PDA

View Full Version : mong các anh chị tư vấn hộ em QHTD có BCS

tuanle90
29-08-2015, 18:37
sự việc là như vậy ạ e có quan hệ với gái mại dâm vào ngày 27 tháng 4 bi tuot bcs sau 13 h em tự uống pep đến ngày 22/7e lai quan hệ với gái mai dâm cả 2 lần e đều dùng bcs lần này e bị hắc lào do mặc quần chung với thằng em ko biết dịch âm đạo có bắn vào ko nữa,nhưng e tự rửa bộ phận sinh dục không biết tỉ lệ nhiễm h của e cao ko ạ e bây giờ đang strees rất nặng em ko có biểu hiện gì của h cả.mong a chi bqt tư vấn giúp em ạ.e không giám đi xét nghiệm

Nguyen Ha
29-08-2015, 19:02
sự việc là như vậy ạ e có quan hệ với gái mại dâm vào ngày 27 tháng 4 bi tuot bcs sau 13 h em tự uống pep đến ngày 22/7e lai quan hệ với gái mai dâm cả 2 lần e đều dùng bcs lần này e bị hắc lào do mặc quần chung với thằng em ko biết dịch âm đạo có bắn vào ko nữa,nhưng e tự rửa bộ phận sinh dục không biết tỉ lệ nhiễm h của e cao ko ạ e bây giờ đang strees rất nặng em ko có biểu hiện gì của h cả.mong a chi bqt tư vấn giúp em ạ.e không giám đi xét nghiệm

Bạn qquan hệ có dùng bcs là tình dục an toàn không có nguy cơ.

tuanle90
29-08-2015, 19:08
nhưng chị ơi hôm đó e bị hắc lào vết thương chưa khô lỡ dịch âm đạo có bắn vào thì tỉ lệ phần trăm e bị nhiễm cao ko ạ e đang strees rất nặng mong chị trả lời dúp e ạ

Nguyen Ha
29-08-2015, 19:15
nhưng chị ơi hôm đó e bị hắc lào vết thương chưa khô lỡ dịch âm đạo có bắn vào thì tỉ lệ phần trăm e bị nhiễm cao ko ạ e đang strees rất nặng mong chị trả lời dúp e ạ

Hắc Lào không phải là vết thuơng hở cho virus xâm nhập. Bạn yên tấm không có nguy cơ.

tuanle90
29-08-2015, 19:23
nếu bình thường thì ko nhưng khi qh song ngứa quá nên e gãi song tầm 3phút sau e rửa bằng nước ko pít e có bị h ko ạ.từ hôm đó e mất thăng bằng và e chia tay vs nguoi e yêu rồi e ko muốn lm kho cô ay.cô ấy rất iu e.nếu e xet nghiêm có h e sẽ tự kết liễu ngay.mong các a chị cho e biết tỉ lệ nhiễm là bao nhiêu phần trăm ạ lúc e quan hệ hắc lào đang kho còn sau khi quan hệ e gãi ra nước và vết sước to ạ song e rửa luôn ạ.monga anh chị cho e biết tỉ lệ e xin cảm ơn.

Nguyen Ha
29-08-2015, 19:26
nếu bình thường thì ko nhưng khi qh song ngứa quá nên e gãi song tầm 3phút sau e rửa bằng nước ko pít e có bị h ko ạ.từ hôm đó e mất thăng bằng và e chia tay vs nguoi e yêu rồi e ko muốn lm kho cô ay.cô ấy rất iu e.nếu e xet nghiêm có h e sẽ tự kết liễu ngay.mong các a chị cho e biết tỉ lệ nhiễm là bao nhiêu phần trăm ạ lúc e quan hệ hắc lào đang kho còn sau khi quan hệ e gãi ra nước và vết sước to ạ song e rửa luôn ạ.monga anh chị cho e biết tỉ lệ e xin cảm ơn.
Bạn yên tâm không có nguy cơ.

tuanle90
29-08-2015, 19:30
hắc lào chỗ 2 bên háng ấy ạ.e gãi hình như còn chảy máu nữa sao ấy e quên chưa nói hết ạ.mong a chi cho e biết liệu e có nguy cơ nhiễm h không ạ.

Nguyen Ha
29-08-2015, 19:33
hắc lào chỗ 2 bên háng ấy ạ.e gãi hình như còn chảy máu nữa sao ấy e quên chưa nói hết ạ.mong a chi cho e biết liệu e có nguy cơ nhiễm h không ạ.

Yên tấm đi bạn. Trong trường hợp này bạn không có nguy cơ.

tuanle90
29-08-2015, 19:38
kể cả dịch âm đạo có dính vào ấy ạ!!a chị cho e hỏi xét nghiêm combo vs elisa lấy ngay kết quả địa chỉ ở hà nội được không ạ.e xin cảm ơn!!

ORION
29-08-2015, 19:41
kể cả dịch âm đạo có dính vào ấy ạ!!a chị cho e hỏi xét nghiêm combo vs elisa lấy ngay kết quả địa chỉ ở hà nội được không ạ.e xin cảm ơn!!
Bệnh viện Hồng Ngọc 70b Phạm Hùng

tuanle90
29-08-2015, 19:45
kq lấy ngay không bạn cv của mình không đuợc nghỉ lấu mình là dân đi tàu

Nguyen Ha
29-08-2015, 19:47

Đúng vậy. Bạn yên tấm không có nguy cơ. XN giải tỏa tâm lý thì chờ đủ 4 tuần sau nguy cơ XN combo

tuanle90
29-08-2015, 19:47
chị cho e hỏi là kể cả dịch âm đạo dính vào chỗ hắc lào e gãi ra máu cũng không sao chứ a e xin cảm ơn

Nguyen Ha
29-08-2015, 19:48

Đúng vậy. Bạn yên tấm không có nguy cơ. XN giải tỏa tâm lý thì chờ đủ 4 tuần sau nguy cơ XN combo

tuanle90
29-08-2015, 19:53
e xin cảm ơn ạ vậy thì chết e oy ny e đang hận e lắm e chỉ đợi có kết quả là tự kết liễu chắc e strees quá roi.e rất y ny e.khi e lo sợ cũng là lúc e chia tay ny e lun.1 lần nữa e xin cảm ơn chị ạ!!

Nguyen Ha
29-08-2015, 19:55
e xin cảm ơn ạ vậy thì chết e oy ny e đang hận e lắm e chỉ đợi có kết quả là tự kết liễu chắc e strees quá roi.e rất y ny e.khi e lo sợ cũng là lúc e chia tay ny e lun.1 lần nữa e xin cảm ơn chị ạ!!

Bạn yên tâm đi, không có nguy cơ.

Charles
29-08-2015, 20:07

Lần quan hệ bị tuột BCS phải uống PEP hồi tháng 4 bạn đã XN chưa??? Còn lần này bạn quan hệ có BCS là không có nguy cơ. Vấn đề bạn lo bị hắc lào sợ dịch AD dính vào thì dù có dịch dính vào thật cũng không sao cả.

tuanle90
29-08-2015, 20:12
e chưa xn nhưng bị tuột là e thôi luôn lấy giấy ướt lau luôn ạ.sau đó cô gái kich dục cho e xuất ra ngoài luôn ạ như vậy liệu có nguy cơ ko ạ ??sau đó e uống pep sau 14 tiếng ạ

tuanle90
29-08-2015, 20:14
đến bây h e cũng không có triệu trứng gì của h ạ!!nhưng e càng đọc càng sợ ạ.nếu e ko pi thì e chừa luôn ấy ạ.

Charles
29-08-2015, 20:22
e chưa xn nhưng bị tuột là e thôi luôn lấy giấy ướt lau luôn ạ.sau đó cô gái kich dục cho e xuất ra ngoài luôn ạ như vậy liệu có nguy cơ ko ạ ??sau đó e uống pep sau 14 tiếng ạ

Nếu khi BCS tuột bạn dừng lại luôn thì không có nguy cơ. Bạn lại uống PEP nữa thì không còn gì phải lo lắng nữa.

Charles
29-08-2015, 20:24
đến bây h e cũng không có triệu trứng gì của h ạ!!nhưng e càng đọc càng sợ ạ.nếu e ko pi thì e chừa luôn ấy ạ.

Nếu bạn tìm đọc thông tin mà càng thấy sợ hơn thì tốt nhất không nên đọc, vì những thông tin trên mạng chỉ để tham khảo, thậm chí có nhiều thông tin vịt cạp. Giờ bạn vào diễn đàn đã được tư vấn rồi thì yên tâm đi.

Nguyen Ha
29-08-2015, 20:25

Bạn yên tâm không có nguy cơ. Bạn uống PEP trong trường hợp này là không cần thiết.

Tuanmecsedec
29-08-2015, 20:32

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

tuanle90
30-08-2015, 00:15
e xin cảm ơn ạ.cho e hỏi nếu e ko có nguy cơ e tự uống pep có việc gì không ạ thuốc pep có phải là thuốc độc không ạ??

Charles
30-08-2015, 06:49
e xin cảm ơn ạ.cho e hỏi nếu e ko có nguy cơ e tự uống pep có việc gì không ạ thuốc pep có phải là thuốc độc không ạ??

PEP không phải kẹo ngọt đâu mà thích thì uống, bạn không có nguy cơ không cần uống PEP.

Tuanmecsedec
30-08-2015, 15:27

Nếu không có nguy cơ uống làm chi,vì thuốc phơi nhiễm uống rất nóng.Khi có nguy cơ thật sự mà uống thì cũng phải đành chấp nhận.

Thuốc phơi nhiễm không phải là thuốc độc bạn,nếu là thuốc độc Bộ y Tế nào cho phép bán.