PDA

View Full Version : Tiếp xúc người nghiện bị văng nước lạ vào mắt.

romantic
28-08-2015, 12:49
Anh chị ơi có một thanh niên trong xóm quen em. Ghé nhà em mượn tiền nói là đi công chuyện chổ quen biết nên có cho bạn 50k. Bạn này bị nghiện ma túy lâu năm em cho mượn rồi nó ra sức thề thốt mà miệng và mũi bạn này đổ mồi hôi nhiều bạn vuốt mũi và miệng vẫy vẫy theo kiểu quả quyết sẽ trả cho em tiền thình lình lúc đó có giọt gì đó văng vào mắt em. Nếu đó là mồ hôi thì em không sợ. Chỉ sợ tay bạn đó có máu do mới chích ma túy hay bị đứt tay thì em có bị sao không ạ.

spy_baby007
28-08-2015, 13:04
Không có vụ này đâu bạn, bạn đừng hoang tưởng thế, máu dính phải cả tay may ra mới bắn vô bạn thôi

Tuanmecsedec
28-08-2015, 14:03
Anh chị ơi có một thanh niên trong xóm quen em. Ghé nhà em mượn tiền nói là đi công chuyện chổ quen biết nên có cho bạn 50k. Bạn này bị nghiện ma túy lâu năm em cho mượn rồi nó ra sức thề thốt mà miệng và mũi bạn này đổ mồi hôi nhiều bạn vuốt mũi và miệng vẫy vẫy theo kiểu quả quyết sẽ trả cho em tiền thình lình lúc đó có giọt gì đó văng vào mắt em. Nếu đó là mồ hôi thì em không sợ. Chỉ sợ tay bạn đó có máu do mới chích ma túy hay bị đứt tay thì em có bị sao không ạ.

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>
Loại dịch

Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình

Nước ối

Trung bình

Nước bọt

Hầu như không có

Mồ hôi

Hầu như không có

Nước mắt

Hầu như không có

Nước tiểu

Hầu như không có

</tbody>

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.