PDA

View Full Version : quan hệ với gại mại dâm có đeo bao

chuechcon
30-08-2015, 10:58
quan hệ với gại mại dâm có đeo bao chắc chắn và vô cùng cẩn thận xong xui có tháo ra đàng hoàng a ạ . nhưng sáng sớm ngủ dậy thấy chân em có vài đường xướt . không có máu cũng không đau . em lo quá ạ :(

Nguyen Ha
30-08-2015, 11:43
quan hệ với gại mại dâm có đeo bao chắc chắn và vô cùng cẩn thận xong xui có tháo ra đàng hoàng a ạ . nhưng sáng sớm ngủ dậy thấy chân em có vài đường xướt . không có máu cũng không đau . em lo quá ạ :(

Vết xước ở chân chỉ là vô tình bạn quệt vào đâu thôi không sao đâu.

chuechcon
30-08-2015, 13:04
dạ . em có dùng ngòi bút , kim khâu quẹt thử thì nó còn chưa ửng đỏ đã đau chịu không thấu rồi nói gì cho nó xướt toẹt ra thành đường. chắc là do đi đâu quẹt trúng thôi .

Nguyen Ha
30-08-2015, 14:17
dạ . em có dùng ngòi bút , kim khâu quẹt thử thì nó còn chưa ửng đỏ đã đau chịu không thấu rồi nói gì cho nó xướt toẹt ra thành đường. chắc là do đi đâu quẹt trúng thôi .

Do vô tình bạn quệt vào đâu đó thôi, không sao đâu.

Tuanmecsedec
30-08-2015, 16:00

Vết xướt chân của bạn có mắc mớ gì đâu mà bạn phải xoắn.