PDA

View Full Version : Chồng em đi bậy và nỗi lo của em sợ nguy cơ giặt đồ.

ngoclanhoa
28-08-2015, 07:30
chồng em sinh lí khá cao. nhưng mấy nay ko thấy gần gũi e nữa. anh ấy thú thực với e có đi gmd và quan hệ không an toàn,đang dùng thuốc điều trị phơi nhiễm. điều em lo là tay của em có vết thương,nếu hôm đó về quần lót và quần dài của chồng em dính dịch ad của gmd,về tay đứt của em đụng vào để giặt thì em có nguy cơ không ạ?

Nguyen Ha
28-08-2015, 07:37
chồng em sinh lí khá cao. nhưng mấy nay ko thấy gần gũi e nữa. anh ấy thú thực với e có đi gmd và quan hệ không an toàn,đang dùng thuốc điều trị phơi nhiễm. điều em lo là tay của em có vết thương,nếu hôm đó về quần lót và quần dài của chồng em dính dịch ad của gmd,về tay đứt của em đụng vào để giặt thì em có nguy cơ không ạ?

Nếu bạn và chồng bạn ko quan hệ ko an toàn trong thời gian chồng bạn điều trị phoie nhiễm thì ko sao. Còn tay có vết thương lo dính dịch từ quần của chồng không có nguy cơ bạn ạ.

Charles
28-08-2015, 08:08

Điều bạn lo lắng ở đây là tay bạn có vết thương giặt đồ cho chồng sợ còn dính dịch AD của GMD thì bạn yên tâm không sao.

Lee Hoang
28-08-2015, 08:24
Bạn hoàn toàn yên tâm, không sao đâu

ORION
28-08-2015, 08:43
Những gì bạn kể k có nguy cơ đâu

Tuanmecsedec
28-08-2015, 09:24

HIV lây truyền qua 3 con đường: máu, tình dục và từ mẹ sang con. Lây truyền HIV qua đường máu trong các trường hợp sau: máu nhiễm HIV phải được đưa thẳng vào dòng máu của người lành.

Sự lây nhiễm còn phụ thuộc vào số lượng virut có mặt trong các dịch thể của người HIV cũng như mức độ tiếp xúc với loại dịch thể đó. Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

Những gì bạn kể cho dù chồng bạn là người có HIV luôn thì hành vi của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

spy_baby007
28-08-2015, 09:57
Chị nên thông cảm và động viên a nhà đi, ảnh nói ra là muốn đc chị tha thứ và muốn tâm sự đó