PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục có sử dụng bao cao su sợ nhiệm hiv

Ngày mới
12-10-2013, 15:23
Các anh chị cho em hỏi là, có phải khi 1 bao cao su có lỗ trên mình (mà em ko để ý, lỗ bé) thì khi quan hệ tình dục với lực có phải bao cao su sẽ phá vỡ để lộ đầu dương vật không ạ??? Chuyện là thế này: Hôm sinh nhật thằng bạn em, bọn em đi hát karaoke xong, bọn em về nhà nghỉ, và có dùng dịch vụ gái gọi ạ. Em có quan hệ với 1 cô gái, không kèn, không hôn hít, chỉ quan hệ. Bao cao su của cô ấy! Khi quan hệ xong em thấy núm bao cao su bẹp, cô ấy lấy khăn tháo ra thì thấy đầu lỗ sáo em có nhiều dịch nhớt nhớt, em không có xuất tinh ạ. Thì cho em hỏi là liệu có phải bao cao su có lỗ ở đầu lên dịch âm đạo cô kia tràn vào ko, em chưa dùng bcs cũng chưa quan hệ lần nào, em năm nay mới học lớp 9! Mà em sắp phải thử máu kiểm tra sức khỏe để đi nước ngoài, em lo quá các anh ơi! CÓ phải bao cao su có lỗ bé thì ko nhiễm HIV ko ạ, mà nếu có lỗ bé thì nó sẽ vỡ tan lộ quy đầu và dương vật khi quan hệ ko. Giúp em nhé!

Chí Phoèo
12-10-2013, 15:27
BCS rách sẽ rách toạc và lòi đầu DV ra ngoài,bạn QH có BCS là an toàn,mặc dù chưa xuất tinh nhưng trong quá trình quan hệ DV sẽ tiết ra 1 ít dịch

Tuanmecsedec
12-10-2013, 15:28
Các anh chị cho em hỏi là, có phải khi 1 bao cao su có lỗ trên mình (mà em ko để ý, lỗ bé) thì khi quan hệ tình dục với lực có phải bao cao su sẽ phá vỡ để lộ đầu dương vật không ạ??? Chuyện là thế này: Hôm sinh nhật thằng bạn em, bọn em đi hát karaoke xong, bọn em về nhà nghỉ, và có dùng dịch vụ gái gọi ạ. Em có quan hệ với 1 cô gái, không kèn, không hôn hít, chỉ quan hệ. Bao cao su của cô ấy! Khi quan hệ xong em thấy núm bao cao su bẹp, cô ấy lấy khăn tháo ra thì thấy đầu lỗ sáo em có nhiều dịch nhớt nhớt, em không có xuất tinh ạ. Thì cho em hỏi là liệu có phải bao cao su có lỗ ở đầu lên dịch âm đạo cô kia tràn vào ko, em chưa dùng bcs cũng chưa quan hệ lần nào, em năm nay mới học lớp 9! Mà em sắp phải thử máu kiểm tra sức khỏe để đi nước ngoài, em lo quá các anh ơi! CÓ phải bao cao su có lỗ bé thì ko nhiễm HIV ko ạ, mà nếu có lỗ bé thì nó sẽ vỡ tan lộ quy đầu và dương vật khi quan hệ ko. Giúp em nhé!

Bao cao su rách là cảm nhận và biết liền bạn.

Ngày mới
12-10-2013, 15:29
Nhưng em lần đầu không cảm nhận được ạ, nó rách thì lòi dương vật ra hả anh? hay vẫn ở trong, em xài BCS của cô gái kia chắc loại rẻ tiền lên em lo

2013
12-10-2013, 15:42
Nếu mà nó thủng li ti thì người sợ bị nhiễm là cô gái kia nếu bạn có H. Còn nếu nó có lỗ to hơn thì khi bạn quan hệ nhấp ra nhấp vào nó sẽ rách toạc cả ra lời luôn đầu dương vật ra ngoài kìa

trungan1987
12-10-2013, 15:44
Nhưng em lần đầu không cảm nhận được ạ, nó rách thì lòi dương vật ra hả anh? hay vẫn ở trong, em xài BCS của cô gái kia chắc loại rẻ tiền lên em lo
Bcs mà rách là rách toẹt ra... lòi đầu DV ra bạn ah... và có thể nhận biết ngay bằng mắt thường...
Còn bạn kể lúc cô gái tháo bcs cho bạn... thì đầu lỗ sáo có nhìu dịch nhớt nhớt... thì do trong lúc bạn qh DV của bạn tiết ra 1 ít dịch cộng với 1 phần là do trong bcs có chất bôi trơn nên bạn thấy như vậy...
bạn qh có dùng bcs... bcs ko rách, ko tuột => bạn ko có nguy cơ...

songchungvoi_HIV
12-10-2013, 15:55
Bao cao su bạn không hề rách việc tháo bao bạn thấy nhờn và nhớt đó là chất dầu bên trong bao, dầu này có niệm vụ giết tinh trùng. Tại bạn là ngựa non chưa có kinh nghiệm thui, yên tâm bạn nhé, không có chuyện lỗ bé ở đây, và đã rách thì cậu em bạn nó thò ra và quan sát tình hình bên trong và khám phá xem mọi thứ lạ lẫm và khi rút cậu em ra bạn sẽ thấy nó thò dầu ra vì nón rách, nếu thấy như thế mới gọi là có nguy cơ

Nguyen Ha
12-10-2013, 15:57

Đúng rồi! Nếu BCS mà rách đầu DV sẽ lòi hẳn ra. Còn như bạn kể thỉ bcs ko vấn đề gì, bạn yên tâm.

Ngày mới
12-10-2013, 16:00
Vâng ạ, tại vì em thấy lúc rút cái núm trên đầu nó bẹp dúm, sợ có lỗ xì hơi. Em lần đầu dại dột. Thế là em no risk at hiv and std ạ

Ngày mới
12-10-2013, 16:03
Em tưởng không có nguy cơ chứ, rất nhỏ là sợ rồi =((

Nguyen Ha
12-10-2013, 16:21
Em tưởng không có nguy cơ chứ, rất nhỏ là sợ rồi =((

Thật khổ thân tôi! Người đang có nguy cơ chưa giải tỏa được tâm lý đi chia sẻ cho người đang hoang mang gây nên hoảng loạn mất thôi.
Bạn yên tâm rằng trong trường hợp này bạn KHÔNG CÓ NGUY CƠ LÂY NHIỄM HIV.

Ngày mới
12-10-2013, 16:25
Tại vừa có anh bảo có nguy cơ thấp mà ai xóa đi rồi. Thế cái vụ hạch cổ loét miệng đau họng ốm là ko liên quan hả anh, em bị hết mấy cái đó huhu giảm cả cân nữa

Nguyen Ha
12-10-2013, 16:35
Tại vừa có anh bảo có nguy cơ thấp mà ai xóa đi rồi. Thế cái vụ hạch cổ loét miệng đau họng ốm là ko liên quan hả anh, em bị hết mấy cái đó huhu giảm cả cân nữa

Anh vừa bảo bạn có nguy cơ là anh cũng đang hoang mang như bạn vậy và tôi đã xoá. Mấy cái vụ hạch cổ, đau họng, loét miệng, ốm, sút cân của bạn chả liên quan đến HIV cả.

Ngày mới
12-10-2013, 16:37
Vâng ạ, thấy mấy trang vnxpress nó có các nguy cơ, em thiếu mỗi phát ban =((

Nguyen Ha
12-10-2013, 16:55
Vâng ạ, thấy mấy trang vnxpress nó có các nguy cơ, em thiếu mỗi phát ban =((

Triệu chứng là do Stress mà ra bạn ạ.

Ngày mới
12-10-2013, 17:06
Vâng ạ, em cảm ơn các anh.

Ngày mới
14-10-2013, 12:59
Các bác sờ cổ xem có những cái hạch ở chỗ em chấm đen không, sao em lại có nhiều thế này, lo quá các bác ơi
http://i3.upanh.com/2013/1014/05//57796059.92774262chamsocco.jpg (http://upanh.com/view/?id=ari52n4a7yt)

songchungvoi_HIV
14-10-2013, 13:12
Các bác sờ cổ xem có những cái hạch ở chỗ em chấm đen không, sao em lại có nhiều thế này, lo quá các bác ơi
http://i3.upanh.com/2013/1014/05//57796059.92774262chamsocco.jpg (http://upanh.com/view/?id=ari52n4a7yt)
Anh nhắc lại và cũng từng nói đến rùi, trong thời gian nguy cơ chờ XN vì có hành vi QHTD không an toàn hay hành vi OS không hề có triệu chứng. Hạch chỉ xuất hiện ở người có HIV (NCH) gian đoạn lâm sàn 3 vả 4. Và Hạch chỉ có ở những NCH có tiền sử dụng ma túy chiếm hầu như 99,9%. Riêng hạch mà em có thì tất cả người bình thường điều có hạch này là hạch đề kháng. Khuyến cáo nếu em cứ dùng tay sờ mó mỗi ngày thì sẽ là viêm hạch.

Ngày mới
14-10-2013, 13:15
Vâng ạ, mấy hạch này bé không nhìn rõ, cho tay vào ri ri thì thấy nó to bằng ( ) đây ạ, thế là ai cũng có hả anh??? Cũng ở chỗ giống em?

songchungvoi_HIV
14-10-2013, 13:18
Vâng ạ, mấy hạch này bé không nhìn rõ, cho tay vào ri ri thì thấy nó to bằng ( ) đây ạ, thế là ai cũng có hả anh??? Cũng ở chỗ giống em?
Em có hiểu anh nói gì không vậy? em đọc lại từ đầu đến cuối mục anh vừa giải đáp. Em không cần đặc câu hỏi nó mọc ở đâu và ai cuãng vậy...

Nguyen Ha
14-10-2013, 14:00

Do bạn lo lắng quá thôi, ai cũng có hạch nhưng do trước đó bạn ko để ý. Thành viên khi mang nguy cơ vào diễn đàn ai cũng đều kêu la rằng mình có triệu chứng nổi nhiều hạch nhưng khi đi xét nghiệm họ đều âm tính cả.

Ngày mới
14-10-2013, 14:18
Chj Nguyễn Hà ơi, thế cổ chj cũng có hạch ở những vùng em đã chấm đen ạ, hạch bé ko lộ, khi lấy ngón tay ấn vào thì nó to bằng đây này ( )

Nguyen Ha
14-10-2013, 14:27
Chj Nguyễn Hà ơi, thế cổ chj cũng có hạch ở những vùng em đã chấm đen ạ, hạch bé ko lộ, khi lấy ngón tay ấn vào thì nó to bằng đây này ( )

Bạn yên tâm rằng bạn ko có nguy cơ với HIV nên đừng soi mói cơ thể mình nữa.

Nguyen Ha
14-10-2013, 14:30
Mình nghĩ bạn nên đọc kỹ lại bài chia sẻ này đi ngày mới ạ.

Anh nhắc lại và cũng từng nói đến rùi, trong thời gian nguy cơ chờ XN vì có hành vi QHTD không an toàn hay hành vi OS không hề có triệu chứng. Hạch chỉ xuất hiện ở người có HIV (NCH) gian đoạn lâm sàn 3 vả 4. Và Hạch chỉ có ở những NCH có tiền sử dụng ma túy chiếm hầu như 99,9%. Riêng hạch mà em có thì tất cả người bình thường điều có hạch này là hạch đề kháng. Khuyến cáo nếu em cứ dùng tay sờ mó mỗi ngày thì sẽ là viêm hạch.

VUAHOANGTUONG
14-10-2013, 14:38
hạch này ai cũng có hết đó bạn à :) hồi đó mình cũng lo cũng sờ roài la nỗi hạch... mà cái này càng sờ càng to nhe... càng to càng lo nhe... còn dưới bẹn bạn, nách nữa... nói chung ai cũng có hạch ở tất các các vị trí này.... trừ .................. Siêu Nhân :D

luxubu
14-10-2013, 15:05
bạn yên tâm mọi người đã tư vấn không cón nguy cơ rồi mà...

Ngày mới
14-10-2013, 17:28
Các bác ơi cho em hỏi là, em đi khám sức khoẻ tổng quan toàn thân sang nước ngoài, có xét nghiệm máu + nước tiểu... Thì cho em hỏi là liệu trong xét nhiệm này có tìm ra kháng nguyên HIV không, tức là nếu có HIV thì có bị phát hiện không ạ?? Từ ngày có nguy cơ đến nay là 6 tháng rồi ạ!

songchungvoi_HIV
14-10-2013, 17:36
Các bác ơi cho em hỏi là, em đi khám sức khoẻ tổng quan toàn thân sang nước ngoài, có xét nghiệm máu + nước tiểu... Thì cho em hỏi là liệu trong xét nhiệm này có tìm ra kháng nguyên HIV không, tức là nếu có HIV thì có bị phát hiện không ạ?? Từ ngày có nguy cơ đến nay là 6 tháng rồi ạ!
Đi xuất cảnh bắt buộc XN HIV, test nước tiểu là xem bạn có sử dụng ma túy hay không thui, HIV phải XN bằng máu

Ngày mới
14-10-2013, 17:42
Vâng em có xét nhiệm máu, vậy là có luôn xét nhiệm HIV hả anh?

Ngày mới
14-10-2013, 17:50
Mà đây là xét nhiệm đi nước Nhật anh ạ, có xét nhiệm máu ạ, vậy là có cả xét nhiệm HIV trong đấy hả anh???

Charles
14-10-2013, 17:54
Mà đây là xét nhiệm đi nước Nhật anh ạ, có xét nhiệm máu ạ, vậy là có cả xét nhiệm HIV trong đấy hả anh???

Đã trả lời ở trên. #28 (http://diendanhiv.vn/threads/3395-Quan-he-tinh-duc-co-su-dung-bao-cao-su-so-nhiem-hiv?p=30643&viewfull=1#post30643)

Ngày mới
14-10-2013, 17:55
Nhưng em không hiểu rõ mấy, năm nay em mới có 15 tuổi thôi =(( Anh giải thích kĩ đi, đi Nhật xét nhiệm máu trong đấy là có cả HIV hả anh! Từ ngày có nguy cơ đến nay là 6 tháng rồi ạ!

songchungvoi_HIV
14-10-2013, 18:07
Tại sao không đọc nhể: Bạn bao nhiêu tuổi cũng kệ, quy định ra nước ngoài là XN HIV và test nước tiểu

Đi xuất cảnh bắt buộc XN HIV, test nước tiểu là xem bạn có sử dụng ma túy hay không thui, HIV phải XN bằng máu

Nguyen Ha
14-10-2013, 18:57
Nhưng em không hiểu rõ mấy, năm nay em mới có 15 tuổi thôi =(( Anh giải thích kĩ đi, đi Nhật xét nhiệm máu trong đấy là có cả HIV hả anh! Từ ngày có nguy cơ đến nay là 6 tháng rồi ạ!

Đi nước ngoài bắt buộc phải xn máu trong đó có HIV.