PDA

View Full Version : miệng bị nhiệt kích dục sợ HIV

streess
01-09-2015, 10:39
Anh chị ơi giúp em với! Em có quan hệ với bạn trai, có sử dụng bao cao su nhưng khi dùng miệng kích thích dương vật cho bạn lúc đó chưa sử dụng bao sao su mà miệng em lại bị nhiệt. Em lo quá không biết như vậy có bị lây HIV không?

Tuanmecsedec
01-09-2015, 10:40
Anh chị ơi giúp em với! Em có quan hệ với bạn trai, có sử dụng bao cao su nhưng khi dùng miệng kích thích dương vật cho bạn lúc đó chưa sử dụng bao sao su mà miệng em lại bị nhiệt. Em lo quá không biết như vậy có bị lây HIV không?

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Charles
01-09-2015, 10:41

Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn đã sử dụng BCS là không có nguy cơ. Vấn đề kích thích bằng miệng tại diễn đàn có nhiều chủ đề tương tự được trả lời không sao, bạn tự tìm hiểu thêm.

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)
Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)

streess
01-09-2015, 11:08
Cảm ơn các anh đã tư vấn cho em. Các anh ơi cho em hỏi, em có tìm hiểu một số thông tin nói rằng kích dục bằng miệng có nguy cơ với HIV nếu miệng bị tổn thương như viêm, nở loét, chảy máu. Miệng em bị nhiệt bằng hạt hạt đỗ, màu trắng, lợt da có phải là miệng bị tổn thương không ạ.

Charles
01-09-2015, 11:13
Cảm ơn các anh đã tư vấn cho em. Các anh ơi cho em hỏi, em có tìm hiểu một số thông tin nói rằng kích dục bằng miệng có nguy cơ với HIV nếu miệng bị tổn thương như viêm, nở loét, chảy máu. Miệng em bị nhiệt bằng hạt hạt đỗ, màu trắng, lợt da có phải là miệng bị tổn thương không ạ.

Với HIV thì bạn yên tâm không sao, vì tuyến nước bọt là môi trường kiềm (enzym) làm bất hoạt virus.

Hiện nay có mấy số tổng đài tư vấn mục đích thu cước phí. Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp, nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Và họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang, khi đã hoang mang là sẽ gọi diện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

streess
01-09-2015, 11:45
Vâng, vậy là trường hợp của em dù miệng bị nhiệt cũng ko sao ạ, may quá! Vậy mà làm e lo lắng mấy ngày hôm nay.
Các anh cho e hỏi thêm trên môi trên của e trước đó bị mụn nước, ngứa e có nặn và bị tróc lớp da bên ngoài không làm chảy máu nhưng cũng bị loét ra, đau, liếm nước bọt vào thấy xót. Chẳng may trong lúc kích dục bị dính it tinh dịch thì có sao không các anh ơi.

Nguyen Ha
01-09-2015, 12:10
Vâng, vậy là trường hợp của em dù miệng bị nhiệt cũng ko sao ạ, may quá! Vậy mà làm e lo lắng mấy ngày hôm nay.
Các anh cho e hỏi thêm trên môi trên của e trước đó bị mụn nước, ngứa e có nặn và bị tróc lớp da bên ngoài không làm chảy máu nhưng cũng bị loét ra, đau, liếm nước bọt vào thấy xót. Chẳng may trong lúc kích dục bị dính it tinh dịch thì có sao không các anh ơi.

Bạn yên tâm trong trường hợp này bạn không có nguy cơ với HIV.

streess
02-09-2015, 07:59
Anh chị ơi, e đọc các bài về quan hệ sợ rách bao cao su ko biết, e lại giật mình. Có khi nào rách bao cao su mà ko rách toạc và ko lòi đâu dv ra ko nhỉ vì lúc bạn trai rut dv ra e chỉ nhìn qua thì vẫn bao trùm qua đầu dv, do chúng e quan hệ 2 lần liên tiếp nên lần thứ 2 xuất tinh ít nên túi đựng tinh ko nhiều e ko nhìn rõ.

Nguyen Ha
02-09-2015, 08:05
Anh chị ơi, e đọc các bài về quan hệ sợ rách bao cao su ko biết, e lại giật mình. Có khi nào rách bao cao su mà ko rách toạc và ko lòi đâu dv ra ko nhỉ vì lúc bạn trai rut dv ra e chỉ nhìn qua thì vẫn bao trùm qua đầu dv, do chúng e quan hệ 2 lần liên tiếp nên lần thứ 2 xuất tinh ít nên túi đựng tinh ko nhiều e ko nhìn rõ.
BCS rách là rách toạc và lòi hết đầu DV ra. BCS rách cảm nhận được khi đang quan hệ và nhìn thâ ngay khi rút DV ra. Bạn nhìn thấy BCS vẫn bao trùm qua đầu DV là BCS ko rách. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

streess
06-09-2015, 15:44
Đọc trên diễn đàn thấy mấy a có nói nếu bcs thủng li ti thì nguy cơ thuộc về nữ, e lo quá. Bcs có khi nào bị thủng li ti như vậy không ạ

xuanxanh
06-09-2015, 15:54
Đọc trên diễn đàn thấy mấy a có nói nếu bcs thủng li ti thì nguy cơ thuộc về nữ, e lo quá. Bcs có khi nào bị thủng li ti như vậy không ạ

Có thủng li ti như vậy hay ko phải tự chính người trong cuộc là bạn rõ nhất chứ bạn. Bạn hỏi mọi người, đâu ai biết được.

Charles
06-09-2015, 16:16

Đó chỉ do các bạn thích suy diễn thôi.

Tuanmecsedec
07-09-2015, 08:45

Bạn yên tâm những gì ban quản trị đã tư vấn.

streess
08-09-2015, 14:09
Mong anh, chị trên diễn đàn thông cảm cho e, trưa nay e có đọc đc thông tin trên diễn đàn khác có trường họp xét nghiệm dương tính sau khi miệng bị nhiệt os cho gmd, e lại thấy lo quá

Tuanmecsedec
08-09-2015, 14:15
Mong anh, chị trên diễn đàn thông cảm cho e, trưa nay e có đọc đc thông tin trên diễn đàn khác có trường họp xét nghiệm dương tính sau khi miệng bị nhiệt os cho gmd, e lại thấy lo quá

Thông tin nói Oral sex bị nhiễm là tào lao.Còn diendanhiv.vn không có tư vấn bừa.Nếu bạn cảm thấy không tin thì đừng post bài hỏi.

Hiện nay có mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.

songchungvoi_HIV
08-09-2015, 14:17

Nhiệt miệng ko phải vết thương hở. Bạn ko có nguy cơ

streess
08-09-2015, 14:35
Anh Tuấn thông cảm cho e, vì chính thành viên đó đăng lên là có kết quả dương tính nên e thấy lo lắng, cũng mong đó là tin tào lao.

Charles
08-09-2015, 14:38
Anh Tuấn thông cảm cho e, vì chính thành viên đó đăng lên là có kết quả dương tính nên e thấy lo lắng, cũng mong đó là tin tào lao.

Bạn yên tâm khi đến Diendanhiv.vn tư vấn.

Tuanmecsedec
08-09-2015, 14:41

Họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.

Nick thì ai tạo mà không được bạn,quan trọng là có dám post tờ xét nghiệm lên không kìa.

streess
08-09-2015, 14:53
Vâng, em cảm ơn anh Tuấn và mọi người trên diễn đàn. E tin sự hiểu biết và kinh nghiệm gần 10 năm tư vấn của anh.

streess
09-09-2015, 11:08
Anh, chị ơi sao e cứ thấy lo lắng quá, e cứ bị ám ảnh không thoát ra đc.

Tuanmecsedec
09-09-2015, 11:14

Cái này là do bạn tự đem đến lo lắng cho mình.Vì trường hợp của bạn ban quản trị đã tư vấn hết rồi.

Charles
09-09-2015, 18:48

Bạn được tư vấn rồi, vì vậy hãy yên tâm đi.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
09-09-2015, 20:11

đang bị nhiệt miệng mà còn ham hố kích dục chi để rồi giờ đây phải lo lắng,ám ảnh mãi không dứt ra được vậy bạn?
nhưng mà cho dù có như vậy thì với trường hợp của bạn không sao đâu
bạn nên yên tâm và đừng lo âu nữa nhé

streess
09-09-2015, 20:48
Em cũng thấy ân hận lắm rồi, càng đọc càng thấy hoang mang. Em phải làm bây giờ các anh ơi.

Charles
09-09-2015, 20:51
Em cũng thấy ân hận lắm rồi, càng đọc càng thấy hoang mang. Em phải làm bây giờ các anh ơi.

Hình như thần kinh bạn này có vấn đề, BQT tư vấn bạn không có nguy cơ mà bạn bảo càng đọc càng thấy hoang mang. Vậy chắc tư vấn bạn có nguy cơ thì bạn mới hết hoang mang chăng????

streess
09-09-2015, 20:57
Xin lỗi anh Trường Xuân, tại e có đọc một số thông tin trên mạng có nói đã có trường hợp bị nhiễm khi os, anh đừng giận e nhé.

Charles
09-09-2015, 21:11
Xin lỗi anh Trường Xuân, tại e có đọc một số thông tin trên mạng có nói đã có trường hợp bị nhiễm khi os, anh đừng giận e nhé.

Bạn đến diễn đàn tư vấn nếu tin thì hỏi, không tin bạn có quyền không hỏi tiếp. Còn thông tin OS bị nhiễm HIV là thông tin tào lao. Hiện nay có mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí. Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp, nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Và họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang, khi đã hoang mang là sẽ gọi diện thoại cho họ.

streess
09-09-2015, 21:25
Vâng ạ, e cảm ơn các anh, chị. Cho e hỏi thêm một câu, nước bọt có khả năng làm bất hoạt hiv, dựa trên cơ sở khoa học nào ạ.

Charles
10-09-2015, 05:42
Vâng ạ, e cảm ơn các anh, chị. Cho e hỏi thêm một câu, nước bọt có khả năng làm bất hoạt hiv, dựa trên cơ sở khoa học nào ạ.

Nước bọt có khả năng làm bất hoạt HIV vì nước bọt có tính acid nhẹ.

streess
10-09-2015, 05:56
Acid hay kiềm ạ, trước anh nói nước bọt có môi trường kiềm.

Charles
10-09-2015, 06:14
Acid hay kiềm ạ, trước anh nói nước bọt có môi trường kiềm.

Trong nước bọt có số lượng HIV rất ít không đủ để làm lây nhiễm HIV, nước bọt có khả năng bất hoạt HIV, đó là điều được công nhận do môi trường kiềm có của nước bọt có khả năng bất hoạt HIV.

streess
11-09-2015, 21:53
Anh chị ơi cho e hỏi, os không có nguy cơ vì nước bọt ko làm lây hiv, người nam an toàn, còn e là nữ nhận dịch hưng phấn của nam thì sao ạ,

Tuanmecsedec
11-09-2015, 21:56
Anh chị ơi cho e hỏi, os không có nguy cơ vì nước bọt ko làm lây hiv, người nam an toàn, còn e là nữ nhận dịch hưng phấn của nam thì sao ạ,

Cũng không sao bạn.

streess
11-09-2015, 22:10
Chắc chắn e ko nguy cơ với hiv? Mỗi lần nghĩ đến là e lo đến bủn rủn chân tay anh Tuấn ơi!

Tuanmecsedec
11-09-2015, 22:13
Chắc chắn e ko nguy cơ với hiv? Mỗi lần nghĩ đến là e lo đến bủn rủn chân tay anh Tuấn ơi!

Bạn yên tâm những gì ban quản trị đã tư vấn.

streess
19-09-2015, 09:27
Anh chị ơi, mấy hôm nay e bị nhức mỏi nữa người bên phải, rát họng lại đổ mồ hôi đêm nữa, e lo quá

Tuanmecsedec
19-09-2015, 09:56
Anh chị ơi, mấy hôm nay e bị nhức mỏi nữa người bên phải, rát họng lại đổ mồ hôi đêm nữa, e lo quá

Cái này do Stress gây ra.