PDA

View Full Version : Nhờ tư vấn giúp kích dục bằng miệng với người yêu !

sacomen
27-08-2015, 16:35
Ba ngày nay em bị nổi ban trên phần bụng rồi lan dần xuống đùi . em có quan hệ oral với người yêu . mà người yêu em còn là con gái 100% . Không biết có phải bị lây nhiễm hiv không . nổi ngứa nhiều nhất là phần dưới ngực và bụng . xin cảm ơn !

spy_baby007
27-08-2015, 16:39
Người yêu bạn chưa QHTD với bất kì ai + Oral SEX không lây nhiễm HIV trong mọi trường hợp

=> HIV làm gì có mà đe dọa các bạn

nổi ban do trời nóng thôi bạn, bạn bôi thuốc là khỏi ngay mà

sacomen
27-08-2015, 16:41
em đã uống thuốc certine và bôi dipolac 2 ngày nay mà vẫn chưa khỏi . lo lắng lắm .

Tuanmecsedec
27-08-2015, 16:42
Ba ngày nay em bị nổi ban trên phần bụng rồi lan dần xuống đùi . em có quan hệ oral với người yêu . mà người yêu em còn là con gái 100% . Không biết có phải bị lây nhiễm hiv không . nổi ngứa nhiều nhất là phần dưới ngực và bụng . xin cảm ơn !

Về kích dục bằng miệng thì bạn đã được tư vấn rồi,bạn vào đọc lại.Còn vấn đề người yêu bạn,bạn khẳng định 100% (rau sạch) thì mắc mớ gì bạn lo.Vì HIV không có tự sanh ra trong cơ thể người bình thường.

Chủ đề: Kích dục = miệng sợ Ết (http://www.diendanhiv.vn/threads/29410-Kich-duc-mieng-so-Et)

Charles
27-08-2015, 16:58

Dù người yêu bạn có HIV luôn thì việc bạn có quan hệ oralsex với người yêu bạn cũng không có nguy cơ với HIV.

Charles
27-08-2015, 17:01
em đã uống thuốc certine và bôi dipolac 2 ngày nay mà vẫn chưa khỏi . lo lắng lắm .

Bạn đến BV Da liễu khám lại xem sao, có thể do bạn bôi chưa đúng thuốc nên chưa khỏi.