PDA

View Full Version : Dạy ngoại ngữ cho các bạn Hiv hoàn cảnh khó khăn

Tôi Tên Minh
21-08-2015, 13:10
BQT thân mến !
Không biết em đăng vào đây có đúng mục của diễn đàn không ? Nếu có sai xin BQT sữa dùm em .

Em đang là sv khoa ngoại ngữ chuyên tiếng Trung. Em muốn mang những gì mình học , mình biết san sẻ lại cho các bạn , anh , chị Hiv khó khăn . Em muốn anh chị và các bạn có chút vốn luyến ngoại ngữ để sau này mình tìm việc bớt vất vả hơn lo cho tương lai sau này . Em sẽ dạy hoàn toàn miễn phí nghe , nói , đọc , viết . Nếu may mắn sau này chúng ta có cơ hội đi làm ở nước ngoài thì sau hi . em sẽ giúp trong khả năng những gì mình học để giúp đở cho các bạn anh chị em Hiv . Em xin ý kiến của BQT ạ

Thân

thothotho2013
21-08-2015, 21:21
bạn dạy ở đâu thế

tôi ơi đừng tuyệt vọng
21-08-2015, 22:45
BQT thân mến !
Không biết em đăng vào đây có đúng mục của diễn đàn không ? Nếu có sai xin BQT sữa dùm em .

Em đang là sv khoa ngoại ngữ chuyên tiếng Trung. Em muốn mang những gì mình học , mình biết san sẻ lại cho các bạn , anh , chị Hiv khó khăn . Em muốn anh chị và các bạn có chút vốn luyến ngoại ngữ để sau này mình tìm việc bớt vất vả hơn lo cho tương lai sau này . Em sẽ dạy hoàn toàn miễn phí nghe , nói , đọc , viết . Nếu may mắn sau này chúng ta có cơ hội đi làm ở nước ngoài thì sau hi . em sẽ giúp trong khả năng những gì mình học để giúp đở cho các bạn anh chị em Hiv . Em xin ý kiến của BQT ạ

Thân

một ý tưởng không đến nỗi tồi
may dạy liền đi bạn :)

Tôi Tên Minh
23-08-2015, 21:03
Mình ở Sg quận Gv

Charles
03-09-2015, 17:29
BQT thân mến !

Thân

Bạn muốn dạy từ thiện như nào phải nói rõ phương thức dạy: dạy trực tuyến hay dạy tập trung ở địa điểm nào đó, nếu dạy tập trung thì địa điểm ở đâu?? Có vậy các thành viên cần học mới biết đường đăng ký.