PDA

View Full Version : quan hệ tình dục

bunbono1
30-08-2015, 19:58
xin chào các anh chị, hôm nay e có qhtd có mang bao cávu... vậy các anh chị cho e hỏi nếu bao ko rách ko thủng thì có đạt đc sự an tòan tuỵêt đối trứơc bệnh xã hội không ạ... em hơi thíêu kíên thức mong anh chị giúp đỡ

Charles
30-08-2015, 20:00
xin chào các anh chị, hôm nay e có qhtd có mang bao cávu... vậy các anh chị cho e hỏi nếu bao ko rách ko thủng thì có đạt đc sự an tòan tuỵêt đối trứơc bệnh xã hội không ạ... em hơi thíêu kíên thức mong anh chị giúp đỡ

Quan hệ tình dục có sử dụng BCS (bao không tuột không rách) là tình dục an toàn. Chiếc bao giản dị này không chỉ ngăn chặn sự truyền nhiễm AIDS mà còn ngăn chặn được tất cả các thứ bệnh đường tình dục khác.

bunbono1
30-08-2015, 20:06
xin cảm ơn anh ạ ... vậy có thể coi bcs là lá chắn an tòan ... nhưng mình có nên tin và lạm dụng cái khiên thần kỳ này ko ạ... ý e là quan hệ nhìêu lần và có sử dụng bao với đối tựơng ko rõ ràng không ạ

Nguyen Ha
30-08-2015, 20:18
xin cảm ơn anh ạ ... vậy có thể coi bcs là lá chắn an tòan ... nhưng mình có nên tin và lạm dụng cái khiên thần kỳ này ko ạ... ý e là quan hệ nhìêu lần và có sử dụng bao với đối tựơng ko rõ ràng không ạ

Miễn sao BCS ko rách ko tuột lòi đầu DV ra thì ko sao. Không có nguy cơ.

Charles
30-08-2015, 20:18

Chính xác BCS là lá chắn an toàn, khi quan hệ với người không rõ tình trạng sức khỏe, dù bạn quan hệ bao nhiêu lần, nếu bao không tuột không rách là bạn an toàn.

bunbono1
30-08-2015, 20:25
Dạ, em cảm ơn anh chị đã giúp cho e kiến thức, nhưng e đọc một thông tin hơi hoang mang ạ, đó là kích thứơc virus chỉ khỏang 1 micromet, có thể chui qua lớp bao cao su, lịêu thông tin này có chính xác hay mang tính chất đe dọa để mình ko quan hệ bừa bãi ạ

Charles
30-08-2015, 20:27
Dạ, em cảm ơn anh chị đã giúp cho e kiến thức, nhưng e đọc một thông tin hơi hoang mang ạ, đó là kích thứơc virus chỉ khỏang 1 micromet, có thể chui qua lớp bao cao su, lịêu thông tin này có chính xác hay mang tính chất đe dọa để mình ko quan hệ bừa bãi ạ

Thông tin virus có thể xâm nhập qua BCS là thông tin vịt cạc.

Tuanmecsedec
31-08-2015, 08:55

Tình dục an toàn là gì?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su với bạn tình mà mình chưa hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy,những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn,bạn không có nguy cơ.