PDA

View Full Version : Kích dục bằng miệng có dùng bao cao su

luckylucky
02-09-2015, 13:12
xem chào anh chị và tất cả thành viên diễn đàn. chuyện là thế này ạ. tối qua em đi chơi với bạn bè thì các bạn có rủ đi qht. lúc quan hệ em cho người đó BJ nhưng chỉ BJ qua bcs. có hôn môi nhưng chỉ chạm nhẹ môi 1 lần chứ không hôn sâu. em không rõ có dính nước bọt ko ạ :( . khi quan hệ em có dùng bcs. khi quan hệ em thấy bao lỏng tuột dk 1 nửa dv nên em thay bao khác.em có để ý đầu khấc dv vẫn còn trong bao. thay bao tiếp theo thì được 1 tí nó lại hơi lỏng nên em xuất ra. lúc xuất ra thì bcs vẫn còn ở trên dv. và không thánh tinh dịch chảy ra.em không rõ bcs có bị thủng không ạ vì bcs có sẵn trong NN. em hỏi cô ấy lúc nãy có tuột không cô ấy pảo chắc có. em ko rõ cô ấy đùa hay thật nữa nên em mới honag mang. lúc em nhìn xuống vẫn thấy dv nằm trong bcs.em mong các mod tư vấn giúp đỡ em/ :( em cảm ơn ah

Nguyen Ha
02-09-2015, 13:29
xem chào anh chị và tất cả thành viên diễn đàn. chuyện là thế này ạ. tối qua em đi chơi với bạn bè thì các bạn có rủ đi qht. lúc quan hệ em cho người đó BJ nhưng chỉ BJ qua bcs. có hôn môi nhưng chỉ chạm nhẹ môi 1 lần chứ không hôn sâu. em không rõ có dính nước bọt ko ạ :( . khi quan hệ em có dùng bcs. khi quan hệ em thấy bao lỏng tuột dk 1 nửa dv nên em thay bao khác.em có để ý đầu khấc dv vẫn còn trong bao. thay bao tiếp theo thì được 1 tí nó lại hơi lỏng nên em xuất ra. lúc xuất ra thì bcs vẫn còn ở trên dv. và không thánh tinh dịch chảy ra.em không rõ bcs có bị thủng không ạ vì bcs có sẵn trong NN. em hỏi cô ấy lúc nãy có tuột không cô ấy pảo chắc có. em ko rõ cô ấy đùa hay thật nữa nên em mới honag mang. lúc em nhìn xuống vẫn thấy dv nằm trong bcs.em mong các mod tư vấn giúp đỡ em/ :( em cảm ơn ah

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

luckylucky
02-09-2015, 13:31
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.
có chắc chắn không ạ :( chị đọc kĩ dùm em nhé :( em rất lo lắng. mà có nguy cơ lây bệnh td khác ko ạ :(

Nguyen Ha
02-09-2015, 13:33
có chắc chắn không ạ :( chị đọc kĩ dùm em nhé :( em rất lo lắng. mà có nguy cơ lây bệnh td khác ko ạ :(

Chắc chắn 100% không có nguy cơ. Bạn yên tâm.

luckylucky
02-09-2015, 13:53
Chắc chắn 100% không có nguy cơ. Bạn yên tâm.
Em nhớ như in đúng như vậy. Vậy là không cần dùng pep đúng không ah. Sau 1 tháng có cần đi sn các bệnh td không ạ. Như lậu giang mai . Hixhix

Charles
02-09-2015, 14:01

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nguyen Ha
02-09-2015, 14:25
Em nhớ như in đúng như vậy. Vậy là không cần dùng pep đúng không ah. Sau 1 tháng có cần đi sn các bệnh td không ạ. Như lậu giang mai . Hixhix

Bạn không cần XN gì cả vì bạn quan hệ an toàn.

Charles
02-09-2015, 14:42

Bạn không có nguy cơ với bệnh nào hết, vì vậy yên tâm không cần xét nghiệm.

luckylucky
02-09-2015, 16:51
Bạn không có nguy cơ với bệnh nào hết, vì vậy yên tâm không cần xét nghiệm.
Nhỡ nếu xung quanh dv có vết xước thì có nguy cơ không ah. Trường hợp của em liệu có tỉ lệ 1% nguy cơ ko ah :( em lo quá

Charles
02-09-2015, 17:06
Nhỡ nếu xung quanh dv có vết xước thì có nguy cơ không ah. Trường hợp của em liệu có tỉ lệ 1% nguy cơ ko ah :( em lo quá

Khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
02-09-2015, 17:51

Ngay cả kích dục bằng miệng bạn vẫn dùng bao cao su là an toàn tuyệt đối rồi bạn.

luckylucky
02-09-2015, 19:59
người em tự dưng ngứa quá ah :( ko biết lúc đó bcs có bị châm kim hay thủng 1 lỗ nhỏ không. em hỏi lúc nãy tuột bao chưa thì cô ấy nói tuột rồi. ko rõ cô ấy có ác ý đùa em ko. em giờ lo lắng hoang mang quá :(

Charles
02-09-2015, 20:13
người em tự dưng ngứa quá ah :( ko biết lúc đó bcs có bị châm kim hay thủng 1 lỗ nhỏ không. em hỏi lúc nãy tuột bao chưa thì cô ấy nói tuột rồi. ko rõ cô ấy có ác ý đùa em ko. em giờ lo lắng hoang mang quá :(

Do bạn bị tâm lý thôi. Hãy yên tâm những gì đã được tư vấn đi.

luckylucky
02-09-2015, 20:24
Do bạn bị tâm lý thôi. Hãy yên tâm những gì đã được tư vấn đi.
có hôn nhẹ chạm môi và dính chút nc bọt ở đầu môi anh ah.ko hôn sâu nhưng lúc đó em có nói chuyện nên thể nào nc bọt cũng vào miệng. giờ không biết lúc ấy bcs có vấn đề gì ko ạ. chỉ nhớ lúc lỏng bao thì bcs vẫn còn trên dv. lúc xuất tinh thì bcs vẫn còn. chỉ sợ lúc cho vào bao tuột ra rồi lúc rút ra bao lại dk ở trên dv. giờ em hoang mang . e mong sao stress qua đi

Charles
02-09-2015, 20:39
có hôn nhẹ chạm môi và dính chút nc bọt ở đầu môi anh ah.ko hôn sâu nhưng lúc đó em có nói chuyện nên thể nào nc bọt cũng vào miệng. giờ không biết lúc ấy bcs có vấn đề gì ko ạ. chỉ nhớ lúc lỏng bao thì bcs vẫn còn trên dv. lúc xuất tinh thì bcs vẫn còn. chỉ sợ lúc cho vào bao tuột ra rồi lúc rút ra bao lại dk ở trên dv. giờ em hoang mang . e mong sao stress qua đi

Không sao hết bạn.

luckylucky
02-09-2015, 20:47
Không sao hết bạn.
vâng để em ăn lo ngủ kĩ anh ạ. em cũng sợ lây bệnh lậu giang mai hay mào gà. giờ em ko dám gần ng thân. em sợ lây cho họ

Charles
02-09-2015, 20:50
vâng để em ăn lo ngủ kĩ anh ạ. em cũng sợ lây bệnh lậu giang mai hay mào gà. giờ em ko dám gần ng thân. em sợ lây cho họ

Truong Xuan khẳng định một lần nữa trường hợp bạn không có nguy cơ với bệnh nào hết.

luckylucky
02-09-2015, 21:23
Truong Xuan khẳng định một lần nữa trường hợp bạn không có nguy cơ với bệnh nào hết.
vâng em cảm ơn. bcs trong nhà nghỉ em thấy nhãn mác không nổi tiếng. em chỉ sợ bcs loại rởm

Charles
02-09-2015, 21:27
vâng em cảm ơn. bcs trong nhà nghỉ em thấy nhãn mác không nổi tiếng. em chỉ sợ bcs loại rởm

Bạn yên tâm với những gì đã tư vấn đi.

luckylucky
02-09-2015, 21:34
Bạn yên tâm với những gì đã tư vấn đi.
vâng ah. em giờ còn xa lánh ny em. em không dám tới gần.anh chị em trong nhà em cũng ko dám tới gần họ. a nói như vậy em yên tâm ko phải đi xn rồi. lại dk sinh hoạt bt

Charles
03-09-2015, 05:51
vâng ah. em giờ còn xa lánh ny em. em không dám tới gần.anh chị em trong nhà em cũng ko dám tới gần họ. a nói như vậy em yên tâm ko phải đi xn rồi. lại dk sinh hoạt bt

Bạn thấy tác hại của các dịch vụ trá hình rồi đó, chưa biết có mắc bệnh gì không nhưng cũng đã làm bạn luôn phải sống trong lo lắng. Giờ được tư vấn rồi thì hãy yên tâm, và hãy tránh xa những nơi đó ra để không phải mang những lỗi lo ngoài ý muốn như này.

Tuanmecsedec
03-09-2015, 06:53

Hãy nói không với ma túy,hãy nói không với mại dâm.

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

luckylucky
03-09-2015, 10:05
Bạn thấy tác hại của các dịch vụ trá hình rồi đó, chưa biết có mắc bệnh gì không nhưng cũng đã làm bạn luôn phải sống trong lo lắng. Giờ được tư vấn rồi thì hãy yên tâm, và hãy tránh xa những nơi đó ra để không phải mang những lỗi lo ngoài ý muốn như này.
Vâng em cảm ơn. Đó là lần đầu tiên em qh vs gmd anh ạ. Em cạch mặt luôn

luckylucky
03-09-2015, 10:06
Hãy nói không với ma túy,hãy nói không với mại dâm.

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.
A tuấn ơi có trường hợp nào khi dv vào sâu trong ad thì bị tuột ra rồi khi rút dv ra bcs lại tự động dk đeo vào ko ạ

Charles
03-09-2015, 10:14
A tuấn ơi có trường hợp nào khi dv vào sâu trong ad thì bị tuột ra rồi khi rút dv ra bcs lại tự động dk đeo vào ko ạ

Trường hợp của bạn bảo chỉ quan hệ bằng miệng qua BCS và HJ, đâu có nói có quan hệ tình dục sao giờ lại hỏi vấn đề này??

Tuanmecsedec
03-09-2015, 11:09

Bạn làm như (Cây súng) là nhà ảo thuật gia vậy,tuột ra khỏi bao cao su rồi mang lại vào được.

Nếu khi đã tuột ra theo lực đẩy của dương vật thì bao cao su sẽ nằm tuốt ở trong âm đạo,hoàn toàn không thể tuột ra rồi mà tự mang vào được.

luckylucky
03-09-2015, 12:05

Trường hợp của bạn bảo chỉ quan hệ bằng miệng qua BCS và HJ, đâu có nói có quan hệ tình dục sao giờ lại hỏi vấn đề này??
Anh trường ơi em có quan hệ td vs gmd anh ạ:(

Charles
03-09-2015, 16:16

Anh trường ơi em có quan hệ td vs gmd anh ạ:(

Không có chuyện BCS tuột ra rồi tự động đeo vào lại được, vì nếu bao tuột lúc đang quan hệ do tác động của DV khi đẩy thì BCS sẽ chui sâu trong AD.

luckylucky
03-09-2015, 22:20
Không có chuyện BCS tuột ra rồi tự động đeo vào lại được, vì nếu bao tuột lúc đang quan hệ do tác động của DV khi đẩy thì BCS sẽ chui sâu trong AD.vâng em nhớ là lần đầu lỏng bcs còn 1/2 dv thì có kéo phần còn lại xuống dưới rồi qh tiếp/ dk vài lần thì em tự tay tháo bcs vẫn còn dính trên dv ra và tự thay bcs mới. thay bcs tiếp theo em qh thì cũng hơi lỏng rồi em xuất ra thì em thấy tinh dịnh vẫn còn ở bcs và bcs vẫn ở trên dv. gmd có tự tay tháo bcs của em ra. giờ em bị đau họng và mỏi chân tay quá. hix

Charles
03-09-2015, 22:23
vâng em nhớ là lần đầu lỏng bcs còn 1/2 dv thì có kéo phần còn lại xuống dưới rồi qh tiếp/ dk vài lần thì em tự tay tháo bcs vẫn còn dính trên dv ra và tự thay bcs mới. thay bcs tiếp theo em qh thì cũng hơi lỏng rồi em xuất ra thì em thấy tinh dịnh vẫn còn ở bcs và bcs vẫn ở trên dv. gmd có tự tay tháo bcs của em ra. giờ em bị đau họng và mỏi chân tay quá. hix

Khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ. Hãy yên tâm những gì đã tư vấn đi.

luckylucky
03-09-2015, 22:26
Khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ. Hãy yên tâm những gì đã tư vấn đi.
vâng ạ. hn đi tiểu hơi rát anh ạ. lo quá trời lun anh

Charles
03-09-2015, 22:31
vâng ạ. hn đi tiểu hơi rát anh ạ. lo quá trời lun anh

Bạn yên tâm không có gì fải xoắn nữa.

luckylucky
03-09-2015, 22:32
Bạn yên tâm không có gì fải xoắn nữa.
vâng ạ.ko hiểu sao đi tiểu rát anh ạ. em lo cho mấy bệnh td kia

Charles
03-09-2015, 22:36

Bạn không có nguy cơ bệnh nào hết, vui lòng đọc lại những gì đã tư vấn đi.

Tuanmecsedec
04-09-2015, 05:14

Bạn thử uống nước nhiều lên.

luckylucky
04-09-2015, 12:34
Bạn thử uống nước nhiều lên.
Vâng em cảm ơn anh. Em uốngbnhieefu nc em cũng thấy đỡ rồi ạ. Giờ nhiệt miệng sưng răng + đau họng quá anh ạ. Em nhớ như in là lúc rút ra bcs vẫn còn trên dv. Ko bị tuột trần như nhộng cũng ko rách lòi ra. Chỉ lỏng thôi ạ

Tuanmecsedec
04-09-2015, 14:19
Vâng em cảm ơn anh. Em uốngbnhieefu nc em cũng thấy đỡ rồi ạ. Giờ nhiệt miệng sưng răng + đau họng quá anh ạ. Em nhớ như in là lúc rút ra bcs vẫn còn trên dv. Ko bị tuột trần như nhộng cũng ko rách lòi ra. Chỉ lỏng thôi ạ

Bạn đã được tư vấn rồi không có nguy cơ đâu,không cần nhớ (tìm tòi) vấn đề nữa.

luckylucky
04-09-2015, 14:33
Bạn đã được tư vấn rồi không có nguy cơ đâu,không cần nhớ (tìm tòi) vấn đề nữa.
Em cũng ko cho tay vào kích thích ad ng ta. Và có cho ng ta os dv em qua bcs. Xong em tự tay tháo bcs. Có hôn môi ng ta nhưng chỉ chạm môi và có dính chút nc bọt của cô ấy chứ ko hôn sâu.Ko pít có dính các bệnh như lậu hay giang mai hay mào gà ko ạ. Lần đầu tiền em đi quan hệ vs Gmd đấy anh. Hixhix . Em cảm ơn anh. Cảm ơn những gì a đã tư vấn

Charles
04-09-2015, 17:27
Em cũng ko cho tay vào kích thích ad ng ta. Và có cho ng ta os dv em qua bcs. Xong em tự tay tháo bcs. Có hôn môi ng ta nhưng chỉ chạm môi và có dính chút nc bọt của cô ấy chứ ko hôn sâu.Ko pít có dính các bệnh như lậu hay giang mai hay mào gà ko ạ. Lần đầu tiền em đi quan hệ vs Gmd đấy anh. Hixhix . Em cảm ơn anh. Cảm ơn những gì a đã tư vấn

Đã trả lời rồi, vui lòng đọc lại, bạn không được spam lập lại câu hỏi khi đã được trả lời.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
04-09-2015, 19:29
yên tâm đi bạn
trường hợp của bạn không sao đâu
đừng nên lo lắng nữa nhé
cũng như chỉ biết hỏi mà không biết đọc lại những gì các anh chị đã tư vấn
vì mọi người còn phải dành thời gian để tư vấn cho những bạn thật sự có nguy cơ và cần thiết nữa

luckylucky
04-09-2015, 22:21
yên tâm đi bạn
trường hợp của bạn không sao đâu
đừng nên lo lắng nữa nhé
cũng như chỉ biết hỏi mà không biết đọc lại những gì các anh chị đã tư vấn
vì mọi người còn phải dành thời gian để tư vấn cho những bạn thật sự có nguy cơ và cần thiết nữa
vâng em cảm ơn anh. lần đầu tiên em qh vs gmd nên run anh ah. giờ ng mệt mỏi đau họng sưng răng lại đi ngoài nên mới lo. chắc do stress

Charles
05-09-2015, 08:44
vâng em cảm ơn anh. lần đầu tiên em qh vs gmd nên run anh ah. giờ ng mệt mỏi đau họng sưng răng lại đi ngoài nên mới lo. chắc do stress

Chính xác là do stress chứ còn chắc nép gì nữa. Bạn yên tâm những gì đã tư vấn, xả stress đi triệu chứng cũng sẽ hết.

luckylucky
05-09-2015, 10:53
Chính xác là do stress chứ còn chắc nép gì nữa. Bạn yên tâm những gì đã tư vấn, xả stress đi triệu chứng cũng sẽ hết.
vâng em cảm ơn. lần đầu tiên đi GMD anh ah :))

luckylucky
05-09-2015, 16:55
Nge câu xả stress cứ như đi xả vs gmd ý anh :))

luckylucky
05-09-2015, 17:09
Anh ơi cho em hỏi. Quần lót của GMD dâm đó có để đè lên quần lót của em. Như vậy có nguy cơ lây nhiễm các bệnh td ko ạ

Charles
05-09-2015, 17:11
Anh ơi cho em hỏi. Quần lót của GMD dâm đó có để đè lên quần lót của em. Như vậy có nguy cơ lây nhiễm các bệnh td ko ạ

Không có nguy cơ.

luckylucky
06-09-2015, 00:01
Không có nguy cơ.
em cảm ơn anh ạ. giờ dv em có cảm giác buồn buồn. đi tiểu hơi rát. chưa đau buốt và chảy mủ. tính đến nay là 3 ngày rồi anh ạ

Charles
06-09-2015, 06:26
em cảm ơn anh ạ. giờ dv em có cảm giác buồn buồn. đi tiểu hơi rát. chưa đau buốt và chảy mủ. tính đến nay là 3 ngày rồi anh ạ

Khi tâm lý bạn căng thẳng quá cũng gây ra hiện tượng này.

Tuanmecsedec
06-09-2015, 06:45

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Bạnđọc lại những gì ban quản trị đã tư vấn.

luckylucky
06-09-2015, 17:34
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Bạnđọc lại những gì ban quản trị đã tư vấn.
em cảm ơn anh tuấn

luckylucky
06-09-2015, 17:35
Khi tâm lý bạn căng thẳng quá cũng gây ra hiện tượng này.
em cảm ơn anh ạ. vẫn có cảm giác buốt . đi tiểu rát anh ạ. nếu bị lậu thì có phải bị đau như dao cắt đúng ko anh. ko đau nhẹ

Charles
06-09-2015, 18:47
em cảm ơn anh ạ. vẫn có cảm giác buốt . đi tiểu rát anh ạ. nếu bị lậu thì có phải bị đau như dao cắt đúng ko anh. ko đau nhẹ

Lậu thường có biểu hiện sau nguy cơ 3 -> 7 ngày (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu sau 1 tuần không thấy thì yên tâm không bị.

luckylucky
06-09-2015, 18:51
Lậu thường có biểu hiện sau nguy cơ 3 -> 7 ngày (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu sau 1 tuần không thấy thì yên tâm không bị. hixtính đến hn là 4 ngày. liệu có xét nghiệm gì để chuẩn đoán không ạ. hixhix

Charles
06-09-2015, 19:45
hixtính đến hn là 4 ngày. liệu có xét nghiệm gì để chuẩn đoán không ạ. hixhix

Bạn không có nguy cơ với bệnh nào cả. Yên tâm đi, không cần XN làm gì cho tốn kém.

luckylucky
06-09-2015, 20:08
Bạn không có nguy cơ với bệnh nào cả. Yên tâm đi, không cần XN làm gì cho tốn kém. em đi tiểu vẫn thấy nóng rát anh ạ. Nếu sau 1 tuần nó bị thì chắc càng ngày càng nặng thêm đúng ko ạ

Charles
06-09-2015, 20:11
em đi tiểu vẫn thấy nóng rát anh ạ. Nếu sau 1 tuần nó bị thì chắc càng ngày càng nặng thêm đúng ko ạ

Do bạn bị nóng trong người thôi, bạn uống thêm nhiều nước mát vào.

luckylucky
06-09-2015, 20:23
Do bạn bị nóng trong người thôi, bạn uống thêm nhiều nước mát vào.
vâng giờ em chưa thấy chảy mủ ở đầu dv. ko biết ở medlatec có xét nghiệm lậu không ạ :(

Charles
06-09-2015, 20:30
vâng giờ em chưa thấy chảy mủ ở đầu dv. ko biết ở medlatec có xét nghiệm lậu không ạ :(

Bạn làm ơn đọc lại những gì đã tư vấn đi.

luckylucky
06-09-2015, 20:40
Bạn làm ơn đọc lại những gì đã tư vấn đi.
Vâng giờ e đang cực kì lo. Nếu ko có hiện tượng ấy em đã ko lo lắng như vậy :(

Charles
06-09-2015, 21:07
Vâng giờ e đang cực kì lo. Nếu ko có hiện tượng ấy em đã ko lo lắng như vậy :(

BQT tư vấn cho bạn rất nhiều rồi, nếu bạn không yên tâm cũng đành chịu. Nếu lo lắng vậy bạn cứ đi khám.

luckylucky
06-09-2015, 21:22
BQT tư vấn cho bạn rất nhiều rồi, nếu bạn không yên tâm cũng đành chịu. Nếu lo lắng vậy bạn cứ đi khám.
Để e xem vài bữa nữa nó có đơz ko ạ

Tuanmecsedec
07-09-2015, 09:02
Để e xem vài bữa nữa nó có đơz ko ạ

Chủ đề của bạn thì ban quản trị đã tư vấn lên tới 4 trang rồi,vì vậy bạn nên đọc lại những gì ban quản trị đã tư vấn,bạn không nên Spam lập lại câu hỏi.

luckylucky
07-09-2015, 09:05
Chủ đề của bạn thì ban quản trị đã tư vấn lên tới 4 trang rồi,vì vậy bạn nên đọc lại những gì ban quản trị đã tư vấn,bạn không nên Spam lập lại câu hỏi.
Vâng em xl ạ. Sáng nay dạy em ko thấy có mủ ở đàu dv. Và cũng hết cảm giác buốt buốt nhẹ ở đầu dv. Còn em vẫn hơi nóng khi đi tiểu. Em cảm ơn anh tuấn

luckylucky
07-09-2015, 22:20
em xin mọi người đừng xóa bài em. mong mọi người cho e lời khuyên. em vẫn có cảm giác buốt ở dv. bị ngứa nữa. vẫn đi tiểu nóng rát. nhưng chưa thấy chảy mủ. hôm nay là ngày thứ 5 rồi vẫn chưa hết. mai em có đi medlated xét nghiệm lậu không ạ :( nếu bị lậu thì em lo quá

thuongvo2014
07-09-2015, 22:31
em xin mọi người đừng xóa bài em. mong mọi người cho e lời khuyên. em vẫn có cảm giác buốt ở dv. bị ngứa nữa. vẫn đi tiểu nóng rát. nhưng chưa thấy chảy mủ. hôm nay là ngày thứ 5 rồi vẫn chưa hết. mai em có đi medlated xét nghiệm lậu không ạ :( nếu bị lậu thì em lo quá

Bạn OS và cả QH đều dùng BCS thì không phải lậu rồi. Nếu thấy bất thường thì nên đi khám cho yên tâm đi bạn, yên tâm là không bị lậu.

luckylucky
07-09-2015, 22:37
Bạn OS và cả QH đều dùng BCS thì không phải lậu rồi. Nếu thấy bất thường thì nên đi khám cho yên tâm đi bạn, yên tâm là không bị lậu.
vâng nhưng hôm đó em có dùng khăn tắm ở n2. giờ em lại hết buốt dv. lúc có lúc không nhwung vẫn chưa hết. em hỏi bsi thì bs pảo phải có dịch mủ chảy ra mới làm xn dk. pảo em theo dõi. nhwung em stress quá anh ạ

thuongvo2014
07-09-2015, 22:45
vâng nhưng hôm đó em có dùng khăn tắm ở n2. giờ em lại hết buốt dv. lúc có lúc không nhwung vẫn chưa hết. em hỏi bsi thì bs pảo phải có dịch mủ chảy ra mới làm xn dk. pảo em theo dõi. nhwung em stress quá anh ạ

Bạn thử làm 1 việc gì khác đừng nghĩ tới của quý của bạn nữa là tự dưng hết thôi. Bạn càng nghĩ là sẽ càng có cảm giác như là đã bị rồi thôi.

luckylucky
07-09-2015, 22:48
Bạn thử làm 1 việc gì khác đừng nghĩ tới của quý của bạn nữa là tự dưng hết thôi. Bạn càng nghĩ là sẽ càng có cảm giác như là đã bị rồi thôi.
không rõ ra sao nữa anh ạ. có lúc buốt và cũng có lúc có cảm giác buồn buồn

tôi ơi đừng tuyệt vọng
07-09-2015, 23:23

cứ làm đúng theo lời bác sỹ bảo là được bạn à

luckylucky
07-09-2015, 23:25
cứ làm đúng theo lời bác sỹ bảo là được bạn à
vâng ạ em vẫn đang theo dõi. vẫn chưa thấy dịch mủ chảy ra. bsi pảo có thể pị nấm. xn nc tiểu xem có bị nhiễm gì ko. xn dịch mủ nữa. giờ em lại hết cảm giác buốt. lúc có bị lúc ko bị buốt ở dv

Charles
08-09-2015, 06:41

Bạn nên đọc lại những gì đã tư vấn. Nếu bạn lo lắng về vấn đề gì bạn có thể đi khám.

luckylucky
08-09-2015, 09:56
Bạn nên đọc lại những gì đã tư vấn. Nếu bạn lo lắng về vấn đề gì bạn có thể đi khám.
sáng nay em kiểm tra vẫn không thấy có mủ.dv thi thoảng vẫn hơi buồn buồn và buốt .còn đi tiểu hơi rát. ngày thứ 6 rồi ạ. có phải em không bị lậu đúng ko ạ

Tuanmecsedec
08-09-2015, 10:13
sáng nay em kiểm tra vẫn không thấy có mủ.dv thi thoảng vẫn hơi buồn buồn và buốt .còn đi tiểu hơi rát. ngày thứ 6 rồi ạ. có phải em không bị lậu đúng ko ạ

Tuanmecsedec khẳng định bạn không phải bị Lậu.

luckylucky
08-09-2015, 15:32
Tuanmecsedec khẳng định bạn không phải bị Lậu.
Em cảm ơn nhé. Hn dv em đã thấy đỡ hơn và ko chảy mủ. Hn ngày thứ 6 rồi

luckylucky
15-09-2015, 09:35
có ai không cho em hỏi với ạ,
1:nếu bcs bị tuột đến tận đầu khấc dv mà quan hệ tiếp thì bcs có tuột chui tuốt vào trong ad không ạ
2:và lúc rút ra dv trần như nhộng đúng ko ạ
3: có ai bị tuột đến đầu khấc mà vẫn qh tiếp lúc rút ra bcs vẫn nằm trong dv ko ạ
4: nếu chạm tới đầu khấc mà bcs vẫn chưa tuột hẳn thì có nguy cơ ko ah
5: nếu tuột tới đầu khấc mà kéo bcs xuống qh tiếp có nguy cơ ko ạ
6: nếu tuột tới đầu khấc mà rút ra luôn thay bcs khác có nguy cơ ko ạ

Tuanmecsedec
15-09-2015, 09:42
có ai không cho em hỏi với ạ,
1:nếu bcs bị tuột đến tận đầu khấc dv mà quan hệ tiếp thì bcs có tuột chui tuốt vào trong ad không ạ
2:và lúc rút ra dv trần như nhộng đúng ko ạ
3: có ai bị tuột đến đầu khấc mà vẫn qh tiếp lúc rút ra bcs vẫn nằm trong dv ko ạ
4: nếu chạm tới đầu khấc mà bcs vẫn chưa tuột hẳn thì có nguy cơ ko ah
5: nếu tuột tới đầu khấc mà kéo bcs xuống qh tiếp có nguy cơ ko ạ
6: nếu tuột tới đầu khấc mà rút ra luôn thay bcs khác có nguy cơ ko ạ

1, Nếu bao cao su bị tuột theo lực đẩy của dương vật sẽ đưa bao cao su nằm trong âm đạo.

2, Nếu đã bị tuột bao cao su tức nhiên dương vật sẽ trần như Nhộng.

3, Nếu bao cao su đã bị tuột thì dương vật đâu phải là nhà ảo thuật gia mà tự mang bao cao su lại được.

4 , Nếu bao cao su chưa tuột hẳn thì làm sao bị chạm đầu khấc dương vật.

5 , Nếu bao cao su bị tuột mà vẫn còn bảo vệ đầu khấc dương vật là không sao.

6 , Nếu phát hiện bao cao su bị tuột mà ngưng quan hệ,sau đó thay bao cao su khác quan hệ thì không sao.

luckylucky
15-09-2015, 12:45
1, Nếu bao cao su bị tuột theo lực đẩy của dương vật sẽ đưa bao cao su nằm trong âm đạo.

2, Nếu đã bị tuột bao cao su tức nhiên dương vật sẽ trần như Nhộng.

3, Nếu bao cao su đã bị tuột thì dương vật đâu phải là nhà ảo thuật gia mà tự mang bao cao su lại được.

4 , Nếu bao cao su chưa tuột hẳn thì làm sao bị chạm đầu khấc dương vật.

5 , Nếu bao cao su bị tuột mà vẫn còn bảo vệ đầu khấc dương vật là không sao.

6 , Nếu phát hiện bao cao su bị tuột mà ngưng quan hệ,sau đó thay bao cao su khác quan hệ thì không sao.
em cảm ơn anh. như vậy là nếu tuột tới tận đầu khấc mà quan hệ thì rút ra sẽ trần như nhộng. như vậy là hôm đó em bị lỏng rồi kéo xuống qh tiếp là ko sao.nhưng em ko để ý nó có tuột tới tận đầu khấc dv ko ạ. nếu tuột lúc rút ra đã ko có bcs ở dv. như vậy hôm đó em vẫn thấy bcs ở trên dv. nếu tuột tới đầu khấc thì bcs đã ko còn trên dv đúng ko ạ

Tuanmecsedec
15-09-2015, 14:10
em cảm ơn anh. như vậy là nếu tuột tới tận đầu khấc mà quan hệ thì rút ra sẽ trần như nhộng. như vậy là hôm đó em bị lỏng rồi kéo xuống qh tiếp là ko sao.nhưng em ko để ý nó có tuột tới tận đầu khấc dv ko ạ. nếu tuột lúc rút ra đã ko có bcs ở dv. như vậy hôm đó em vẫn thấy bcs ở trên dv. nếu tuột tới đầu khấc thì bcs đã ko còn trên dv đúng ko ạ

Bạn yên tâm đi không có nguy cơ đâu.

luckylucky
15-09-2015, 14:54
Bạn yên tâm đi không có nguy cơ đâu.
Em cảm ơn anh tuấn. Giờ em vẫn stress nặng anh ạ

Nguyen Ha
15-09-2015, 16:04

Tuật hẳn ra ko biết tuột lúc nào, bcs ở hẳn trong âm đạo không nhìn thấy đâu thì mới có nguy cơ. Còn bcs tuột tới đầu khấc là không có nguy cơ

luckylucky
15-09-2015, 17:01
Tuật hẳn ra ko biết tuột lúc nào, bcs ở hẳn trong âm đạo không nhìn thấy đâu thì mới có nguy cơ. Còn bcs tuột tới đầu khấc là không có nguy cơ
Em cảm ơn chị hà. Như vậy là lúc đó bcs vẫn ở trên dv e. Nếu bị tuột bcs thì lúc rút ra đã ko có bcs ở dv. Còn thay bcs thứ 2 thì lúc xuất tinh e thấy tinh vẫn ở trog bcs

Nguyen Ha
15-09-2015, 17:02
Em cảm ơn chị hà. Như vậy là lúc đó bcs vẫn ở trên dv e. Nếu bị tuột bcs thì lúc rút ra đã ko có bcs ở dv. Còn thay bcs thứ 2 thì lúc xuất tinh e thấy tinh vẫn ở trog bcs
Như vậy em yên tâm 100% không có nguy cơ.

luckylucky
15-09-2015, 17:36
Như vậy em yên tâm 100% không có nguy cơ.
Nếu tuột ra đã kp còn trên dv. Nếu lỏng bcs rồi lại kéo phần lỏng xuống dưới gốc rồi qh tiếp thf có nguy cơ ko chị hà

Charles
15-09-2015, 18:27
Nếu tuột ra đã kp còn trên dv. Nếu lỏng bcs rồi lại kéo phần lỏng xuống dưới gốc rồi qh tiếp thf có nguy cơ ko chị hà

BCS lỏng bạn kéo lại quan hệ tiếp, như vậy không có nguy cơ.

luckylucky
15-09-2015, 18:35
BCS lỏng bạn kéo lại quan hệ tiếp, như vậy không có nguy cơ.
Như vậy cả 2 lần e rút bcs ra khỏi ad thì bcs vẫn ở trên dv. Lần đầu lỏng bcs e lại kéo xuống qh tiếp. Lúc rút ra vẫn ở dv. Thay bcs tiếp theo thì lúc xuất tinh thấy tinh ở trog bcs. Nếu tuột thf rút dv ra thì đã ko còn bcs. Như vậy em ko có nguy cơ đúng ko ạ

Charles
15-09-2015, 18:42
Như vậy cả 2 lần e rút bcs ra khỏi ad thì bcs vẫn ở trên dv. Lần đầu lỏng bcs e lại kéo xuống qh tiếp. Lúc rút ra vẫn ở dv. Thay bcs tiếp theo thì lúc xuất tinh thấy tinh ở trog bcs. Nếu tuột thf rút dv ra thì đã ko còn bcs. Như vậy em ko có nguy cơ đúng ko ạ

Đúng rồi bạn.

Nguyen Ha
15-09-2015, 19:26

Em yên tâm những gì em kể không có nguy cơ.

luckylucky
15-09-2015, 19:54
Em yên tâm những gì em kể không có nguy cơ.
em cảm ơn chị hà. nhưng em vẫn stress quá chị ah. có khi đi làm cái combo để giải tỏa stress. mà e lo điều gì bất chắc

Charles
15-09-2015, 19:58
em cảm ơn chị hà. nhưng em vẫn stress quá chị ah. có khi đi làm cái combo để giải tỏa stress. mà e lo điều gì bất chắc

Bạn muốn đi XN giải tỏa tâm lý thì cứ đi.

Như cách bạn nói hóa ra bảo BQT tư vấn bừa cho bạn. Nếu bạn không tin thì có quyền không hỏi nữa, hơn thế nữa bạn cũng có quyền không tham gia diễn đàn.

luckylucky
15-09-2015, 20:06
Bạn muốn đi XN giải tỏa tâm lý thì cứ đi.

Như cách bạn nói hóa ra bảo BQT tư vấn bừa cho bạn. Nếu bạn không tin thì có quyền không hỏi nữa, hơn thế nữa bạn cũng có quyền không tham gia diễn đàn. vâng em xin lỗi. giờ em yên tâm rồi. e hỏi kĩ lắm rồi ạ nên e ko lo nữa

luckylucky
22-09-2015, 20:53
Do quá stress. cổ họng xuất hiện vết màu đỏ ửng.mệt mỏi ko làm dk gì cả nên em đã đi xn bằng phương pháp Combi PT sau 20 ngày ở Medlatec và cho kết quả âm tính. bác sĩ nói nếu có nguy cơ thì 3 tuần bằng combi pt là khả năng ko bị cao. còn phương pháp test nhanh thì không chính xác.em hỏi có phải ở nước ngoài 4 tuần đã khẳng định đúng ko. bác sĩ nói là đúng nhưng chỉ với phương pháp combi. giờ e ko lo rồi

Charles
22-09-2015, 20:55
Do quá stress. cổ họng xuất hiện vết màu đỏ ửng.mệt mỏi ko làm dk gì cả nên em đã đi xn bằng phương pháp Combi PT sau 20 ngày ở Medlatec và cho kết quả âm tính. bác sĩ nói nếu có nguy cơ thì 3 tuần bằng combi pt là khả năng ko bị cao. còn phương pháp test nhanh thì không chính xác.em hỏi có phải ở nước ngoài 4 tuần đã khẳng định đúng ko. bác sĩ nói là đúng nhưng chỉ với phương pháp combi. giờ e ko lo rồi

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

luckylucky
22-09-2015, 20:56
Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)
nhưng em có 20 ngày. hihi

Charles
22-09-2015, 21:00
nhưng em có 20 ngày. hihi

BQT đâu có kêu bạn đi XN?? Và bạn XN sớm để rồi giờ lại lăn tăn???

Tuanmecsedec
22-09-2015, 21:02

Bạn đã được ban quản trị tư vấn ngay từ đầu là không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.

Bạn yên tâm kết quả này và không cần thiết xét nghiệm nữa.

luckylucky
22-09-2015, 23:17
BQT đâu có kêu bạn đi XN?? Và bạn XN sớm để rồi giờ lại lăn tăn???
e ko lo nữa anh ạ :)

luckylucky
22-09-2015, 23:18
Bạn đã được ban quản trị tư vấn ngay từ đầu là không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.

Bạn yên tâm kết quả này và không cần thiết xét nghiệm nữa.
vâng em cảm ơn. kể cả giang mai, smg cũng ko cần đúng ko ạ

Tuanmecsedec
23-09-2015, 05:37

Bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Charles
23-09-2015, 06:20

Bạn có nguy cơ với bệnh nào đâu mà XN. Vui lòng đọc lại từ đầu đi.

luckylucky
23-09-2015, 23:16
Bạn có nguy cơ với bệnh nào đâu mà XN. Vui lòng đọc lại từ đầu đi.
vâng. em cảm ơn anh