiv, việc này bác sĩ ko biết, chỉ có em và anh làm xn biết thôi, ý em là sợ người ta ko xn cứ trả lời bừa thôi ấy.

Charles
18-09-2015, 20:37
ko phải anh xuân ạ, xn hiv là ko qua bác sĩ, đó là em lên phòng xn và em cho thêm anh xn tiền và bảo anh ấy xn cho em thêm hiv, việc này bác sĩ ko biết, chỉ có em và anh làm xn biết thôi, ý em là sợ người ta ko xn cứ trả lời bừa thôi ấy.

Bạn muốn XN thì đăng ký XN đàng hoàng, làm gì phải thúi người ta tiền để làm XN. Nếu bạn chỉ yêu cầu mồm như vậy thì kết quả đó cũng không được bảo đảm.

quoctuan
18-09-2015, 20:46
Bạn muốn XN thì đăng ký XN đàng hoàng, làm gì phải thúi người ta tiền để làm XN. Nếu bạn chỉ yêu cầu mồm như vậy thì kết quả đó cũng không được bảo đảm.
triệu chứng của em vậy là cũng có thể hiv đúng ko anh? để mai em đi xn lại, vì bạn gái em có thể đã có bầu,em h chỉ nghĩ cho gia đình thôi, nên em lo lắng quá.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
18-09-2015, 20:53
triệu chứng của em vậy là cũng có thể hiv đúng ko anh? để mai em đi xn lại, vì bạn gái em có thể đã có bầu,em h chỉ nghĩ cho gia đình thôi, nên em lo lắng quá.

về hiv thì bạn nên yên tâm đi

quoctuan
18-09-2015, 21:04
anh thông cảm vì em cũng lo quá, chỉ sợ baby của và mẹ nó có vấn đề gì, vì là cãi nhau gần 2 tháng nên cũng là lần đầu e qh với gái massage, chỉ là vì triệu chứng và kết quả xn hiv cũng chỉ là qua miệng ko có giấy tờ nên em lo thôi,mong anh hiểu và thông cảm cho em.
còn baby thì em với bạn gái mới qh gần đây sau lần đi với gái massa anh ạ

Tuanmecsedec
19-09-2015, 06:25

Có một số trung tâm xét nghiệm tự nguyện,khi kết quả âm tính chỉ báo bằng miệng.

quoctuan
19-09-2015, 12:01
em chào mọi người, hôm nay em ra bạch mai, có đưa kết quả bên da liễu, và bác sĩ bảo rất tin tưởng kết quả giang mai và lậu bên đó nên e ko cần xn, em bị ra mủ là có thể do vệ sinh bị nhiễm khuẩn uống thuốc là ok, còn hiv thì 2 tháng nữa xét nghiệm thì mới chính xác, vì h là âm tính, em cũng thoải mái hơn rồi, cảm ơn mọi người nhiều ạ

Charles
19-09-2015, 12:27
em chào mọi người, hôm nay em ra bạch mai, có đưa kết quả bên da liễu, và bác sĩ bảo rất tin tưởng kết quả giang mai và lậu bên đó nên e ko cần xn, em bị ra mủ là có thể do vệ sinh bị nhiễm khuẩn uống thuốc là ok, còn hiv thì 2 tháng nữa xét nghiệm thì mới chính xác, vì h là âm tính, em cũng thoải mái hơn rồi, cảm ơn mọi người nhiều ạ

Bạn không có nguy cơ, không cần xét nghiệm nữa.

quoctuan
30-09-2015, 16:31
chào các anh các chị, em đc tư vấn ko có nguy cơ nhưng em muốn giải toả tâm lí 1 chút :
1.Sau khi qh với gái massage kia,là ngày 17/8 đến ngày 13/9 e có quan hệ với bạn gái.
2. Bạn gái em tính từ hôm nay chậm kinh 7 ngày và ko có baby vì đã test và xn máu, hq bạn gái e bảo có kinh nhưng lại chỉ ra 1 chút màu đỏ, tối về thì máu ra mầu nâu và ko ra nữa ( rất lo lắng ) chưa bao h bị như vậy.
3. 3 hôm nay e và bạn gái đều bị đi ngoài lỏng( e đang uống ks điều trị cái viêm niệu đạo ), sổ mũi, e thì bị ngứa họng hơi ho và đau mang tai bên trái.
Vậy những triệu trứng này có nguy hiểm ko ạ? e hoang mang quá

Nguyen Ha
30-09-2015, 16:33
chào các anh các chị, em đc tư vấn ko có nguy cơ nhưng em muốn giải toả tâm lí 1 chút :
1.Sau khi qh với gái massage kia,là ngày 17/8 đến ngày 13/9 e có quan hệ với bạn gái.
2. Bạn gái em tính từ hôm nay chậm kinh 7 ngày và ko có baby vì đã test và xn máu, hq bạn gái e bảo có kinh nhưng lại chỉ ra 1 chút màu đỏ, tối về thì máu ra mầu nâu và ko ra nữa ( rất lo lắng ) chưa bao h bị như vậy.
3. 3 hôm nay e và bạn gái đều bị đi ngoài lỏng( e đang uống ks điều trị cái viêm niệu đạo ), sổ mũi, e thì bị ngứa họng hơi ho và đau mang tai bên trái.

Những biểu hiện này bình thường ai cũng bị có gì nguy hiểm đâu.

Tuanmecsedec
30-09-2015, 19:39

Có gì đâu mà phải xoắn bạn.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
30-09-2015, 19:52

không sao đâu bạn

quoctuan
01-10-2015, 10:01
em cảm ơn mọi người, e đang đi khám lại oẻ bv bạch mai, hôm nay em tròn 6 tuần xn có ra gì ko nhỉ? với ở bv bạch mai đông quá xn ở đây có an toàn ko ạ

Charles
01-10-2015, 10:09
em cảm ơn mọi người, e đang đi khám lại oẻ bv bạch mai, hôm nay em tròn 6 tuần xn có ra gì ko nhỉ? với ở bv bạch mai đông quá xn ở đây có an toàn ko ạ

Bạch Mai là một trong những bệnh viện lớn nhất của Việt Nam, vì vậy bạn yên tâm khi khám - xét ở đó.

quoctuan
01-10-2015, 10:15
hôm nay bác sĩ bảo e đi xn lại lậu giang mai, e xin xn thêm hiv nữa từ 17/8 đến hôm nay thì xn có ra gì ko anh nhỉ?

Tuanmecsedec
01-10-2015, 10:18
hôm nay bác sĩ bảo e đi xn lại lậu giang mai, e xin xn thêm hiv nữa từ 17/8 đến hôm nay thì xn có ra gì ko anh nhỉ?

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.
Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

quoctuan
01-10-2015, 12:22
anh tuấn ơi, hôm qua em có hút 1 chút cỏ ( cần sa ) thì xét nghiệm có bị sai kết quả ko anh

Charles
01-10-2015, 13:44
anh tuấn ơi, hôm qua em có hút 1 chút cỏ ( cần sa ) thì xét nghiệm có bị sai kết quả ko anh

Không sao đâu bạn.

Tuanmecsedec
01-10-2015, 14:40

Không sao bạn.

quoctuan
01-10-2015, 16:14
e vua xn xong âm tính hết , loại máy I2000SR tin tưởng ok rùi đúng ko các anh

Charles
01-10-2015, 16:48

Bạn có nguy cơ với bệnh nào đâu mà không Ô kê.

Tuanmecsedec
01-10-2015, 21:57

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy yên tâm 100% kết quả này.