PDA

View Full Version : đưa tay vào âm đạo của nhân viên mát xa rồi đưa tay vào miệng mình

kenedy
31-08-2015, 16:17
Xin tư vấn hộ em, hôm vừa rồi sau khi nhậu em có đi mát xa kích dục, em có đưa tay vào âm đạo của nhân viên mát xa rồi đưa tay vào miệng mình, cho em hỏi em có nguy cơ bị nhiễm HIV không ạ

Tuanmecsedec
31-08-2015, 16:31
Xin tư vấn hộ em, hôm vừa rồi sau khi nhậu em có đi mát xa kích dục, em có đưa tay vào âm đạo của nhân viên mát xa rồi đưa tay vào miệng mình, cho em hỏi em có nguy cơ bị nhiễm HIV không ạ

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

kenedy
31-08-2015, 17:04
vân ạ, những lúc đó trên tay em có dính dịch âm đạo như vậy cung không thể bị nhiễm hả, vậy cho em hỏi như trường hợp của em như thế nào mới có thể bị nhiễm. em xin cảm ơn

Tuanmecsedec
31-08-2015, 19:53
vân ạ, những lúc đó trên tay em có dính dịch âm đạo như vậy cung không thể bị nhiễm hả, vậy cho em hỏi như trường hợp của em như thế nào mới có thể bị nhiễm. em xin cảm ơn

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Charles
31-08-2015, 20:03

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Charles
31-08-2015, 20:09

Bạn uống dịch vừa trong AD ra còn không có nguy cơ nữa là chỉ mút dịch dính ở tay.

kenedy
31-08-2015, 20:30
em xin cảm ơn mọi người đã nhiệt tình tư vấn em. em yên tâm rồi