PDA

View Full Version : Quan hệ có dung 2bao cao su sợ bao cao su rách không biết

huyen
01-09-2015, 00:22
Ngày 30-06 em quan hệ với gái mai dâm có sử dụng báo cao su?do sử dụng rượu bia lên em đã không để ý xem bao cao su có rách hay không nữa?ngày 17-07 đến thời điểm hiện tại em bắt đầu có những triệu chứng như:mệt mỏi,sốt,rôna,chân mỏi đau nhức,sốt,có nhiều nốt như mụn ở vai và ngực,lưỡi có những rêu trắng nhiều dịch nhầy,tiêu chảy,em như là bị dối loạn tiêu hoá?móng tay chân thì xu xì, ngón giữa trong móng có vết thâm như tia máu?và bị viêm amidan?những triệu chứng của em có phải là hiv không anh chị?em đang rất lo lắng và sợ?mong anh chị tư vấn giúp em?

Charles
01-09-2015, 06:03
Ngày 30-06 em quan hệ với gái mai dâm có sử dụng báo cao su?do sử dụng rượu bia lên em đã không để ý xem bao cao su có rách hay không nữa?ngày 17-07 đến thời điểm hiện tại em bắt đầu có những triệu chứng như:mệt mỏi,sốt,rôna,chân mỏi đau nhức,sốt,có nhiều nốt như mụn ở vai và ngực,lưỡi có những rêu trắng nhiều dịch nhầy,tiêu chảy,em như là bị dối loạn tiêu hoá?móng tay chân thì xu xì, ngón giữa trong móng có vết thâm như tia máu?và bị viêm amidan?những triệu chứng của em có phải là hiv không anh chị?em đang rất lo lắng và sợ?mong anh chị tư vấn giúp em?

Bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ. Bạn lo không biết BCS có bị rách hay không, trong quá trình quan hệ nếu BCS có sự cố tuột hoặc rách cả hai sẽ cảm nhận được ngay, xong trận rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

huyen
01-09-2015, 07:39
Do đã uống rượu bia?em sợ núc đó rách mà em không biết?mà em cũng sợ cô gái kia trả thù đời?giờ em có nhiều triệu chứng quá anh ạ

Charles
01-09-2015, 07:43
Do đã uống rượu bia?em sợ núc đó rách mà em không biết?mà em cũng sợ cô gái kia trả thù đời?giờ em có nhiều triệu chứng quá anh ạ

Triệu chứng do bạn lo lắng quá gây ra thôi, thời kỳ đầu HIV không có biểu hiện nào cả.

Trường hợp của bạn nếu BCS bị rách lúc rút ra cả hai không tá hỏa mới lạ, vì không chỉ bạn sợ lây bệnh từ cô ta mà chính cô ta cũng sợ lây bệnh từ bạn (nếu bạn có HIV).

huyen
01-09-2015, 07:57
Nhưng nếu cô ta bị hiv rồi thì sao anh?đến giờ em vẫn liên tục bị sốt nhẹ?và tiêu chảy nữa?ở Vĩnh phúc có chỗ nào xét nghiệm ở thời điểm 2tháng không anh?

Tuanmecsedec
01-09-2015, 08:03

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)
Chủ đề: Quan hệ vơi gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/24876-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)

Tuanmecsedec
01-09-2015, 08:04
Nhưng nếu cô ta bị hiv rồi thì sao anh?đến giờ em vẫn liên tục bị sốt nhẹ?và tiêu chảy nữa?ở Vĩnh phúc có chỗ nào xét nghiệm ở thời điểm 2tháng không anh?

Bạn yên tâm đi,do bạn quá lo lắng nên Stress gây ra thôi.

Charles
01-09-2015, 08:20

Bạn muốn XN cũng chỉ giải tỏa tâm lý thôi, chắc chắn kết quả là âm tính. Ở Vĩnh Phúc bạn đến Văn phòng Trung tâm phòng chống AIDS tỉnh Vĩnh Phúc (Trung tâm Da liễu và phòng chống các bệnh xã hội). Địa chỉ: Khai Quang, thị xã Vĩnh Yên, tel: 0211.861793

huyen
01-09-2015, 08:36
Bạn yên tâm đi,do bạn quá lo lắng nên Stress gây ra thôi.

em cũng mong là do em lo lắng quá?do Stress gây ra?em cam ơn anh tuấn đã tư vấn cho em?chứ mấy ngày qua em không dám nói mới ai cả người núc nào cũng như là ngớ ngẩn ấy anh ạ

huyen
01-09-2015, 08:40
Hôm trước em đến Trung tâm của tỉnh rồi anh ạ?Họ bảo em chờ đến 3tháng thì quay lại anh ạ?chờ 1tháng nữa với tâm trang như bẫy giờ trắc em chết mất

Charles
01-09-2015, 09:08
Hôm trước em đến Trung tâm của tỉnh rồi anh ạ?Họ bảo em chờ đến 3tháng thì quay lại anh ạ?chờ 1tháng nữa với tâm trang như bẫy giờ trắc em chết mất

Hãy yên tâm với những gì đã tư vấn đi. Bạn càng lo lắng stress sẽ sinh ra nhiều bệnh.

xuanthang
01-09-2015, 09:43
A Tuấn đã tư vấn thì bạn cứ yên tâm, theo mình thì bạn hoàn toàn không bị lây hiv, hiv ko dễ lây như bạn nghĩ vậy đâu, hãy đi xn để giải tỏa street, coi như đây là bài học nhớ đời.

huyen
01-09-2015, 10:29
Nhưng sao mình thấy mình có nhiều triệu chứng của hiv quá bạn ạ?lần này là lần cuối cùng với gái mại dâm của đời mình

Charles
01-09-2015, 10:32
Nhưng sao mình thấy mình có nhiều triệu chứng của hiv quá bạn ạ?lần này là lần cuối cùng với gái mại dâm của đời mình

Thời kỳ cửa sổ của HIV không có triệu chứng. Vấn đề của bạn đã được tư vấn rồi, nếu vẫn không thể yên tâm thì chỉ có đi XN thôi.

huyen
01-09-2015, 10:37
Anh xuân ơi sao em đọc các triệu chứng hiv 3tháng đầu sao giống với triệu chứng của em quá vậy?

Charles
01-09-2015, 10:39
Anh xuân ơi sao em đọc các triệu chứng hiv 3tháng đầu sao giống với triệu chứng của em quá vậy?

Thông tin trên mạng là lý thuyết, chỉ tham khảo thôi bạn. Khi người có HIV chuyển sang giai đoạn AIDS mới biểu hiện triệu chứng.

huyen
01-09-2015, 10:54
Thế ak anh?sao em thấy trong cơ thể em có rất nhiều thay đổi móng tay móng chân của em bị xù xì chông rõ lắm anh ạ?lưỡi em thì bị rêu trắng có rất nhiều dịch nhầy,1ngày em phải đi ngoài 2 3 lần,mà trong 2tháng bắt đầu từ núc quan hệ em giảm mất 6kg rồi anh ạ

Charles
01-09-2015, 10:57
Thế ak anh?sao em thấy trong cơ thể em có rất nhiều thay đổi móng tay móng chân của em bị xù xì chông rõ lắm anh ạ?lưỡi em thì bị rêu trắng có rất nhiều dịch nhầy,1ngày em phải đi ngoài 2 3 lần,mà trong 2tháng bắt đầu từ núc quan hệ em giảm mất 6kg rồi anh ạ

Trả lời bạn rất nhiều rồi, là do bạn bị stress gây ra thôi. Bạn không có nguy cơ.

huyen
01-09-2015, 11:19
Trả lời bạn rất nhiều rồi, là do bạn bị stress gây ra thôi. Bạn không có nguy cơ.

em cũng mong là như vậy?em cam ơn anh na

Nguyen Ha
01-09-2015, 11:34
Bạn yên tâm khi quan hệ có dùng BCS là bạn an toàn, BCS rách ttuột cảm nhận được ngay và nhìn thấy ngay khi xong trận.

huyen
02-09-2015, 13:47
Anh tuấn,chị hà,a xuân mọi người tư vấn giúp em với?em lo quá anh chị ạ?em quan hệ với gái mai dâm trong 1lần đi du lịch,em có sử dụng bao cao su nhưng em cũng không biết bao cao su có rách hay không nữa,đến giờ đã được 2tháng mà em có tất cả những triệu chứng của hiv rồi anh chi ạ?đến giờ em nghĩ lại những hành động của cô gái mai dâm lại càng làm em nghi ngờ?khi quan hệ xong lần 1,cô ta chạy ra ngoài bảo là ra lấy bao cao su đấy cũng có thể là thời gian cô ta làm rách bao cao su,trong khi em đã uống ruợu nếu như bao cao su có rách khoảng 1cm trắc em cũng không biết được?dạo này em lại bị tiêu chảy ngày phải đi 3 4lần,lưỡi thì rêu trắng 1tháng rồi mà chưa hết?cổ tay em giờ lại nổi lên như kiểu hạch dài 1cm?Anh chị bây giờ em phải làm gì?để thoát khỏi tình trạng này anh chị?

Charles
02-09-2015, 13:56
Anh tuấn,chị hà,a xuân mọi người tư vấn giúp em với?em lo quá anh chị ạ?em quan hệ với gái mai dâm trong 1lần đi du lịch,em có sử dụng bao cao su nhưng em cũng không biết bao cao su có rách hay không nữa,đến giờ đã được 2tháng mà em có tất cả những triệu chứng của hiv rồi anh chi ạ?đến giờ em nghĩ lại những hành động của cô gái mai dâm lại càng làm em nghi ngờ?khi quan hệ xong lần 1,cô ta chạy ra ngoài bảo là ra lấy bao cao su đấy cũng có thể là thời gian cô ta làm rách bao cao su,trong khi em đã uống ruợu nếu như bao cao su có rách khoảng 1cm trắc em cũng không biết được?dạo này em lại bị tiêu chảy ngày phải đi 3 4lần,lưỡi thì rêu trắng 1tháng rồi mà chưa hết?cổ tay em giờ lại nổi lên như kiểu hạch dài 1cm?Anh chị bây giờ em phải làm gì?để thoát khỏi tình trạng này anh chị?

BQT tư vấn bạn nhiều rồi, nếu bạn vẫn lo lắng thì nên đi xét nghiệm xả stress.

huyen
02-09-2015, 14:05
BQT tư vấn bạn nhiều rồi, nếu bạn vẫn lo lắng thì nên đi xét nghiệm xả stress.

anh xuân ơi theo kinh nghiệm của anh thì em không có nguy cơ ak?nhưng mà hôm đó em cảm thấy lạ lạ sao ấy

Charles
02-09-2015, 14:19
anh xuân ơi theo kinh nghiệm của anh thì em không có nguy cơ ak?nhưng mà hôm đó em cảm thấy lạ lạ sao ấy

Do bạn lo nghĩ thôi, hãy yên tâm những gì mọi người đã tư vấn, bạn càng lo nghĩ càng nhiều triệu chứng.

Nguyen Ha
02-09-2015, 14:24
Không yên tâm với những gì được tư vấn thì nên đi XN để giải tỏa tâm lý.

huyen
02-09-2015, 15:48
Triệu chứng của em thì đã có đủ hết rồi?em chỉ mong như anh chị nói là stress gây ra?

huyen
02-09-2015, 15:51
Chị hà ơi?qua đợt nghỉ mùng 2-09 bệnh viện hôm nào làm việc chị?

Charles
02-09-2015, 16:15
Chị hà ơi?qua đợt nghỉ mùng 2-09 bệnh viện hôm nào làm việc chị?

Hết mùng 2-9 lại làm việc bình thường rồi.

huyen
02-09-2015, 16:26
Em cam ơn mọi người ạ?dù kết quả thế nào mai em cũng phải đi xét nghiệm máu?chứ không thế này trắc em chết mất? em hối hận quá

Charles
02-09-2015, 16:30
Em cam ơn mọi người ạ?dù kết quả thế nào mai em cũng phải đi xét nghiệm máu?chứ không thế này trắc em chết mất? em hối hận quá

Chúc bạn sớm giải tỏa được tâm lý.

huyen
02-09-2015, 16:35
Mà anh trường ơi?dạo này lưỡi em rêu trắng ở mỗi em nổi rất nhiều nốt trắng li ti?liệu em có phải bị nấm cadina không anh?

Charles
02-09-2015, 16:47
Mà anh trường ơi?dạo này lưỡi em rêu trắng ở mỗi em nổi rất nhiều nốt trắng li ti?liệu em có phải bị nấm cadina không anh?

Muốn biết bị nấm hay bị làm sao bạn phải đi khám mới rõ.

huyen
02-09-2015, 16:53
Em đi khám tại mũi họng bác sĩ bảo em bị viêm amidan?em uống thuốc cả tuần rồi mà vẫn không khỏi anh ạ?em mi đi khám sức khỏe cách đây 50ngày không bị gì cả?những sao thời gian qua em lại mệt mỏi như vậy?

Charles
02-09-2015, 17:08
Em đi khám tại mũi họng bác sĩ bảo em bị viêm amidan?em uống thuốc cả tuần rồi mà vẫn không khỏi anh ạ?em mi đi khám sức khỏe cách đây 50ngày không bị gì cả?những sao thời gian qua em lại mệt mỏi như vậy?

Do tâm lý bạn quá căng thẳng thôi.

Tuanmecsedec
02-09-2015, 17:53
Triệu chứng của em thì đã có đủ hết rồi?em chỉ mong như anh chị nói là stress gây ra?

Bạn đã được tư vấn rồi thì yên tâm đi bạn.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
02-09-2015, 18:44

bạn mệt mỏi và bệnh lâu hết là do bạn bị căng thẳng,suy nghĩ quá nhiều đó
tâm bệnh thì thử hỏi tại sao thân lại không bệnh?
nếu bạn đã đi khám sức khỏe và vẫn mạnh khỏe bình thường là ok
mình cũng bị viêm amidan như bạn đây
bác sỹ cũng cho mình đơn thuốc cả tuần
nếu uống hết mà vẫn không khỏi thì phải đi tái khám lại
cũng có thể là xét nghiệm máu rồi làm tiểu phẫu cắt amidan cũng không chừng
mong cho anh em mình mau hết bệnh nhé :)

huyen
02-09-2015, 22:55
bạn mệt mỏi và bệnh lâu hết là do bạn bị căng thẳng,suy nghĩ quá nhiều đó
tâm bệnh thì thử hỏi tại sao thân lại không bệnh?
nếu bạn đã đi khám sức khỏe và vẫn mạnh khỏe bình thường là ok
mình cũng bị viêm amidan như bạn đây
bác sỹ cũng cho mình đơn thuốc cả tuần
nếu uống hết mà vẫn không khỏi thì phải đi tái khám lại
cũng có thể là xét nghiệm máu rồi làm tiểu phẫu cắt amidan cũng không chừng
mong cho anh em mình mau hết bệnh nhé :)

em định mai đi xét nghiệm?nhưng em lo quá anh ạ

Charles
03-09-2015, 05:57

XN giải tỏa tâm lý thôi làm gì mà căng thẳng vậy bạn. Yên tâm đi kết quả chắc chắn là âm tính.

Tuanmecsedec
03-09-2015, 06:55

Tuanmecsedec khẳng định bạn 100% sẽ âm tính.

huyen
03-09-2015, 10:01
XN giải tỏa tâm lý thôi làm gì mà căng thẳng vậy bạn. Yên tâm đi kết quả chắc chắn là âm tính.

đươc a xuân mi anh tuấn khẳng định như vậy em cũng yên tâm hơn?em cam ơn hai anh ạ

huyen
03-09-2015, 17:16

chi hà anh tuấn anh xuân ơi?hôm nay,hôm nay em đi xét nghiệm ở phòng khám tư nhân?kết quả xét nghiệm âm tính anh chị ạ?cầm tờ xét nghiệm em vui gê quá?tees nhanh ở thời điểm 63ngày có Yên tâm được chưa anh chị?

Charles
03-09-2015, 17:31
chi hà anh tuấn anh xuân ơi?hôm nay,hôm nay em đi xét nghiệm ở phòng khám tư nhân?kết quả xét nghiệm âm tính anh chị ạ?cầm tờ xét nghiệm em vui gê quá?tees nhanh ở thời điểm 63ngày có Yên tâm được chưa anh chị?

Kết quả này phản ánh những gì bạn được tư vấn là chính xác. Bạn không có nguy cơ, vì vậy kết quả này bạn hoàn toàn giải tỏa tâm lý được rồi, không cần XN nữa.

huyen
03-09-2015, 17:58
3tháng em đi làm cái nữa cho trắc?trắc em phải đi khám sức khỏe tổng thể xem thế nào mất?chứ lưỡi em rêu trắng,mi ăn cái gì ra cái đấy thế này không ổn

Charles
03-09-2015, 18:04
3tháng em đi làm cái nữa cho trắc?trắc em phải đi khám sức khỏe tổng thể xem thế nào mất?chứ lưỡi em rêu trắng,mi ăn cái gì ra cái đấy thế này không ổn

Tất cả do stress gây ra hết. Còn bạn muốn XN tiếp thì tùy bạn thôi, bạn CN nữa cũng chỉ có một kết quả là âm tính với HIV.

Tuanmecsedec
03-09-2015, 20:12

Bạn đã được được tư vấn nhiều rồi,chuyện bạn xét nghiệm là tùy bạn.Tuanmecsedec khẳng định kết quả sẽ âm tính.

huyen
04-09-2015, 15:42
Vâng . em cảm ơn mọi người?thời gian qua đã tư vấn cho em?trắc em phải tạm thời dời xa diễn đàn,không trắc em luôn luôn bị ám ảnh bởi hiv mất?