PDA

View Full Version : OS em đọc được bài này

giadinhtoi
30-08-2015, 21:55
Anh chị ơi hôm nay e đọc được bài này
http://********.vn/threads/4992-Nhiem-HIV-sau-khi-di-OS-voi-gai-mat-xa-hon-3-thang.html
Anh chị tư vấn giúp e với

giadinhtoi
30-08-2015, 22:00
em đọc được có người bị HIV sau khi OS anh chị ơi :(

Nguyen Ha
30-08-2015, 22:48
em đọc được có người bịHIV sau khi OS anh chị ơi :(

Bạn đọc ở đâu kệ bạn. Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
30-08-2015, 22:58

link gì không coi được vậy bạn?
định đưa thông tin không xác thực được lên spam bài hả bạn?

giadinhtoi
30-08-2015, 23:20
Mình không spam mà Diễn đàn không cho hiện link bên khác,(BQT xóa link) đó bạn. Chị Hà thông cảm nhé, tâm lý tìm hiểu mà chị.

xuanxanh
31-08-2015, 00:05
Mình không spam mà Diễn đàn không cho hiện link bên khác,(BQT xóa link) đó bạn. Chị Hà thông cảm nhé, tâm lý tìm hiểu mà chị.

Tìm hiểu thì cần chọn lọc, biết gì tin được, gì ko bạn ạ.
Diễn đàn tư vấn có trách nhiệm và xuất phát từ tâm, ko tư vấn lấy được gì cả cũng ko tư vấn bừa. Bạn tìm hiểu thêm tài liệu trên diễn đàn!

giadinhtoi
31-08-2015, 00:22
Vâng e đọc được tin đó vào 7/6/2015 ạ. Chính vì bán tín bán nghi e mới lên diễn đàn để hỏi, các anh chị trực tiếp làm việc nên sẽ biết. Như các anh chị cảnh báo là có 1 số bên họ lợi dụng để thu tiền điện thoại. Nhưng bài kia lại là 1 diễn đàn. Cái số bên đó là 1900 6237 có phải là số các anh chị cảnh báo không ạ.

xuanxanh
31-08-2015, 00:27
Vâng e đọc được tin đó vào 7/6/2015 ạ. Chính vì bán tín bán nghi e mới lên diễn đàn để hỏi, các anh chị trực tiếp làm việc nên sẽ biết. Như các anh chị cảnh báo là có 1 số bên họ lợi dụng để thu tiền điện thoại. Nhưng bài kia lại là 1 diễn đàn. Cái số bên đó là 1900 6237 có phải là số các anh chị cảnh báo không ạ.
Số tổng đài có thu phí, họ cũng thông báo rõ vậy rồi mà. Bạn có thể tự mình kiểm chứng.
Còn việc các thành viên đăng bài lên, nếu thông tin ko được xác thực, kiểm chứng thì ko cần đặt ra vấn đề tin hay ko tin bạn ạ.

giadinhtoi
31-08-2015, 00:33
Em thấy nó đăng tin là OS rồi bên diễn đàn có ông bảo gửi giấy xét nghiệm vào gmail. Ghi là dương tính. Em cũng nghi ko biết liệu có phải là chiêu trò gì để gây hoang mang rồi lợi dụng thu tiền điện thoại hay không nữa.

xuanxanh
31-08-2015, 00:39
Em thấy nó đăng tin là OS rồi bên diễn đàn có ông bảo gửi giấy xét nghiệm vào gmail. Ghi là dương tính. Em cũng nghi ko biết liệu có phải là chiêu trò gì để gây hoang mang rồi lợi dụng thu tiền điện thoại hay không nữa.

Ý mình nói là việc thật sự dương tính do os hay quan hệ ko an toàn tự chính người đó mới rõ chứ tư vấn bên đó cũng ko xác thực được đúng ko. Việc họ sử dụng chiêu trò gì hay ko mình ko rõ và cũng ko quan tâm. Quan trọng là bạn đọc thông tin thì phải suy nghĩ tương tác, lật lại vấn đề cho thấu đáo.

giadinhtoi
31-08-2015, 00:42
E cũng nghĩ thế, có thể họ giấu cái j đó. Nhưng cứ phải hỏi lại anh chị cho chắc. Em nhớ có lần đọc được thông bảo của a tuấn ghi là hiện nay có 1 số bên họ lợi dụng người dân để thu lợi từ việc thu tiền điện thoại không biết số đó là số nào nữa.

Charles
31-08-2015, 07:02
Anh chị ơi hôm nay e đọc được bài này
http://********.vn/threads/4992-Nhiem-HIV-sau-khi-di-OS-voi-gai-mat-xa-hon-3-thang.html
Anh chị tư vấn giúp e với

E cũng nghĩ thế, có thể họ giấu cái j đó. Nhưng cứ phải hỏi lại anh chị cho chắc. Em nhớ có lần đọc được thông bảo của a tuấn ghi là hiện nay có 1 số bên họ lợi dụng người dân để thu lợi từ việc thu tiền điện thoại không biết số đó là số nào nữa.

Hiện nay có mấy số tổng đài tư vấn của ****... Tư vấn mục đích thu cước phí. Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp, nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Và họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang, khi đã hoang mang là sẽ gọi điện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Tuanmecsedec
31-08-2015, 09:22
Vâng e đọc được tin đó vào 7/6/2015 ạ. Chính vì bán tín bán nghi e mới lên diễn đàn để hỏi, các anh chị trực tiếp làm việc nên sẽ biết. Như các anh chị cảnh báo là có 1 số bên họ lợi dụng để thu tiền điện thoại. Nhưng bài kia lại là 1 diễn đàn. Cái số bên đó là **** **** có phải là số các anh chị cảnh báo không ạ.

Hiện nay có mấy số tổng đài tư vấn của ****... Tư vấn mục đích thu cước phí. Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp, nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Và họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang, khi đã hoang mang là sẽ gọi điện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Ai tin thì đến Diendanhiv.vn,còn không tin có quyền không tham gia post bài hỏi.