PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục có dùng bao cao su

muadongkhonglanh
30-08-2015, 01:45
E có đi vui và có qhtd có dùng bcs. Lúc xuất ra e còn lấy ra nữa. E có bị gì không. E hơi lo lắng vì e xuất ra e có giật ra. Tks anh.

muadongkhonglanh
30-08-2015, 02:00
E Kt thấy bao khong bi gi. Co bi gi khong anh.

muadongkhonglanh
30-08-2015, 05:53
Lúc xuất ra để DV ở ngoài ad. Em vẩn tỉnh chúc chúc để DV ngoài ad lúc xuất ra

Charles
30-08-2015, 07:00
E có đi vui và có qhtd có dùng bcs. Lúc xuất ra e còn lấy ra nữa. E có bị gì không. E hơi lo lắng vì e xuất ra e có giật ra. Tks anh.

E Kt thấy bao khong bi gi. Co bi gi khong anh.

Bạn QHTD có sử dụng BCS, bao không tuột không rách thì bạn yên tâm không bị sao cả.

muadongkhonglanh
30-08-2015, 07:12
E vẩn còn sợ a. A chỉ e cách nào xỉn mà giữ mình không dính vô mấy cái này không a. E cám ơn. Lúc xong e có Kt thấy bao khong bị gì.

ORION
30-08-2015, 07:16
E vẩn còn sợ a. A chỉ e cách nào xỉn mà giữ mình không dính vô mấy cái này không a. E cám ơn. Lúc xong e có Kt thấy bao khong bị gì.
Cách xỉn mà giữ mình thì chỉ có do chính bản thân ông chứ ai giúp được cái này

Charles
30-08-2015, 07:23

Lần sau nếu say xỉn thì lên giường đắp chăn ngủ cho lành. Còn lần này thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

muadongkhonglanh
30-08-2015, 07:31
E xỉn nên lúc chạy vào đó có té. Đầu gối chảy máu chúc chúc vậy có bị gì không anh. Lúc về e có rửa người bằng xà bông mấy lần. Đầu gối thì có sao không a. E thấy gmd không có trầy xước gì.

Charles
30-08-2015, 07:33
E xỉn nên lúc chạy vào đó có té. Đầu gối chảy máu chúc chúc vậy có bị gì không anh. Lúc về e có rửa người bằng xà bông mấy lần. Đầu gối thì có sao không a. E thấy gmd không có trầy xước gì.

Bạn QHTD thì đầu gối bị xước xát đâu liên quan gì. Không sao đâu, yên tâm đi bạn.

Nguyen Ha
30-08-2015, 12:18

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Nguyen Ha
30-08-2015, 12:18

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
30-08-2015, 15:55

Tình dục an toàn là gì?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su với bạn tình mà mình chưa hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

muadongkhonglanh
30-08-2015, 21:02
Hôm qua xỉn lúc xuất ra e có Kt bcs mà giờ cũng sợ cứ tưởng mình k xài. E nhớ là lúc xong bcs vẩn còn nằm Trên DV e. Vậy la chắc lúc đầu gmd đeo cho e phải k a.

Nguyen Ha
30-08-2015, 23:06
Hôm qua xỉn lúc xuất ra e có Kt bcs mà giờ cũng sợ cứ tưởng mình k xài. E nhớ là lúc xong bcs vẩn còn nằm Trên DV e. Vậy la chắc lúc đầu gmd đeo cho e phải k a.

Bạn nhớ được như vậy thì yên tâm có dùng BCS và BCS không gặp sự cố. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

muadongkhonglanh
02-09-2015, 13:17
Mấy a ơi cứu e với. E nhớ rõ là lúc xong e có đeo bao e thấy bao còn. Xong e còn đổ nước vào bao cho chắc coi có bị gì k thấy không có nước xì ra. Vay ma e cứ tơ tương là gmd k đeo. E bị sao vây. Người nó sao sao khong dc thoải mái.

Nguyen Ha
02-09-2015, 13:27
Mấy a ơi cứu e với. E nhớ rõ là lúc xong e có đeo bao e thấy bao còn. Xong e còn đổ nước vào bao cho chắc coi có bị gì k thấy không có nước xì ra. Vay ma e cứ tơ tương là gmd k đeo. E bị sao vây. Người nó sao sao khong dc thoải mái.

100% không có nguy cơ. Bạn yên tâm đi.

Tuanmecsedec
02-09-2015, 17:37

Nếu như vậy thì cóa lèm seo đâu lo.

muadongkhonglanh
02-09-2015, 19:43
Có khi nào gmd khong Deo lúc đầu lúc sau mới đeo không anh. E biết hỏi câu này có hơi khùng nhưng sao e thấy không an tâm. E cám ơn mấy anh.

Nguyen Ha
02-09-2015, 20:12
Có khi nào gmd khong Deo lúc đầu lúc sau mới đeo không anh. E biết hỏi câu này có hơi khùng nhưng sao e thấy không an tâm. E cám ơn mấy anh.

Bạn khùng thật chứ không phải là hơi khùng nữa.

Tuanmecsedec
03-09-2015, 06:35

Bạn nên nhớ những người hành nghề mại dâm họ được tuyên truyền phòng tránh HIV rất nhiều và họ cũng sợ mang bệnh từ khách hàng lây cho họ.Nên không có ai dại dột như bạn nghĩ đâu.

muadongkhonglanh
03-09-2015, 07:18
E cám ơn các a. Hỏm rày e lo lắng qua stress mấy a. E nghe a Tuấn nói v e thấy yên tâm r. E stress đến nổi đi xe Lạng quạng luôn a. Chóng mặt, suy nghi. E cám ơn các a nhiều.

Tuanmecsedec
03-09-2015, 07:20
E cám ơn các a. Hỏm rày e lo lắng qua stress mấy a. E nghe a Tuấn nói v e thấy yên tâm r. E stress đến nổi đi xe Lạng quạng luôn a. Chóng mặt, suy nghi. E cám ơn các a nhiều.

Bạn hãy tin tưởng những gì đã được ban quản trị tư vấn.Bạn đừng như thế nữa rất nguy hiểm nhất là tham gia giao thông.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
03-09-2015, 08:03

nghe thấy bạn nói bạn yên tâm rồi
làm mình cũng yên tâm theo
vì ra đường bạn chứ chạy xe lạng quạng như thế
thì bạn chưa bị gì nhưng những người tham gia giao thông cùng với bạn cũng đã bị gì trước bạn rồi đó :)

giuptoivoi7982
03-09-2015, 09:10
BQT xóa bài thắc mắc trong topic thành viên khác.

giuptoivoi7982
03-09-2015, 09:19
Anh Trường Xuân ơi không phải em spam đâu vì em cần anh chị chỉ dẫn cho em mà. Đừng xoá bài viết của em.

Charles
03-09-2015, 09:20
Anh Trường Xuân ơi không phải em spam đâu vì em cần anh chị chỉ dẫn cho em mà. Đừng xoá bài viết của em.

Đây đâu phải chủ đề của bạn :khi875437:

Chủ đề của bạn nè:

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng và bằng tay (http://www.diendanhiv.vn/threads/33882-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng-va-bang-tay)

muadongkhonglanh
03-09-2015, 18:43
E bị nặng đầu quá mấy a. Đầu nó cứ nặng nặng toàn nghĩ tới. E cố nhớ thì nhớ được nhieu chi tiết có mang bao lắm. Mà càng cố nhớ thì đầu càng nặng. Chắc e phải đi Xn a oi. E nhức đầu quá

Charles
03-09-2015, 18:51
E bị nặng đầu quá mấy a. Đầu nó cứ nặng nặng toàn nghĩ tới. E cố nhớ thì nhớ được nhieu chi tiết có mang bao lắm. Mà càng cố nhớ thì đầu càng nặng. Chắc e phải đi Xn a oi. E nhức đầu quá

Nếu stress nặng quá bạn cũng nên XN giải tỏa tâm lý đi.

Tuanmecsedec
03-09-2015, 20:19

Hiện tượng bạn bị nặng đầu là do bạn lo lắng suy nghĩ quá nhiều,bạn yên tâm những gì ban quản trị tư vấn.

muadongkhonglanh
04-09-2015, 01:44
E buồn a Tuấn. E khó ngủ. E chắc chắn là cuối cùng lúc xong e có để ra ngoài. Rồi e còn nhìn xuống thấy bao có. Rồi e vào nhà vệ sinh đổ nước thấy bao hong thấy nước chảy ra. E có kỷ e còn hỏi bạn với cô gái mại dâm khác mấy người nói là vô là đeo bcs rồi. 2 người nói v với a nữa người mà e tin tưởng nhứt củng nói gái củng sợ bịnh. Ah h e mới nhớ ra là lúc hành sự e có hỏi cô ta là e có làm không không cô ta nói là 200 e hỏi e không sợ à. Cô ta nói cổ nhìn người mới ấy. E ở đồng nai huyện Nhơn Trạch xã đại Phước e có zô hội tuyên truyền phòng chống HIV ở đây được không a.

Tuanmecsedec
04-09-2015, 05:16
E buồn a Tuấn. E khó ngủ. E chắc chắn là cuối cùng lúc xong e có để ra ngoài. Rồi e còn nhìn xuống thấy bao có. Rồi e vào nhà vệ sinh đổ nước thấy bao hong thấy nước chảy ra. E có kỷ e còn hỏi bạn với cô gái mại dâm khác mấy người nói là vô là đeo bcs rồi. 2 người nói v với a nữa người mà e tin tưởng nhứt củng nói gái củng sợ bịnh. Ah h e mới nhớ ra là lúc hành sự e có hỏi cô ta là e có làm không không cô ta nói là 200 e hỏi e không sợ à. Cô ta nói cổ nhìn người mới ấy. E ở đồng nai huyện Nhơn Trạch xã đại Phước e có zô hội tuyên truyền phòng chống HIV ở đây được không a.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

muadongkhonglanh
04-09-2015, 06:17
E hỏi bạn e tại nó hay đi vô đó. Còn hỏi cô gái là cô gmd e biết trước đó. E chỉ có hỏi cô gmd e quan hệ là có làm không không thôi. Cổ nói là cổ nhìn người mới cho. E nghe hai người kia nói vậy củng thấy đở lo. Mà sao e có cảm giác lo lắng trong người a. Làm sao quên đi

Charles
04-09-2015, 06:41
E hỏi bạn e tại nó hay đi vô đó. Còn hỏi cô gái là cô gmd e biết trước đó. E chỉ có hỏi cô gmd e quan hệ là có làm không không thôi. Cổ nói là cổ nhìn người mới cho. E nghe hai người kia nói vậy củng thấy đở lo. Mà sao e có cảm giác lo lắng trong người a. Làm sao quên đi

Bạn không phải quan tâm cô gái đó nữa, vì dù cô ta có HIV luôn thì bạn cũng không có nguy cơ trong trường hợp này.

muadongkhonglanh
04-09-2015, 06:51
E tính kiếm cô gái đó để hỏi. Hên là có biết một cô gái khác hồi đó làm gái mải dâm trong đó hỏi cổ nói mới vô là đeo r củng đở lo

Charles
04-09-2015, 06:54
E tính kiếm cô gái đó để hỏi. Hên là có biết một cô gái khác hồi đó làm gái mải dâm trong đó hỏi cổ nói mới vô là đeo r củng đở lo

Bạn tưởng chỉ mình bạn lo nhiễm bệnh từ GMD thôi sao, chính họ cũng rất sợ lây bệnh từ khách làng chơi (nếu bạn có HIV), vì vậy họ luôn có ý thức bảo vệ cho cả hai người.

muadongkhonglanh
04-09-2015, 11:13
E thay Yên tâm r. E thấy bắt đầu khô miệng, ăn uống không ngon miệng. 1 tháng e sẻ đi xét nghiệm. E cố gắng đánh bại stress. Sau lần này e sẻ không bén mảng vào cái này nữa.

muadongkhonglanh
05-09-2015, 21:47
E buồn quá. Mấy a tâm sự với e được k.

muadongkhonglanh
06-09-2015, 01:32
Tự dưng bữa nay bị mệt tinh thần xuống, tối ngủ giựt mình. E sắp chịu không nổi a

muadongkhonglanh
06-09-2015, 01:37
E tin tưởng mấy a lắm. Cho e hỏi có khi nào mấy a tư vấn lệch chưa. Làm sao e quên đi chuyện này a. Xin giúp e.

Quynhan
06-09-2015, 06:20
E tin tưởng mấy a lắm. Cho e hỏi có khi nào mấy a tư vấn lệch chưa. Làm sao e quên đi chuyện này a. Xin giúp e.
Bạn nói như vậy có nghĩa là mọi người tư vấn cho bạn không chắc chắn à,bạn đọc lại những gì đã được tư vấn đi,không suy diễn lung tung nữa.

Quynhan
06-09-2015, 06:21
Tự dưng bữa nay bị mệt tinh thần xuống, tối ngủ giựt mình. E sắp chịu không nổi a
Đấy là do bạn căng thẳng và nghĩ nhiều

Charles
06-09-2015, 06:37

Do tâm lý bạn quá căng thẳng khiến tinh thần mệt mỏi thôi.

Bạn yên tâm khi đến Diendanhiv.vn tư vấn.

Tuanmecsedec
06-09-2015, 06:50

E thay Yên tâm r. E thấy bắt đầu khô miệng, ăn uống không ngon miệng. 1 tháng e sẻ đi xét nghiệm. E cố gắng đánh bại stress. Sau lần này e sẻ không bén mảng vào cái này nữa.

E buồn quá. Mấy a tâm sự với e được k.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Bạn đọc lại những gì ban quản trị đã tư vấn.

muadongkhonglanh
06-09-2015, 07:00
Dạ nhưng sao nó cứ lẩn vẩn trong đầu làm sao vui len quên đi đay

Tuanmecsedec
06-09-2015, 07:02
muadongkhonglanh;271166]Dạ nhưng sao nó cứ lẩn vẩn trong đầu làm sao vui len quên đi đay

Cái này do bạn tự làm cho mình khủng hoảng thôi,bạn đã được tư vấn rồi thì yên tâm.

Quynhan
06-09-2015, 07:10
Thế thì bạn chờ đủ ngày đi xét nghiệm là hết căng thẳng,chỉ còn cách này

muadongkhonglanh
06-09-2015, 07:16
1 tháng xn đuoc khong a

Tuanmecsedec
06-09-2015, 07:22
1 tháng xn đuoc khong a

Bạn có nguy cơ đâu mà xét nghiệm,bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.Nếu bạn muốn giải tỏa tâm lý thì sau 1 tháng bạn làm xét nghiệm phương pháp HIV Combo (Ag/Ab).

muadongkhonglanh
06-09-2015, 07:53
Đánh bại stress cố lên tôi

Charles
06-09-2015, 08:51
1 tháng xn đuoc khong a

Nếu stress quá 1 tháng bạn XN Combo HIV để giải tỏa tâm lý được rồi.

muadongkhonglanh
09-09-2015, 09:37
BQT xóa bài spam.