PDA

View Full Version : Đánh răng sau OS (part 2)

Hoihan127
28-08-2015, 16:28
Vâng! thưa anh chị....lại là em. bởi vì hôm trước em có hơi bị hoảng loạn nên là em có kể câu chuyện của em nó không chính xác.em xin kể lại cho các anh chị tư vấn giúp em....ngay 12/7 em có qh với gmd...gmd os cho em 5 nhịp là em bị xtinh nhưng em nhớ là lúc đó ả cóđẩy thứ gì đó (e nghi là nước bọt) qua lỗ liệu đạo của em..tiếp theo em có os lại cho gmd....lúc đó răng miệng em ổn....nhưng ngay sau đó (khoảng 1 phút)em có đi đánh răng ngay trong nhà nghỉ và em nhớ ra là CÓ MÁU...em rất lo sợ về hành vi của mình....mong anh chị tư vấn giúp em...tháng sau em đi bộ đội...ko thể mang cái lo lắng này đi lính đc

Nguyen Ha
28-08-2015, 16:50
Vâng! thưa anh chị....lại là em. bởi vì hôm trước em có hơi bị hoảng loạn nên là em có kể câu chuyện của em nó không chính xác.em xin kể lại cho các anh chị tư vấn giúp em....ngay 12/7 em có qh với gmd...gmd os cho em 5 nhịp là em bị xtinh nhưng em nhớ là lúc đó ả cóđẩy thứ gì đó (e nghi là nước bọt) qua lỗ liệu đạo của em..tiếp theo em có os lại cho gmd....lúc đó răng miệng em ổn....nhưng ngay sau đó (khoảng 1 phút)em có đi đánh răng ngay trong nhà nghỉ và em nhớ ra là CÓ MÁU...em rất lo sợ về hành vi của mình....mong anh chị tư vấn giúp em...tháng sau em đi bộ đội...ko thể mang cái lo lắng này đi lính đc
Được tư vấn ở đây Chủ đề:đánh răng sau khi kích dục bằng miệng với gái mại dâm ( http://diendanhiv.vn/threads/33311-danh-rang-sau-khi-kich-duc-bang-mieng-voi-voi-gai-mai-dam)
Bạn yên yên tâm ko có nguy cơ với HIV.

Hoihan127
28-08-2015, 17:00
chị ơi...nó đẩy nước bọt vào lỗ sáo của em ý...

Tuanmecsedec
28-08-2015, 17:03

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>
Loại dịch

Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình

Nước ối

Trung bình

Nước bọt

Hầu như không có

Mồ hôi

Hầu như không có

Nước mắt

Hầu như không có

Nước tiểu

Hầu như không có

</tbody>

Nguyen Ha
28-08-2015, 17:04

Nước bọt không có HIV. Bạn yên tâm ko có nguy cơ.

Hoihan127
28-08-2015, 17:11
còn đánh răng ạ....mấy báo mạng nói là ko nên...có nghĩa là vẫn có nguy cơ à chị

Hoihan127
28-08-2015, 17:13
em mà có H em đi bộ đội người ta cho em vào tù là sự nghiệp của em nát bét ý...

Tuanmecsedec
28-08-2015, 17:14
còn đánh răng ạ....mấy báo mạng nói là ko nên...có nghĩa là vẫn có nguy cơ à chị

Lý thuyết vẫn là lý thuyết thực tế không lây lây nhiễm từ việc đánh răng.

Tuanmecsedec
28-08-2015, 17:15
em mà có H em đi bộ đội người ta cho em vào tù là sự nghiệp của em nát bét ý...

Bạn lấy thông tin này tào lao ở đâu ra,mà nói bị HIV là cho đi tù vậy.

Nguyen Ha
28-08-2015, 17:16

Trên thực tế chưa ai nhiễm HIV từ việc đánh răng. Bạn yên tâm ko có nguy cơ.

Hoihan127
28-08-2015, 17:23
em sợ lắm....

Tuanmecsedec
28-08-2015, 17:26
em sợ lắm....

em sợ lắm...Thì ăn cơm với Mắm sẽ hết sợ lắm :khi875437:.

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn đi.

Hoihan127
28-08-2015, 17:26
thế này nhé...1.em có os cho gmd 2.gmd os và đẩy nước bọt vào lỗ sáo 3.một phút sau đó em đi đánh răng và có Máu trong 3 hành vi trên hành vi nào là có nguy cơ ạ..?

Tuanmecsedec
28-08-2015, 17:29
thế này nhé...1.em có os cho gmd 2.gmd os và đẩy nước bọt vào lỗ sáo 3.một phút sau đó em đi đánh răng và có Máu trong 3 hành vi trên hành vi nào là có nguy cơ ạ..?

Hổng cóa phi cơ thiệt mò.

Nguyen Ha
28-08-2015, 17:31

1+2+3= không có nguy cơ

Hoihan127
28-08-2015, 17:37
em bị sinh lý yếu hay sao ý qh với gmd mà ko là gì đc...bcs tuột hoài....mà còn ko đủ độ "Cứng" mà thâm nhập vào trong nữa...riêng khoản qh âmđạo là yên tâm.

Tuanmecsedec
28-08-2015, 17:38
em bị sinh lý yếu hay sao ý qh với gmd mà ko là gì đc...bcs tuột hoài....mà còn ko đủ độ "Cứng" mà thâm nhập vào trong nữa...riêng khoản qh âmđạo là yên tâm.

Vần đề này đôi lúc do sức khỏe và tâm lý nữa bạn.

Hoihan127
28-08-2015, 17:39
rồi...em rất ti anh chị..tháng sau em nhập ngũ anh chị ở nhà giữ gìn skhoe nhé.
nếu em ma có H trong trường hợp này mà bị đuổi về thì anh chị nhớ cho em vào bqt nhé...xin chào và xin cảm ơn

Nguyen Ha
28-08-2015, 19:01
nếu em ma có H trong trường hợp này mà bị đuổi về thì anh chị nhớ cho em vào bqt nhé...xin chào và xin cảm ơn

Bạn yên tấm lên đường làm nhiệm vụ.

Tuanmecsedec
28-08-2015, 19:14

Con trai Tuanmecsedec 8/9 này cũng lên đường nhập Ngũ,chúc bạn hoàn thành nhiệm vụ.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
28-08-2015, 19:55

bạn yên tâm mà đi lính chinh chiến đi
ban quản trị khó vào lắm nên bạn khỏi xin :)

Hoihan127
06-09-2015, 21:28
Anh chị ơi.. 2 tháng sau nguy cơ rồi mà em cơ thể em ko có gì lạ hết liệu các bệnh tình dục em có nhiễm ko ???

Hoihan127
06-09-2015, 21:54
thưa anh em có tìm hiểu là đã có kháng thể HIV sau tuần thứ 2 nhưng sao tét nhanh sau 4 tuần vẫn ko chính xác ạ ??

Charles
07-09-2015, 06:38
Anh chị ơi.. 2 tháng sau nguy cơ rồi mà em cơ thể em ko có gì lạ hết liệu các bệnh tình dục em có nhiễm ko ???

Các bệnh tình dục khác: Lậu thì sau 3 -> 7 ngày có biểu hiện rồi (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu không thấy thì yên tâm không bị. Sùi mào gà thường có biểu hiện sau nguy cơ 2 tuần đến 90 ngày (người bệnh thấy xuất hiện những sùi nhỏ, mềm, cao lên như những nhú gai màu hồng tươi, đường kính khoảng từ 1-2 mm. Tổn thương cũng có thể là những đĩa bẹt hình tròn nhỏ, bề mặt ráp. Thời gian sau, chúng phát triển to hơn, liên kết với nhau thành một mảng rộng trông giống mào gà hay súp lơ. Bề mặt mềm, mủn ra ẩm ướt, giữa các nhú sùi có thể ấn ra mủ). Nếu sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị. Sùi mào gà ở nam giới không có XN, chỉ khi có biểu hiện mới lấy mẫu mồng gà đó làm XN; Giang mai và viêm gan B XN sau 4 đến 12 tuần.

Charles
07-09-2015, 06:43
thưa anh em có tìm hiểu là đã có kháng thể HIV sau tuần thứ 2 nhưng sao tét nhanh sau 4 tuần vẫn ko chính xác ạ ??

Test nhanh sau nguy cơ 4 tuần kết quả chưa chính xác vì chưa đủ kháng thể để xác định.

Tuanmecsedec
07-09-2015, 09:25

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.
Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Hoihan127
07-09-2015, 09:46
thế cháu 2 tháng rồi ko thấy triệu chứng gì thì có khi ko sao đâu nhỉ ?

Tuanmecsedec
07-09-2015, 09:50
thế cháu 2 tháng rồi ko thấy triệu chứng gì thì có khi ko sao đâu nhỉ ?

Về Lậu và sùi mào gà thì bạn yên tâm.Nhưng đối với giang mai và viêm gan B thì xét nghiệm mới biết.

Hoihan127
07-09-2015, 09:54
hồi sơ sinh cháu có viêm vacxin viêm gan B và có nhắc lại hồi lớp 5 thế cháu có bị Viên Gan b nữa ko ạ.?

Tuanmecsedec
07-09-2015, 09:57
hồi sơ sinh cháu có viêm vacxin viêm gan B và có nhắc lại hồi lớp 5 thế cháu có bị Viên Gan b nữa ko ạ.?

Thường tiêm vắc xin,sau 3>5 năm kiểm trả lại.Vì vậy bạn nên đi kiểm tra lại.

Hoihan127
07-09-2015, 10:00
vấn đề HIV ta đã nói quá nhiều rồi,cháu cũng đã tìm hiểu thông tin nên khá yên tâm nhưng cháu mong bác khẳng định lại 1 lầm cuối cho cháu để mai cháu đi cho tự tin nhé...

Tuanmecsedec
07-09-2015, 10:12
vấn đề HIV ta đã nói quá nhiều rồi,cháu cũng đã tìm hiểu thông tin nên khá yên tâm nhưng cháu mong bác khẳng định lại 1 lầm cuối cho cháu để mai cháu đi cho tự tin nhé...

Với HIV thì bạn yên tâm khi ban quản trị đã tư vấn.

Hoihan127
07-09-2015, 10:17
Vâng,xin chào diễn đàn...xin cảm ơn bác Tuấn,xin cảm ơn ban quản trị.

Quynhan
07-09-2015, 10:52
muốn biết có bị viêm gan B hay không thì đi xét nghiệm,nếu dương tính thì k tiêm vacxin đc,âm thì tiêm đc,bạn tiêm vacxin đã lâu,giờ muốn biết còn kháng thể chống lại viêm gan B có đủ tiêu chuẩn k phải tiêm nhắc lại từ 3 -5 năm thì phải kiểm tra AntiHBs

Hoihan127
07-09-2015, 11:05
đi lính rồi chắc người ta khám sức khỏe tổng thể rồi....chắc ko sao đâu..lo mỗi H àh.

Charles
07-09-2015, 12:37
đi lính rồi chắc người ta khám sức khỏe tổng thể rồi....chắc ko sao đâu..lo mỗi H àh.

Bạn trúng tuyển NVQS tức máu bạn không có HIV và các bệnh truyền nhiễm.

Hoihan127
07-09-2015, 15:43
em khám sàng lọc NVQS bằng phương pháp tét nhanh sau 1 tháng nên kết quả này ko chính xác.

Charles
07-09-2015, 15:46
em khám sàng lọc NVQS bằng phương pháp tét nhanh sau 1 tháng nên kết quả này ko chính xác.

Ủa mà bạn có nguy cơ đâu nhể.

Quynhan
07-09-2015, 15:47
Vậy thì bạn bỏ ít thòi gian đi xét nghiệm cho tâm lý k căng thẳng và phải suy nghĩ nhiều

Hoihan127
07-09-2015, 15:51
ko có nguy cơ mà vẫn lo ngay ngấy anh ơi...toàn nằm mơ ác mộng

Hoihan127
07-09-2015, 15:52
mai đi bộ đội ko đc ra ngoài...muốn xn giải tỏa cái mà cũng ko đc mới khổ chứ

Charles
07-09-2015, 15:55
ko có nguy cơ mà vẫn lo ngay ngấy anh ơi...toàn nằm mơ ác mộng

Bạn tối ngày lo nghĩ như vậy làm gì đêm chả mơ ác mộng. Cứ như này bảo sao nhiều triệu chứng.

Hoihan127
07-09-2015, 15:59
Nhưng lại ko có triệu chứng gì anh ạ...chỉ ác mộng thôi...em sợ lúc đó miệng GMD có máu rồi đẩy vào lỗ sáo của em rồi lúc đánh răng tạo ra vết xước để con H nó chui vào...sợ lắm

Charles
07-09-2015, 16:13
Nhưng lại ko có triệu chứng gì anh ạ...chỉ ác mộng thôi...em sợ lúc đó miệng GMD có máu rồi đẩy vào lỗ sáo của em rồi lúc đánh răng tạo ra vết xước để con H nó chui vào...sợ lắm

Tư vấn ngay từ đầu rồi, kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt HIV. Nếu bạn không tin thì BQT cũng không còn biết giúp bạn bằng cách nào nữa. Giờ có lẽ với bạn chỉ có kết quả XN mới làm bạn yên tâm.

Hoihan127
07-09-2015, 16:19
em rất tin anh chị mà...tại em rảnh rỗi quá nên mới suy diễn....mai đi rồi thì công việc sẽ khiến em quên con H đi thôi.

Charles
07-09-2015, 16:52
em rất tin anh chị mà...tại em rảnh rỗi quá nên mới suy diễn....mai đi rồi thì công việc sẽ khiến em quên con H đi thôi.

Đúng là rảnh rỗi sinh nông nổi. Nếu bạn đã nhìn nhận ra vấn đề rồi thì nên yên tâm đi, bạn mà cứ chìm đắm trong sự suy nghĩ lệch lạc như này rồi lúc ám ảnh nặng không thoát nổi.

Quynhan
07-09-2015, 19:15
cậu nói những câu buồn cười thật,nếu có triệu chứng thì cậu sẽ như thế nào cậu biết rồi chứ,sao k xắp xếp thòi gian ma tranh thủ đi xn cho đỡ nghĩ nhiều bỏ con virut H trong đầu đi

Hoihan127
27-09-2015, 19:22
anh chị ơi... hôm 18 tháng 9 đơn vị em tổ chức xét nghiệm HIV và ma túy và em ko bị đuổi tức là AT như thế em có thể yên tâm chưa ạ....đó là khoảng 70 ngày.. mà ko biết dùng phương pháp nào nữa...anh chị tư vấn giùm với

Nguyen Ha
27-09-2015, 19:29
anh chị ơi... hôm 18 tháng 9 đơn vị em tổ chức xét nghiệm HIV và ma túy và em ko bị đuổi tức là AT như thế em có thể yên tâm chưa ạ....đó là khoảng 70 ngày.. mà ko biết dùng phương pháp nào nữa...anh chị tư vấn giùm với

Người ta test nhanh bạn ạ. Yên tâm được rồi.

Hoihan127
27-09-2015, 19:31
bao nhiêu % hả chị Hà ???

Nguyen Ha
27-09-2015, 19:38
bao nhiêu % hả chị Hà ???

100% rồi. Yên tâm đi.

Hoihan127
27-09-2015, 19:40
ơn trời... hôm nay thuê điện thoại vào mạng hỏi chị cho đỡ lo giờ nhẹ cả người....cảm ơn vì tất cả...

Nguyen Ha
27-09-2015, 19:54
ơn trời... hôm nay thuê điện thoại vào mạng hỏi chị cho đỡ lo giờ nhẹ cả người....cảm ơn vì tất cả...

Yên tâm của 100% rồi. Xả stress đi.

Charles
27-09-2015, 21:43

Trong những trường hợp như này thường sử dụng phương pháp Test nhanh tìm kháng thể. Trường hợp bạn có nguy cơ đâu mà không âm tính, giờ thì yên tâm với kết quả này đi.

Tuanmecsedec
28-09-2015, 06:38

Đầu tiên Tuanmecsedec chúc bạn dồi dào sức khỏe và hoàn thành nhiệm vụ một người lính của tổ quốc.

Trở lại vấn đề của bạn,thì ngay từ bài đầu ban quản trị đã tư vấn bạn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn không cần lo lắng nữa và yên tâm kết quả này.Bạn hãy yên tâm mà làm tròn trách nhiệm một người lính của tổ quốc.

Hoihan127
14-01-2016, 14:15
Chào các anh chị trong diễn đàn.... Lại là em đây... Anh chị cho em hỏi là xét nghiệm HIV có dương tính giả không ạ..... Vì hôm trước khi xét nghiệm ở thời điểm 70 ngày đơn vị em có cho chiến sĩ tiêm thuốc kháng virus. Không biết nó có ảnh hưởng tới kết quả xét nghiệm không ạ....

songchungvoi_HIV
14-01-2016, 14:24
Chào các anh chị trong diễn đàn.... Lại là em đây... Anh chị cho em hỏi là xét nghiệm HIV có dương tính giả không ạ..... Vì hôm trước khi xét nghiệm ở thời điểm 70 ngày đơn vị em có cho chiến sĩ tiêm thuốc kháng virus. Không biết nó có ảnh hưởng tới kết quả xét nghiệm không ạ....
Cho dù bạn thật sự có 1 tỷ con Ết nái trong người bạn có tiêm 1 tỷ mũi kim thuốc mà bạn nói thì muôn đời bạn XN luôn ra Dương Tính, trở lại trường hợp của bạn bạn có XN đến khi bạn gần đất xa trời KQ cũng chỉ duy nhất 2 chữ Âm binh

Hoihan127
14-01-2016, 14:45
Vâng... Em hỏi thế cho chắc thôi chứ em nghĩ là em qua rồi.... Cơ mà dạo này người em xuất hiện nhiều mụn nhọt ở những vùng da mỏng như ở đùi... Và ngứa ở chỗ ấy... Không biết là có bị bệnh gì không nhỉ...

Charles
14-01-2016, 14:47
Vâng... Em hỏi thế cho chắc thôi chứ em nghĩ là em qua rồi.... Cơ mà dạo này người em xuất hiện nhiều mụn nhọt ở những vùng da mỏng như ở đùi... Và ngứa ở chỗ ấy... Không biết là có bị bệnh gì không nhỉ...

Có thể do bạn bị nóng trong người, cũng có thể đó chỉ là mụn trứng cá tuổi thanh niên thôi.

Tuanmecsedec
14-01-2016, 14:51

Bạn có nguy cơ đâu mà ảnh hưởng hay không ảnh hưởng.

Hoihan127
14-01-2016, 14:59
Nhưng mà cháu bị mấy cái mụn nhọt to lắm.... Mấy đứa tắm chung với cháu đều nói cháu bị Hích giai đoạn cuối nên cháu sợ lắm...

Tuanmecsedec
14-01-2016, 15:07
Nhưng mà cháu bị mấy cái mụn nhọt to lắm.... Mấy đứa tắm chung với cháu đều nói cháu bị Hích giai đoạn cuối nên cháu sợ lắm...

Mụn là do bạn nóng cơ thể thôi,bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Hoihan127
14-01-2016, 15:48
Vâng.... Cháu xin cảm ơn

Nguyen Ha
14-01-2016, 16:16

Một câu nói đùa thôi mà, có gì mà sợ. Mụn nhọt là do nóng trong người thôi.