PDA

View Full Version : kích dục bằng tay và gái masa hôn ngực.

Banlinh
29-08-2015, 18:02
Thưa anh chị hôm nay em có đi masa cô ấy có kích thích cho em baefng tay, tay không trày xước và cô gái đó có hôn ngực em, ngực em không có vết xuước liệu có nguy cơ gì về hiv và bệnh khác không ạ

Nguyen Ha
29-08-2015, 18:06
Thưa anh chị hôm nay em có đi masa cô ấy có kích thích cho em baefng tay, tay không trày xước và cô gái đó có hôn ngực em, ngực em không có vết xuước liệu có nguy cơ gì về hiv và bệnh khác không ạ

Bạn yên tấm như vậy không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
29-08-2015, 20:28

Mát xa kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Vấn đề hôn ngực 100% không có nguy cơ bệnh nào hết.

Banlinh
30-08-2015, 15:08
Thưa anh chị hôm nay em có đưa cô gái đó đi xét nghiệm combo âm tính anh a, liệu em có bị lây bệnh từ miệng cô gái đó ( có thể cô đó hôn ngực hoặc mút DV người khác). Lây từ người khách trước qua hành vi cô ấy hôn ngực em,miệng cô đó là vật trung gian.

Nguyen Ha
30-08-2015, 15:32
Thưa anh chị hôm nay em có đưa cô gái đó đi xét nghiệm combo âm tính anh a, liệu em có bị lây bệnh từ miệng cô gái đó ( có thể cô đó hôn ngực hoặc mút DV người khác). Lây từ người khách trước qua hành vi cô ấy hôn ngực em,miệng cô đó là vật trung gian.

Bạn yên tâm đi, trường hợp của bạn ko có nguy cơ.

Banlinh
30-08-2015, 20:37
Thưa anh Tuấn và các anh chị em sợ rằng có thể miệng cô gái đó là trung gian gây bệnh các anh chị ạ.

Nguyen Ha
30-08-2015, 20:40
Thưa anh Tuấn và các anh chị em sợ rằng có thể miệng cô gái đó là trung gian gây bệnh các anh chị ạ.

Bạn đọc lại những gì được tư vấn đi. Không có nguy cơ.

Charles
30-08-2015, 20:41

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, đó không gọi là hành vi nguy cơ.

Tuanmecsedec
31-08-2015, 08:58

Ngay từ đầu bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi,ngay cả cô ta là người có HIV thì bạn vẫn không có nguy cơ.

Banlinh
17-07-2016, 17:43
Dạ thưa anh chị vì em bị stress và nghĩ mình bị nguy cơ về HIV liên tục nên em uống pep 6 tháng, tháng trước em kiểm tra chức năng gan thân thì không bị sao ở mức an toàn thì em có an toàn không ạ. Liệu em có chết hay bị suy gan suy thận gì không.

Charles
17-07-2016, 18:03
Dạ thưa anh chị vì em bị stress và nghĩ mình bị nguy cơ về HIV liên tục nên em uống pep 6 tháng, tháng trước em kiểm tra chức năng gan thân thì không bị sao ở mức an toàn thì em có an toàn không ạ. Liệu em có chết hay bị suy gan suy thận gì không.

Bạn đã đi kiểm tra chức năng gan ở mức an toàn kia thây.

Banlinh
17-07-2016, 18:11
Một bác sĩ nói pep nhiều quá gây ra thiếu máu, và có thể nguy hiểm đến tính mạng.

Charles
17-07-2016, 18:14
Một bác sĩ nói pep nhiều quá gây ra thiếu máu, và có thể nguy hiểm đến tính mạng.

Ủa, vậy ra những người có HIV họ phải uống cả đời cũng đều nguy hiểm đến tính mạng hết hay sao ?? Bác sĩ gì mà kỳ vậy.

Banlinh
17-07-2016, 18:17
Ủa, vậy ra những người có HIV họ phải uống cả đời cũng đều nguy hiểm đến tính mạng hết hay sao ?? Bác sĩ gì mà kỳ vậy.
bác sĩ nói ARV ( chính là pep) người HIV uống cả đời nhưng họ kiểm tra liên tục còn em thì toàn tự uống, vậy cho em hỏi là uống pep thì ngoài chức năng gan thận ra còn phải kiểm tra gì nữa không. Hay những người uống ARV họ uống ngày này qua ngày nọ phải không ạ.?

Charles
17-07-2016, 19:07
bác sĩ nói ARV ( chính là pep) người HIV uống cả đời nhưng họ kiểm tra liên tục còn em thì toàn tự uống, vậy cho em hỏi là uống pep thì ngoài chức năng gan thận ra còn phải kiểm tra gì nữa không. Hay những người uống ARV họ uống ngày này qua ngày nọ phải không ạ.?

Uống PEP xong thường BS yêu cầu kiểm tra chức năng gan thận thôi.

Không Ngừng Bước
17-07-2016, 20:21
dùng PEP chỉ cần kiểm tra chức năng gan và thận thôi bạn. ng nhiễm HIV họ sẽ đc chỉ định uống ARV khi cần thiết, khi đã dùng là họ phải dùng hàng ngày và suốt đời.

Banlinh
21-03-2017, 17:48
Hôm qua em đi đường bị một chất lỏng bắn vào mắt em rất đau và xót, mắt em không bị nhoè cho em hỏi là liệu máu bắn vào mắt có đau không ạ.

Tuanmecsedec
21-03-2017, 20:19
Hôm qua em đi đường bị một chất lỏng bắn vào mắt em rất đau và xót, mắt em không bị nhoè cho em hỏi là liệu máu bắn vào mắt có đau không ạ.

Bạn chưa hết bệnh hoang tưởng hay sao?.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Banlinh
06-07-2017, 16:05
em lo quá, em là shiper nên việc va chạm với mọi người là chuyện thường. cách đây 1 tuần em có ship đồ cho một người nghiện rất gầy em nghĩ là anh ấy có bị H, em đua đồ và lấy tiên của anh ấy trên tay em có vết xước lơn từ trước đó 2 ngày. Giờ em bị đau bụng từ sáng đến giờ

Tuanmecsedec
06-07-2017, 16:13
em lo quá, em là shiper nên việc va chạm với mọi người là chuyện thường. cách đây 1 tuần em có ship đồ cho một người nghiện rất gầy em nghĩ là anh ấy có bị H, em đua đồ và lấy tiên của anh ấy trên tay em có vết xước lơn từ trước đó 2 ngày. Giờ em bị đau bụng từ sáng đến giờ

Tuanmecsedec khuyên bạn tự tìm hiểu kiến thức HIV trên diễn đàn có sẵn để trang bị cho mình.Trong xã hội chính vì còn những người thiếu hiểu biết hoặc sợ HIV một cách thoái hóa như bạn,thì chính sự kỳ thị ở xã hội đối với người có HIV còn dài dài.

Tuanmecsedec không biết bạn bao nhiêu tuổi hay ở Tĩnh/thành nào hay là một người gì trên xã hội.Mà bạn viết bài như thế này lo sợ HIV chỉ vì đưa đồ cho người khác,người ta đưa tiền cho bạn.Đúng là bótay.com với bạn thật.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
06-07-2017, 16:20

HIV không có lây như vậy bạn.

Banlinh
11-05-2018, 10:08
Chào anh chị em từng tham gia ở diễn đàn này.. hiện em sống tại nước ngoài chuẩn bị về việt nam chơi. Em xin trình bày việc như sau: hôm nay khi tắm em cho tay chạm vào gốc dương vật phần lông mu thì thấy cứng và thấy mọc hạch ở phần gốc dương vật . Thực sự em rất lo em cũng 3 năm không quan hệ với ai, lần trước em có hôn một bạn nữ nhưng cũng xét nghiệm 22 ngày combo âm tính rồi. Em cũng vệ sinh kém, và thỉnh thoảng con thủ dâm. Liệu em có sao không ạ

Nguyen Ha
11-05-2018, 10:18
Chào anh chị em từng tham gia ở diễn đàn này.. hiện em sống tại nước ngoài chuẩn bị về việt nam chơi. Em xin trình bày việc như sau: hôm nay khi tắm em cho tay chạm vào gốc dương vật phần lông mu thì thấy cứng và thấy mọc hạch ở phần gốc dương vật . Thực sự em rất lo em cũng 3 năm không quan hệ với ai, lần trước em có hôn một bạn nữ nhưng cũng xét nghiệm 22 ngày combo âm tính rồi. Em cũng vệ sinh kém, và thỉnh thoảng con thủ dâm. Liệu em có sao không ạ
Vệ sinh kém cũng dễ gây viêm nhiễm. Nếu thấy bất thường thì nên đi khám bs.

Banlinh
11-05-2018, 10:26
Vệ sinh kém cũng dễ gây viêm nhiễm. Nếu thấy bất thường thì nên đi khám bs.
Em vẫn tâm lý về H nên mặc 1 tuần mới thay quần lót và ít khi rửa bựa bên trong dương vật. Liệu có phải nguyên nhân không ạ

Nguyen Ha
11-05-2018, 10:29
Em vẫn tâm lý về H nên mặc 1 tuần mới thay quần lót và ít khi rửa bựa bên trong dương vật. Liệu có phải nguyên nhân không ạ
Bạn vệ sinh quá kém luôn.

Tuanmecsedec
11-05-2018, 14:24
Không có sao bạn.

Banlinh
11-05-2018, 18:29
Một lần em bị chảy máu tay máu ra rất nhiều, em được người bạn đưa cho giấy để giữ máu và một người cầm tay em cho vào nước để máu chảy đi rồi quấn giấy. Mũi em thỉnh thoảng bị chảy máu và em hay cho tay vào ngoáy mũi như vậy có nguy cơ không khi cho tay ngoáy thì mũi chảy máu, em sợ tay em dính dịch của ai đó rồi cho vào mũi ngoáy. Em có vết thương hở bị một người hay đi chơi gái chạm chân vào lúc đó vets thương của em cũng được 1 ngày . Em giờ cứ bị buồn đi tiểu liên tục

Nguyen Ha
11-05-2018, 18:53
Một lần em bị chảy máu tay máu ra rất nhiều, em được người bạn đưa cho giấy để giữ máu và một người cầm tay em cho vào nước để máu chảy đi rồi quấn giấy. Mũi em thỉnh thoảng bị chảy máu và em hay cho tay vào ngoáy mũi như vậy có nguy cơ không khi cho tay ngoáy thì mũi chảy máu, em sợ tay em dính dịch của ai đó rồi cho vào mũi ngoáy. Em có vết thương hở bị một người hay đi chơi gái chạm chân vào lúc đó vets thương của em cũng được 1 ngày . Em giờ cứ bị buồn đi tiểu liên tục
Có sao đâu.

Tuanmecsedec
12-05-2018, 06:13

Không có sao bạn.

Banlinh
31-05-2018, 19:07
Em đi gái em không cởi quần áo, không chạm gì vào cô gái đó chỉ là đi với đối tâc nên phải vào vậy em có sao không ạ. Em có nằm đè nên điện thoải của cô ấy

Nguyen Ha
31-05-2018, 23:17
Em đi gái em không cởi quần áo, không chạm gì vào cô gái đó chỉ là đi với đối tâc nên phải vào vậy em có sao không ạ. Em có nằm đè nên điện thoải của cô ấy

Chỉ như vậy thôi thì 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
01-06-2018, 07:02

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ bạn.

Banlinh
10-06-2018, 19:57
Em bị đau bụng 2 hôm nay rồi em lo quá. Em sợ mình chạm vào quần lót cô gái đó rồi sờ lên mụn bị vỡ

Nguyen Ha
10-06-2018, 21:17
Em bị đau bụng 2 hôm nay rồi em lo quá. Em sợ mình chạm vào quần lót cô gái đó rồi sờ lên mụn bị vỡ

HIV không llây nhiễm như vậy.

Banlinh
11-06-2018, 16:30
HIV không llây nhiễm như vậy.
Em bị đau bụng có sao không ạ

Charles
11-06-2018, 16:31

Đau bụng đâu liên quan gì đến HIV bạn.

Banlinh
11-06-2018, 18:29
Đau bụng đâu liên quan gì đến HIV bạn.
Em tưởng giai doạn cửa sổ đau bụng đi ngoài nhiều

Nguyen Ha
11-06-2018, 19:10
Em tưởng giai doạn cửa sổ đau bụng đi ngoài nhiều
HIV không có triệu chứng ban đầu.

Tuanmecsedec
12-06-2018, 06:43

Đôi lúc bạn lo lắng quá thì Stress cũng gây ra hiện tượng này.

Banlinh
27-08-2018, 14:34
Em có một bạn gái đang kì kinh nguyệt, bạn ý cod dùng tay kích thích dương vật em em bị herpes nên dễ xước em muốn hỏi là taybạan ấy em nhìn khô không máu liệu có sao không ak. Em sợ kinh nguyệt ít máu vào tay bạn đó

Tuanmecsedec
27-08-2018, 14:40
Em có một bạn gái đang kì kinh nguyệt, bạn ý cod dùng tay kích thích dương vật em em bị herpes nên dễ xước em muốn hỏi là taybạan ấy em nhìn khô không máu liệu có sao không ak. Em sợ kinh nguyệt ít máu vào tay bạn đó

Không có sao bạn.

Banlinh
24-09-2018, 14:35
Em có đi masa. Cô gái đó có gãi trên cổ cô đó đỏ trên da rồi lúc sau lại lấy móng tay gãi trên lưng ( cái này em rất lo sợ có máu trên móng tay tù vết ngứa của cô gái đó rồi lại gãi vào da em).
Lúc nữa cô ấy có hôn ti em, ti em không có vết thương gì cả, lúc đó co ấy có sờ vào dương vật em qua lớp vải trong túi quần chứ khong sờvaof hẳn bên trong. Một lcus sau cô ấy có ngồi lên dương vật em em và cô ấy vẫn mặc quần áo . Rồi dận lên dương vật em lúc lâu cho tinh dịch ra ngồi em và cô aya vẫn mặc quần áo lúc nay ạ. Em muốn hỏi em có nguy cơ gì không ạ

Tuanmecsedec
24-09-2018, 14:49
Em có đi masa. Cô gái đó có gãi trên cổ cô đó đỏ trên da rồi lúc sau lại lấy móng tay gãi trên lưng ( cái này em rất lo sợ có máu trên móng tay tù vết ngứa của cô gái đó rồi lại gãi vào da em).
Lúc nữa cô ấy có hôn ti em, ti em không có vết thương gì cả, lúc đó co ấy có sờ vào dương vật em qua lớp vải trong túi quần chứ khong sờvaof hẳn bên trong. Một lcus sau cô ấy có ngồi lên dương vật em em và cô ấy vẫn mặc quần áo . Rồi dận lên dương vật em lúc lâu cho tinh dịch ra ngồi em và cô aya vẫn mặc quần áo lúc nay ạ. Em muốn hỏi em có nguy cơ gì không ạ

Không có nguy cơ bạn.

Banlinh
26-10-2018, 20:34
Lần đó cô gái ấy có hôn ti em sau đó 2 tiếng em tắm rửa. Rửa ngực bằng xà phòng nhưng lúc rửa nước lại qua đầu dương vật dễ bị xước của em vậy em có sao không ak

Tuanmecsedec
26-10-2018, 20:37
Lần đó cô gái ấy có hôn ti em sau đó 2 tiếng em tắm rửa. Rửa ngực bằng xà phòng nhưng lúc rửa nước lại qua đầu dương vật dễ bị xước của em vậy em có sao không ak

Không có sao bạn.

Nguyen Ha
26-10-2018, 21:27
Như vậy không sao, bạn yên tâm.

Banlinh
28-11-2018, 00:00
Em muốn hỏi là em quan hệ không an toàn với gái mại dâm sau đó 20 phút e được một người cho uống thuốc phơi nhiễm thì có tâc dụng luôn không ạ

Nguyen Ha
28-11-2018, 06:10
Em muốn hỏi là em quan hệ không an toàn với gái mại dâm sau đó 20 phút e được một người cho uống thuốc phơi nhiễm thì có tâc dụng luôn không ạ

Vậy tốt quá còn gì.

Tuanmecsedec
28-11-2018, 06:29

Uống sớm vậy thì tốt rồi bạn.

Banlinh
28-11-2018, 08:26
Nếu uống liền thì có tác dụng luôn ạ, thực ra em quan hẹncos bao nhưng cô ấy có máu em sợ

Tuanmecsedec
28-11-2018, 08:38
Nếu uống liền thì có tác dụng luôn ạ, thực ra em quan hẹncos bao nhưng cô ấy có máu em sợ

Uống liền thì tốt thôi.

Nguyen Ha
28-11-2018, 08:51

Uống liền tốt chứ. Bạn uống đủ 28 ngày. Nhưng quan hệ có bao thì lo gì. Nguy cơ cụ thể thế nào?

Banlinh
28-11-2018, 14:48
Tác dụng phụ của thuốc ghê gớm quá chóng mặt ng nóng phừng phừng liệu sau vài hôm đâu nó có giảm đi không ạ

Tuanmecsedec
28-11-2018, 14:52
Tác dụng phụ của thuốc ghê gớm quá chóng mặt ng nóng phừng phừng liệu sau vài hôm đâu nó có giảm đi không ạ

Từ từ vài ngày quen sẽ hết.

Banlinh
29-11-2018, 13:03
Uống liền tốt chứ. Bạn uống đủ 28 ngày. Nhưng quan hệ có bao thì lo gì. Nguy cơ cụ thể thế nào?dương vật em thì do herpes nên hay chày xước dễ viêm nhiễm em quan hệ có bao với cô gái đó đang quan hệ cô ấy co máu lúc rút bao ra khỏi dương vật thì em lo rằng máu đó dính lên đầu dương vật, tiện em hỏi trường hợp 2 nếu như cô gái đó hôn lên ti em sau khoảng 20 h sau em tắm thì em có nguy cơ không khi nước làm cho nước bọt khô hoặc máu di chuyển xuống dương vật

Tuanmecsedec
29-11-2018, 13:42
dương vật em thì do herpes nên hay chày xước dễ viêm nhiễm em quan hệ có bao với cô gái đó đang quan hệ cô ấy co máu lúc rút bao ra khỏi dương vật thì em lo rằng máu đó dính lên đầu dương vật, tiện em hỏi trường hợp 2 nếu như cô gái đó hôn lên ti em sau khoảng 20 h sau em tắm thì em có nguy cơ không khi nước làm cho nước bọt khô hoặc máu di chuyển xuống dương vật

Không có nguy cơ bạn.

Banlinh
10-12-2018, 23:16
Em uống trễ 2 lần 15 phutd vậy có ảnh hưởng gì kết quả pep không ạ

Nguyen Ha
11-12-2018, 06:51

Như vậy không sao.

Tuanmecsedec
11-12-2018, 07:37

Không có sao.

Banlinh
04-08-2019, 20:07
Em có một người bạn hay quan hệ không an toàn. Hôm nay em và bạn ấy có uống chung cốc cafe chỉ là bạn đó lấy thìa uống cafe em lại bị nở miệng liệu uống chung thế có uy cơ gì không em cũng lo lắm.

Tuanmecsedec
04-08-2019, 21:42
Em có một người bạn hay quan hệ không an toàn. Hôm nay em và bạn ấy có uống chung cốc cafe chỉ là bạn đó lấy thìa uống cafe em lại bị nở miệng liệu uống chung thế có uy cơ gì không em cũng lo lắm.

HIV mà dể lây nhiễm kiểu này thì tiêu hết rồi bạn.

Banlinh
14-08-2019, 14:23
Qua em đi với một cô gái em cầm tay cô ấy rồi sờ đùi ôm cô gái đó. Em
Lo là cô ấy có máu hay gì làm em có thể lây được cô ấy có mụn ở mặt hay dùng tay cạy mụn trứng cá rồi lại cấu tay em .

Tuanmecsedec
14-08-2019, 14:31
Lo là cô ấy có máu hay gì làm em có thể lây được cô ấy có mụn ở mặt hay dùng tay cạy mụn trứng cá rồi lại cấu tay em .

Hoàn toàn không có sao.

Charles
14-08-2019, 16:39

100% không có nguy cơ.

Banlinh
24-08-2019, 08:25
Em bị dị ứng mà nhìn rất giống zona thần kinh. Em có nhiều bạn gái nhưng không quan hệ chỉ ôm ấp hay cầm tay thôi. Em lo là bị tăng đơ làm chảy máu khi cắt tóc vậy em có sao không ạ

Thanh Hiep
24-08-2019, 09:48
Em bị dị ứng mà nhìn rất giống zona thần kinh. Em có nhiều bạn gái nhưng không quan hệ chỉ ôm ấp hay cầm tay thôi. Em lo là bị tăng đơ làm chảy máu khi cắt tóc vậy em có sao không ạ

100% không có nguy cơ

Charles
24-08-2019, 14:56

Không sao bạn.

Banlinh
24-08-2019, 21:27
Đi cắt tóc và bị tăng đơ cắt làm chảy máu có nguy co không ạ, điều tiếp em muốn hỏi là em quan hệ sau đó uống pep tuân thủ đúng pep rồi sau 20 tuần em làm combo âm tính thì an toàn chưa ạ.

Charles
24-08-2019, 22:53
Đi cắt tóc và bị tăng đơ cắt làm chảy máu có nguy co không ạ, điều tiếp em muốn hỏi là em quan hệ sau đó uống pep tuân thủ đúng pep rồi sau 20 tuần em làm combo âm tính thì an toàn chưa ạ.

An toàn tuyệt đối rồi bạn.

Tuanmecsedec
25-08-2019, 06:40

Bạn 100% an toàn rồi,chủ đề này coi như tư vấn xong,để không làm loãng chủ đề,Tuanmecsedec khóa lại.