PDA

View Full Version : Bạn gái e có dùng tay kích thích dương vật

Muonsongvoiem
31-08-2015, 00:27
E có nguy cơ và xét nghiệm 9 tuần âm tinh bằng pp elisa. Bạn gái e có dùng tay kích thích dương vật của e và e có xuất tinh trên bụng và rốn của cô ấy. Như vậy có nguy cơ cho bạn gái của e ko. Mong a chị tư vấn cho e e xin cảm ơn nhìu

ORION
31-08-2015, 00:30
E có nguy cơ và xét nghiệm 9 tuần âm tinh bằng pp elisa. Bạn gái e có dùng tay kích thích dương vật của e và e có xuất tinh trên bụng và rốn của cô ấy. Như vậy có nguy cơ cho bạn gái của e ko. Mong a chị tư vấn cho e e xin cảm ơn nhìu
K có nguy cơ đâu bạn. Yên tâm nhé

xuanxanh
31-08-2015, 00:35

Bạn xét nghiệm 9 tuần âm tính dù thực sự bạn có nguy cơ thì khả năng bạn an toàn cũng gần như tuyệt đối rồi. Hành vi với bạn gái bạn cũng ko có nguy cơ chưa nói đến việc bạn có hiv đâu mà lo lây cho người ra.

Muonsongvoiem
31-08-2015, 00:37
Do ko thể chờ đủ tg 84 ngày được e có thể xn vào ngày 78 và chốt vào thời gian đó ko a. Mong a chị giải đáp. E xin cảm ơn

Charles
31-08-2015, 07:00

Dù bạn có HIV luôn, bạn gái bạn cũng không có nguy cơ trong tình huống này.

Charles
31-08-2015, 07:01
Do ko thể chờ đủ tg 84 ngày được e có thể xn vào ngày 78 và chốt vào thời gian đó ko a. Mong a chị giải đáp. E xin cảm ơn

78 tương đương 84 ngày, chốt được rồi bạn.

Tuanmecsedec
31-08-2015, 09:08

Kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Muonsongvoiem
31-08-2015, 13:20
Xin a chị tư vấn cho em là 61 ngày có được coi là 9 tuần hay ko a. Và e muốn chốt vào ngày 78 có bằng 12 tuần ko a. 61 ngày thì có khi nào bị lật kèo ko a e lo lắng quá.

Nguyen Ha
31-08-2015, 14:41
Xin a chị tư vấn cho em là 61 ngày có được coi là 9 tuần hay ko a. Và e muốn chốt vào ngày 78 có bằng 12 tuần ko a. 61 ngày thì có khi nào bị lật kèo ko a e lo lắng quá.

Lật kèo sao được bạn. 78 ngày bạn chốt được rồi.

Tuanmecsedec
31-08-2015, 14:57

Bạn xét nghiệm chi có sớm vài ngày,rồi khi có kết quả lại lăn tăn như con Lăn Quăn.

Muonsongvoiem
31-08-2015, 22:38
Nếu tinh dịch của e có H và dính vào bụng và bên trong rốn của bạn gái e cung ko sao a. E lo quá a chi ơi e có ra sao cyng được nhưng mà bạn gái e mà bị lây thì e chết còn hơn.

songchungvoi_HIV
31-08-2015, 22:57
Nếu tinh dịch của e có H và dính vào bụng và bên trong rốn của bạn gái e cung ko sao a. E lo quá a chi ơi e có ra sao cyng được nhưng mà bạn gái e mà bị lây thì e chết còn hơn.

Cho dù bạn có đổ cả chậu tinh dịch chứa H lên rốn thì cũng chả chết. Hấppppp

tôi ơi đừng tuyệt vọng
31-08-2015, 23:19

bạn gái bạn không sao đâu vì bạn cũng đâu có sao đâu
đừng lo lắng và suy diễn nữa
biết đâu chết thật đó
lúc đó bạn gái bạn để lại cho ai?
cho mình à :)
nếu "muốn sống với em" thì nên xoá stress và "ét" ra khỏi đầu và sống tốt đi bạn
còn không bạn cứ ngây ngây dại dại như vậy hoài thì thế nào bạn gái bạn cũng sẽ bị người tỉnh trí,mạnh mẽ và lạc quan hơn cuỗm mất cho mà coi
lúc đó đừng nói tại sao xui hay cuộc đời này bất công với bạn nhé
thân mến...

Muonsongvoiem
31-08-2015, 23:26
Tại vì mình có nguy cơ với lại mới có 9 tuần thôi. Mình con 3 tuần nữa sợ quá đi mất. Mình sợ lật kèo lắm mình chưa muốn nổi tiếng vì 9 tuần âm mà 12 tuần dương đâu.

Tùng đẹp trai
31-08-2015, 23:33
Tại vì mình có nguy cơ với lại mới có 9 tuần thôi. Mình con 3 tuần nữa sợ quá đi mất. Mình sợ lật kèo lắm mình chưa muốn nổi tiếng vì 9 tuần âm mà 12 tuần dương đâu.

Làm gì có nguy cơ đâu mà tự nhận là có nguy cơ vậy em. Trường hợp của em anh khẳng định 1 tỉ % khônh bị sao hết ! An tâm đi

Charles
01-09-2015, 07:24

Trường hợp bạn xin chia buồn vì không còn cơ hội DT ở tuần 12.

Tuanmecsedec
01-09-2015, 08:01

Không có nguy cơ như vậy đâu mà lo.

Charles
01-09-2015, 09:45

Bạn yên tâm bạn gái bạn không sao hết.

Muonsongvoiem
01-09-2015, 11:32
Hôm nay e xn ở bệnh viện với pp determine hiv 1/2 thi âm tính với 78 ngày. Bác sĩ bảo là phải 3 tháng tức 90 ngày mới an toàn 100%. Như vậy là thế nào a a chị nói lad e có thể chốt được rùi. Còn bac sĩ thì bảo là chưa an tâm 100% được e rối quá

Nguyen Ha
01-09-2015, 11:42
Hôm nay e xn ở bệnh viện với pp determine hiv 1/2 thi âm tính với 78 ngày. Bác sĩ bảo là phải 3 tháng tức 90 ngày mới an toàn 100%. Như vậy là thế nào a a chị nói lad e có thể chốt được rùi. Còn bac sĩ thì bảo là chưa an tâm 100% được e rối quá

78 ngày cũng an toàn 100% rồi. Bạn yên tâm.

Tuanmecsedec
01-09-2015, 15:12

Bạn có nguy cơ đâu mà lo,bạn yên tâm 100% kết quả này.

Muonsongvoiem
01-09-2015, 17:35
Sùi mào gà thì e ko thấy dấu hiệu gì hết ko thấy lạ gì ở dươbg vật vây e an toàn với smg chưa a. Bác sĩ có nói là smg thì có khi 3 đến 6 tháng mới xuất hiện. E ko biết là mình an toàn với smg chưa. E còn hơi xoắn quá a chị ơi

Charles
01-09-2015, 21:30
Sùi mào gà thì e ko thấy dấu hiệu gì hết ko thấy lạ gì ở dươbg vật vây e an toàn với smg chưa a. Bác sĩ có nói là smg thì có khi 3 đến 6 tháng mới xuất hiện. E ko biết là mình an toàn với smg chưa. E còn hơi xoắn quá a chị ơi

Sùi mào gà thường có biểu hiện sau nguy cơ 10>90 ngày. Bạn đã 78 ngày không có biểu hiện thì có thể yên tâm không bị rồi.

Muonsongvoiem
01-09-2015, 21:46
Thậy vậy à a Trương Xuân sao e thấy các thông tin smg là 2 đến 9 tháng. Còn bác sĩ thi nói là 1 năm luôn cơ. Vậy là e an toàn với smg rùi ạ

Nguyen Ha
02-09-2015, 02:24
Thậy vậy à a Trương Xuân sao e thấy các thông tin smg là 2 đến 9 tháng. Còn bác sĩ thi nói là 1 năm luôn cơ. Vậy là e an toàn với smg rùi ạ

78 ngày sau nnguy cơ rồi, bạn không thấy biển hiện gì của SMS thì xem như không bị. Bạn yên tâm.