PDA

View Full Version : tư vấn phân tích giup em 2 nguy cơ

meoden
19-08-2015, 17:58
em có 2 nguy cơ : nguy cơ 1 là em quan hệ os với gmd dương vật bi chầy sước nhỏ ko chẩy máu và em đã dùng pép sau 4h em dùng đúng và đủ 29 ngày . ngày thứ 25 sau nguy cơ 25 ngay em xet nghiem combo âm tinh . ngày thứ 28 sau nguy cơ em đư gmd đi xet nghiệm combo cũng âm tính . nguy cơ 2 của em là cach nguy cơ 1 là 25 ngày em quan hệ có bcs ko rách ko tuột . chỉ là khi quan hệ song em lấy tay tháo bcs ra lúc này tay em có dính dich âm đạo bên ngoài bcs rồi em dùng chính cái tay đó lấy dầu gội rưa dương vât và em thấy dương vật chầy xước nhỏ ko chẩy máu . em lo sợ luc này dich âm lẫn theo dầu gội và nước chui vào vết chầy xước

Charles
19-08-2015, 18:24
em có 2 nguy cơ : nguy cơ 1 là em quan hệ os với gmd dương vật bi chầy sước nhỏ ko chẩy máu và em đã dùng pép sau 4h em dùng đúng và đủ 29 ngày . ngày thứ 25 sau nguy cơ 25 ngay em xet nghiem combo âm tinh . ngày thứ 28 sau nguy cơ em đư gmd đi xet nghiệm combo cũng âm tính . nguy cơ 2 của em là cach nguy cơ 1 là 25 ngày em quan hệ có bcs ko rách ko tuột . chỉ là khi quan hệ song em lấy tay tháo bcs ra lúc này tay em có dính dich âm đạo bên ngoài bcs rồi em dùng chính cái tay đó lấy dầu gội rưa dương vât và em thấy dương vật chầy xước nhỏ ko chẩy máu . em lo sợ luc này dich âm lẫn theo dầu gội và nước chui vào vết chầy xước

Cả 2 lần bạn kể đều không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
19-08-2015, 18:49

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

meoden
20-08-2015, 09:11
em lo lắng trường hợp 1 Miệng gmd chẩy máu lở loét rùi dương vật của em chầy xước và sẽ tiếp xúc với nhau . trường hơp 2 em lo lang dich âm đạo dính vào tay sẽ theo dầu gội và nước chui vào vết chầy xước của dương vật

Charles
20-08-2015, 09:15
em lo lắng trường hợp 1 Miệng gmd chẩy máu lở loét rùi dương vật của em chầy xước và sẽ tiếp xúc với nhau . trường hơp 2 em lo lang dich âm đạo dính vào tay sẽ theo dầu gội và nước chui vào vết chầy xước của dương vật

Do bạn lo lắng suy diễn thôi, khẳng định những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Nguyen Ha
20-08-2015, 09:25

Miệng người ta chảy máu lở loét thì làm sao thực hiện hành vi cho bạn được.
Có dính dịch đi nữa thì dịch theo nước xuống cống chứ ko chui được vào vết trầy xước của bạn
Tóm lại là không có nguy cơ.

meoden
20-08-2015, 11:37
nhưng em sợ luc quan hệ os manh quá làm miệng gmd chẩy máu ý

songchungvoi_HIV
20-08-2015, 12:56
nhưng em sợ luc quan hệ os manh quá làm miệng gmd chẩy máu ý

Miệng gái MD chảy máu thì nguy cơ thuộc về cô ta vì trong quá trình os dv tiêut ra dịch hưng phấn nếu người nam nhiễm h thì cô ta hốt đạn

meoden
20-08-2015, 15:37
mong anh chị tư vấn chi tiểt giup em 2 nguy cơ cua em

Tuanmecsedec
20-08-2015, 15:40
mong anh chị tư vấn chi tiểt giup em 2 nguy cơ cua em

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.