PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng và bằng tay

giuptoivoi7982
31-08-2015, 04:25
Gửi ac tư vấn trên diễn đàn
Tình trạng của mình là thế này.
ngày 27 tháng 7 sau khi nhậu xong có đi
ks với gmd . Nhưng khi blowjob cô ta có đeo bcs cho mình bcs của ks.
đươjc chừng 1 phút mình tháo bao và cô ta thực hiện HJ đến xuất tinh.
nguy cơ của mình rất thấp phải không ac.
Sao mình bị nhức mình khô họng nóng trong người cả tháng nay sút hết gần 5 kg
lo quá anh chị ơi. tư vấn giúp em với.

giuptoivoi7982
31-08-2015, 04:30
Có ai không tư vấn giúp mình với

giuptoivoi7982
31-08-2015, 04:50
Trường hợp như em có cần xn không anh chị?
xin tư vấn giúp.

giuptoivoi7982
31-08-2015, 05:45
Anh Tuan và anh chị trong diễn đàn tư vấn giúp em với.

giuptoivoi7982
31-08-2015, 06:09
Em sợ bcs của ks có vấn đề anh chị tư vấn giúp em !

Charles
31-08-2015, 06:47

Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ gì hết.

Charles
31-08-2015, 06:49
Em sợ bcs của ks có vấn đề anh chị tư vấn giúp em !

Với hành vi kích dục bằng miệng, ngay cả khi bạn không dùng BCS cũng không có nguy cơ, huống chi bạn đã dùng BCS thì yên tâm đi.

giuptoivoi7982
31-08-2015, 07:09
Nhưng anh Trưong Xuân ơi sao em bị nóng trong người về đêm sụt kí và nhức mỏi anh ah. Em chưa bị vậy bao giờ. Em có cần xn không anh Xuân. Bcs của ks có vấn đề gì không anh. Em có liếm ti và vú gmd khoảng 10 giây anh ah.

Charles
31-08-2015, 07:13
Nhưng anh Trưong Xuân ơi sao em bị nóng trong người về đêm sụt kí và nhức mỏi anh ah. Em chưa bị vậy bao giờ. Em có cần xn không anh Xuân. Bcs của ks có vấn đề gì không anh. Em có liếm ti và vú gmd khoảng 10 giây anh ah.

Khẳng định trường hợp bạn 100% không sao. Bạn yên tâm không cần XN.

giuptoivoi7982
31-08-2015, 08:21
Khẳng định trường hợp bạn 100% không sao. Bạn yên tâm không cần XN.

Dạ em cảm ơn anh Xuân nhiều

Nguyen Ha
31-08-2015, 08:27

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ. Các biểu hiện mà bạn đang gặp phải là do stress gây nên.

Tuanmecsedec
31-08-2015, 09:44

Anh Tuan và anh chị trong diễn đàn tư vấn giúp em với.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

giuptoivoi7982
31-08-2015, 10:06
Em cảm ơn các anh chị trên diễn đàn. Nhưng khi gmd xé bao có để trên bàn sau đó mới mang vào cho em. Có khi nào dính tinh dịch hay dịch âm đạo của người trước không ac. Vì em cảm thấy nhức người và nóng người về đêm nhiều lắm khô miệng nữa anh chị ah.

Tuanmecsedec
31-08-2015, 10:09
Em cảm ơn các anh chị trên diễn đàn. Nhưng khi gmd xé bao có để trên bàn sau đó mới mang vào cho em. Có khi nào dính tinh dịch hay dịch âm đạo của người trước không ac. Vì em cảm thấy nhức người và nóng người về đêm nhiều lắm khô miệng nữa anh chị ah.

Hoàn toàn không có lây nhiễm kiểu này trong mọi tình huống nào bạn.

Charles
31-08-2015, 10:10

Do bạn lo lắng quá gây ra cảm giác đó thôi. Bạn yên tâm với những gì đã được tư vấn đi.

giuptoivoi7982
31-08-2015, 10:43
Em cảm ơn các anh chị đã tư vấn

Nguyen Ha
31-08-2015, 12:01

Quan trọng khi quan hệ bạn có dùng BCS là ko có nguy cơ.

giuptoivoi7982
31-08-2015, 12:16
Da không chị em không quan hệ chỉ mang bao khi blowjob . Sợ bcs xé sẵn để trên bàn dính dịch của người trước đó chị. Trước giờ có ai nhiễm qua cách này không vậy.

Nguyen Ha
31-08-2015, 12:28
Da không chị em không quan hệ chỉ mang bao khi blowjob . Sợ bcs xé sẵn để trên bàn dính dịch của người trước đó chị. Trước giờ có ai nhiễm qua cách này không vậy.

HIV ko lây nhiễm như vậy. 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
31-08-2015, 14:49

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

giuptoivoi7982
03-09-2015, 07:02
Chào các ac trên diễn đàn.
Trường hợp của em được tư vấn là không sao nhưng em vẫn thấy mệt mỏi và nóng về đêm. Hôm thứ hai vừa rồi em thấy tự nhiên DV có mụn nhỏ đi da liễu khám bs xn nấm âm tính và kết luận viêm quy đầu cho thuốc uống thì bớt hẳn. Em thắc mắc từ đầu đến cuối em không tiếp xúc với dịch âm đạo (bj có bcs sau đó chỉ HJ) sao vẫn bị viêm quy đầu.ac tư vấn giúp em được không? Em vẫn sợ bcs của ks có vấn đề.

Tuanmecsedec
03-09-2015, 07:05
Trường hợp của em được tư vấn là không sao nhưng em vẫn thấy mệt mỏi và nóng về đêm. Hôm thứ hai vừa rồi em thấy tự nhiên DV có mụn nhỏ đi da liễu khám bs xn nấm âm tính và kết luận viêm quy đầu cho thuốc uống thì bớt hẳn. Em thắc mắc từ đầu đến cuối em không tiếp xúc với dịch âm đạo (bj có bcs sau đó chỉ HJ) sao vẫn bị viêm quy đầu.ac tư vấn giúp em được không? Em vẫn sợ bcs của ks có vấn đề.

Do bạn quá lo lắng nên Stress có thể gây ra bạn hâm hâm nóng về đêm.

Một số bạn trai khi có “chuỗi hạt ngọc dương vật” đã quá lo lắng cho rằng mình bị bệnh mào gà và tự mua thuốc bôi lên dương vật dẫn đến những biến chứng đáng tiếc. Vậy bệnh mào gà và “chuỗi hạt ngọc dương vật” là gì và làm sao phân biệt?

Bệnh mồng gà còn gọi là mào gà, sùi mào gà (genital warts, condylomata acuminata) là một bệnh lây truyền qua đường sinh dục thường gặp. Bệnh do virus HPV (Human papilloma virus- hình 1) gây ra, thường gặp ở tuổi hoạt động tình dục 20-40 tuổi và gặp ở nữ nhiều hơn nam.

Triệu chứng của bệnh mồng gà chủ yếu là những sùi đặc trưng (một vài hoặc nhiều sùi) ở niêm mạc hậu môn, sinh dục, niêm mạc miệng hoặc da vùng cơ quan sinh dục. Những sùi này có đặc điểm là bề mặt sần sùi, mềm, không đau, đụng vào dễ chảy máu, da trên bề mặt mỏng, ẩm ướt, kích thước từ 1mm đến hàng trăm mm. Điều trị bệnh mồng gà có thể là bôi thuốc, đốt điện, laser hoặc phẫu thuật tùy vào đặc điểm thương tổn sùi.

Chuỗi hạt ngọc dương vật: Nam giới độ tuổi 20-30 tuổi thường xuất hiện ở vùng rãnh quy đầu những hạt nhỏ li ti đồng dạng, xếp thành 2 hoặc 3 hàng chạy xung quanh rãnh quy đầu, không gây ra triệu chứng gì. Chúng được gọi là “chuỗi hạt ngọc dương vật” (Pearly penile papules). Chúng hoàn toàn vô hại, không cần điều trị gì. Giữ vệ sinh tốt, thường xuyên rửa sạch vùng quy đầu sẽ giúp chúng sớm lặn đi.

giuptoivoi7982
03-09-2015, 07:17
E cảm ơn anh Tuấn nhiều.
Vì em không tiếp xúc dịch của gmd nên nguy cơ HIV là bằng 0 phải không anh? Một lần trót dại làm em lo lắng khổ sở mãi em hứa sẽ không bao giờ bước chân đến những nơi như thế nữa em sợ lắm rồi.

Tuanmecsedec
03-09-2015, 07:19
E cảm ơn anh Tuấn nhiều.
Vì em không tiếp xúc dịch của gmd nên nguy cơ HIV là bằng 0 phải không anh? Một lần trót dại làm em lo lắng khổ sở mãi em hứa sẽ không bao giờ bước chân đến những nơi như thế nữa em sợ lắm rồi.

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi bạn.Bạn đừng lo lắng quá sẽ gây ra nhiều bệnh.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
03-09-2015, 08:17
E cảm ơn anh Tuấn nhiều.

biết ăn năn và hối cải như vậy là tốt đó bạn
đừng tự đi kiếm nguy cơ mới cho mình nữa là được
còn về hiv?
nguy cơ của bạn chắc chắn là bằng 0 hay dưới 0 luôn :)

Charles
03-09-2015, 09:38

Viêm bao quy đầu có thể do bạn vệ sinh chưa sạch sẽ thôi. Còn trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ.

giuptoivoi7982
03-09-2015, 15:37
Vậy em không cần xn gì cả phải không anh chị? Bây giờ em phải làm gì ah?

Charles
03-09-2015, 15:51

Bạn không có nguy cơ nên không cần phải XN gì cả.

Tuanmecsedec
03-09-2015, 19:58

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì hỏi lại chính mình.

giuptoivoi7982
04-09-2015, 16:38
Anh Tuấn ơi em đọc bên tư vấn hiv có trường hợp nhiễm khi os khi có triệu chứng xn bị DT. Em không biết em có sao không nữa . Em còn mỏi người lắm anh ah

Charles
04-09-2015, 17:10
Anh Tuấn ơi em đọc bên tư vấn hiv có trường hợp nhiễm khi os khi có triệu chứng xn bị DT. Em không biết em có sao không nữa . Em còn mỏi người lắm anh ah

Đó là thông tin nhảm nhí. Bạn đến diendanhiv.vn tư vấn nếu không tin có quyền không hỏi nữa.

Hiện nay có mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí. Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp, nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Và họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang, khi đã hoang mang là sẽ gọi diện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Tuanmecsedec
04-09-2015, 20:23

Đó là những thông tin tào lao.Họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang, khi đã hoang mang là sẽ gọi điện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

giuptoivoi7982
08-09-2015, 15:20
Anh chị ơi giờ người em bớt nóng rồi nhưng vẫn có cảm giác không khoẻ lúc nào cũng nghĩ mình nhiễm.
trường hợp của em là 100% an toàn phải không anh chị. Em lo quá đã hơn 6 tuần rồi em mệt mỏi quá.

Charles
08-09-2015, 15:26
Anh chị ơi giờ người em bớt nóng rồi nhưng vẫn có cảm giác không khoẻ lúc nào cũng nghĩ mình nhiễm.
trường hợp của em là 100% an toàn phải không anh chị. Em lo quá đã hơn 6 tuần rồi em mệt mỏi quá.

Ban quản trị khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ với HIV.

giuptoivoi7982
09-09-2015, 17:14
Em nói ac đừng giận nha.
em vừa đi hoà hảo xn bằng pp elisa combo âm tính.
Sau 7 tuần elisa at có an toàn chưa các anh chị

Tuanmecsedec
09-09-2015, 17:17
Em nói ac đừng giận nha.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn rồi,vì vậy bạn yên tâm kết quả này.

Charles
09-09-2015, 17:58
Em nói ac đừng giận nha.

Bạn không có nguy cơ, vì vậy hãy yên tâm với kết quả này đi.

giuptoivoi7982
13-09-2015, 10:32
Ac ơi cho em hỏi. Sao bs ở hoà hảo chỉ coi kết quả 7 tuần elisa combo âm tính và nói luôn là em không bị gì cả.
em có kể cho bs nghe về nguy cơ của em. Vậy với kết quả này em 100% không sao phải không anh chị?

Charles
13-09-2015, 10:39
Ac ơi cho em hỏi. Sao bs ở hoà hảo chỉ coi kết quả 7 tuần elisa combo âm tính và nói luôn là em không bị gì cả.
em có kể cho bs nghe về nguy cơ của em. Vậy với kết quả này em 100% không sao phải không anh chị?

Bạn hãy yên tâm với những gì Ban quản trị đã tư vấn đi.

Tuanmecsedec
13-09-2015, 10:45

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này sẽ rõ :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

giuptoivoi7982
13-09-2015, 11:23
Em đọc thấy vẫn cần chốt ở 12 tuần.
vậy em có cần chốt 12 tuần không anh? Sao bs không nói em xn nữa vậy?
em đã an toàn phải không ac?

Tuanmecsedec
13-09-2015, 11:41
Em đọc thấy vẫn cần chốt ở 12 tuần.
vậy em có cần chốt 12 tuần không anh? Sao bs không nói em xn nữa vậy?
em đã an toàn phải không ac?

Bạn yên tâm,nếu có xét nghiệm lại theo khuyến cáo thì chỉ là thủ tục thôi.

giuptoivoi7982
13-09-2015, 11:54
Vậy em vẫn cần chốt ở 12 tuần hay sao anh?

Tuanmecsedec
13-09-2015, 11:56
Vậy em vẫn cần chốt ở 12 tuần hay sao anh?

Bạn nên đọc lại những gì ban quản trị tư vấn bài trước.

giuptoivoi7982
13-09-2015, 12:09
Em nói như vầy có đúng không ah.
vì không có nguy cơ , không tiếp xúc dịch gì cả nên xét nghiệm elisa 7 tuần giải toả tâm lí. Nên có thể khẳng định em không bị gì cả phải không anh?

Charles
13-09-2015, 14:23
vì không có nguy cơ , không tiếp xúc dịch gì cả nên xét nghiệm elisa 7 tuần giải toả tâm lí. Nên có thể khẳng định em không bị gì cả phải không anh?

Đúng vậy, bạn không có nguy cơ nên XN chỉ giải tỏa tâm lý thôi. Bạn yên tâm không cần XN nữa, vì có XN kết quả cũng luôn là âm tính (nếu không có hành vi nguy cơ mới).

Tuanmecsedec
14-09-2015, 03:31

Nếu bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ,vì vậy xét nghiệm để tìm con gì?.Nên bạn xét nghiệm chỉ là để giải tỏa tâm lý thôi.Vì vậy,bạn không cần xét nghiệm nữa.

giuptoivoi7982
14-09-2015, 04:46
Dạ em cảm ơn các anh chị đã tư vấn giúp em. Nếu không có rm stress đến tâm thần mất.

giuptoivoi7982
16-09-2015, 16:37
Chào anh chị,
sao em vẫn chưa bình thường như lúc trước ac ah. Trường hợp em 100% không sao phải không anh chị.
cổ họng em vẫn khô và người mệt mỏi ac ah.

Nguyen Ha
16-09-2015, 17:32
Chào anh chị,
sao em vẫn chưa bình thường như lúc trước ac ah. Trường hợp em 100% không sao phải không anh chị.

Yên tâm với những gì được tư vấn đi.

giuptoivoi7982
16-09-2015, 17:36
Vậy là em chắc chắn không sao phải không chị ?

Nguyen Ha
16-09-2015, 17:43

Chắc chắn 100%.

Tuanmecsedec
16-09-2015, 20:35
Chào anh chị,

Ban quản trị không có tư vấn bừa cho bạn đâu,bạn yên tâm những gì ban quản trị đã tư vấn.

giuptoivoi7982
24-09-2015, 06:49
Sao dạo này em mệt mỏi, lâu lâu lại đau họng nữa.
em at ở 45 ngày combo Hoà Hảo an tâm chưa ac.có trường hợp nào 45 âm mà 3 tháng dương chưa anh chị

Charles
24-09-2015, 08:14
em at ở 45 ngày combo Hoà Hảo an tâm chưa ac.có trường hợp nào 45 âm mà 3 tháng dương chưa anh chị

Bạn hỏi câu này chứng tỏ không chịu đọc những gì Ban quản trị đã tư vấn.

Tuanmecsedec
24-09-2015, 08:17

Thời tiết dạo này dễ bị viêm họng bạn,bạn lo lắng quá cũng gây ra mệt mỏi.Trường hợp của bạn thì ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm kết quả này.

Về thời gian xét nghiệm HIV Combo sau 45 ngày âm tính cho dù bạn thật sự có nguy cơ thì cũng rất cao bạn đã an toàn,bạn tìm hiểu thêm về phương pháp xét nghiệm này các chủ đề sau đây :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

giuptoivoi7982
24-09-2015, 09:00
Em cảm ơn anh Xuân và anh Tuấn đã tư vấn.
không phải em không đọc đâu ah. Vì em thật sự lo ah.
Em thấy nguy cơ của em rất thấp nhưng vì cơ thể mệt mỏi và phần sợ cấn đề BCS của KS có vấn đề.
2 anh đừng giận em nha.