PDA

View Full Version : Bao cao su tuột 3/4 bị trầy xước ở xướt vật

Tọp
02-09-2015, 16:37
Anh chị cho em hỏi
Có một lần em đi chơi gmd lần đó em say rượu và quan hệ . Khi quan hệ e có mang bao nhưng chỉ mang 3/4 bao . Mà khổ là 1/4 còn lại có vết trầy xước chỉ ứa đỏ không chảy máu. Em không biết cô gái đó có bị H không nữa . Em xin mọi người tư vấn giùm em với , em hoang mang quá

Charles
02-09-2015, 16:46
Anh chị cho em hỏi
Có một lần em đi chơi gmd lần đó em say rượu và quan hệ . Khi quan hệ e có mang bao nhưng chỉ mang 3/4 bao . Mà khổ là 1/4 còn lại có vết trầy xước chỉ ứa đỏ không chảy máu. Em không biết cô gái đó có bị H không nữa . Em xin mọi người tư vấn giùm em với , em hoang mang quá

Bạn yên tâm trường hợp bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
02-09-2015, 17:44
Anh chị cho em hỏi

Bao cao su bị tuột 1/2 hay 3/4 vẫn còn bảo vệ đầu dương vật và vết xước đó khogn6 chảy máu thì HIV cũng không xâm nhập được.Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời ;

Chủ đề: Quan hệ tình dục bị tuột 1/2 bao cao su và hôn ,kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ? (http://www.diendanhiv.vn/threads/7682-Quan-he-tinh-duc-bi-tuot-1-2-bao-cao-su-va-hon-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)
Chủ đề: E lo quá các anh ơi !!!: BCS tuột 1/2 DV (http://www.diendanhiv.vn/threads/16560-E-lo-qua-cac-anh-oi-BCS-tuot-1-2-DV)
Chủ đề: QHTD có BCS tuột 3/4 DV + OS + tay dính dịch kích dục sợ HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13556-QHTD-co-BCS-tuot-3-4-DV-OS-tay-dinh-dich-kich-duc-so-HIV)
Chủ đề: E lo quá các anh ơi !!!: BCS tuột 1/2 DV (http://www.diendanhiv.vn/threads/16560-E-lo-qua-cac-anh-oi-BCS-tuot-1-2-DV)
Chủ đề: QHTD với GMD có BCS tuột 1/2 sợ nhiễm HIV (http://www.diendanhiv.vn/threads/12236-QHTD-voi-GMD-co-BCS-tuot-1-2-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: QHTD với GMD bị tuột 1/2 BCS...... (http://www.diendanhiv.vn/threads/7327-QHTD-voi-GMD-bi-tuot-1-2-BCS)
Chủ đề: Quan hệ tình dục bị tuột 1/2 bao cao su và hôn ,kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ? (http://www.diendanhiv.vn/threads/7682-Quan-he-tinh-duc-bi-tuot-1-2-bao-cao-su-va-hon-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)
Chủ đề: BCS tuột 1/3 DV có an toàn k?? (http://diendanhiv.vn/threads/13878-BCS-tuot-1-3-DV-co-an-toan-k)
Chủ đề: Cho em hỏi về nguy cơ QHTD có dùng BCS! (http://diendanhiv.vn/threads/13770-Cho-em-hoi-ve-nguy-co-QHTD-co-dung-BCS)
Chủ đề: BCS tuột 3/4 DV + tay kích dục dính dịch AD (http://diendanhiv.vn/threads/15695-BCS-tuot-3-4-DV-tay-kich-duc-dinh-dich-AD)
Chủ đề: QHTD có BCS tuột 3/4 DV + OS + tay dính dịch kích dục sợ HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13556-QHTD-co-BCS-tuot-3-4-DV-OS-tay-dinh-dich-kich-duc-so-HIV)
Chủ đề: xin giúp đỡ: QHTD với GMD BCS tuộc 3/4 DV sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/12296-xin-giup-do-QHTD-voi-GMD-BCS-tuoc-3-4-DV-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Bao cao su bị tuột 1/2 và kích dục bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/22821-Bao-cao-su-bi-tuot-1-2-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Mọi ng giúp e với bao cao su tuột 1/2 và 3/4 (http://diendanhiv.vn/threads/30103-Moi-ng-giup-e-voi-bao-cao-su-tuot-1-2-va-3-4)

tôi ơi đừng tuyệt vọng
02-09-2015, 19:06
Anh chị cho em hỏi

đã mang thì mang cho hết đi bạn
chừa chi 1/4 để rồi giờ đây phải lo sốt vó lên như vậy vậy bạn?
cho dù có như vậy đi chăng nữa thì cũng không sao
yên tâm bạn nhé

Tọp
02-09-2015, 22:24
Cảm ơn anh chị đã tư vấn cho e

Tọp
02-09-2015, 22:28
Còn điều này e còn thắc mắc
Vậy tại sao sau 3 tuần khi qh em có bị đau đầu , sốt 1 ngày rồi hết sốt , người mệt mỏi. Và tới tuần thứ 4 thì bị nổi hạch ở cổ và ở háng . Và nổi khoảng 5-10 hạt chấm đỏ như nốt muỗi đốt ở tay . Em lo quá , xin mọi người tư vấn giùm em

Charles
03-09-2015, 06:07
Vậy tại sao sau 3 tuần khi qh em có bị đau đầu , sốt 1 ngày rồi hết sốt , người mệt mỏi. Và tới tuần thứ 4 thì bị nổi hạch ở cổ và ở háng . Và nổi khoảng 5-10 hạt chấm đỏ như nốt muỗi đốt ở tay . Em lo quá , xin mọi người tư vấn giùm em

Đau đầu, sốt, mệt mỏi... chỉ là bệnh thông thường ai cũng có thể bị, có thể do thời tiết thay đổi, cũng có thể do bạn quá lo lắng gây ra thôi. Trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
03-09-2015, 06:59

Cảm sốt là bệnh thời tiết thì ai cũng có thể bị bạn hoặc do bạn quá lo lắng nên Stress cũng có thể gây ra những hiện tượng này.

Tọp
03-09-2015, 13:52
Đến hôm nay là 26 ngày rồi . Em vẫn bị nổi hạch ở cổ và háng , còn bị nổi mụn nhọt ở tay, lâu còn ỉa chảy . Em không biết hiện tượng là gì nữa.Èm lo lắng quá xin mọi người tư vấn giùm

Charles
03-09-2015, 14:49
Đến hôm nay là 26 ngày rồi . Em vẫn bị nổi hạch ở cổ và háng , còn bị nổi mụn nhọt ở tay, lâu còn ỉa chảy . Em không biết hiện tượng là gì nữa.Èm lo lắng quá xin mọi người tư vấn giùm

Do bạn lo lắng quá bị stress gây ra thôi. Nếu stress quá bạn có thể XN giải tỏa tâm lý.

Tọp
03-09-2015, 19:16
Vậy hiện tượng nổi hạch ở cổ và háng. Còn bị nổi mụn nhọt ở tay nữa là sao vậy mấy a chị. Em không bị sốt hay bị gì hết

Charles
03-09-2015, 19:26
Vậy hiện tượng nổi hạch ở cổ và háng. Còn bị nổi mụn nhọt ở tay nữa là sao vậy mấy a chị. Em không bị sốt hay bị gì hết

Hạch ở cổ, ở bẹn ai chả có bạn, đó là hạch đề kháng, nếu bạn sờ nắn nhiều nó sẽ sưng lên. Truong Xuan khẳng định một lần nữa trường hợp bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
03-09-2015, 20:21

Bạn đã được ban quản trị diễn đàn tư vấn rồi thì yên tâm đi bạn.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Tọp
04-09-2015, 07:50
Vậy hiện tượng sau hơn 3 tuần ở cổ nổi hạch cũng được 6ngày rồi và ở háng cung 4 ngày rồi. Còn bị nổi mụn nhọt ở tay nữa là sao vậy mấy anh chị cho em biết với

Charles
04-09-2015, 09:05
Vậy hiện tượng sau hơn 3 tuần ở cổ nổi hạch cũng được 6ngày rồi và ở háng cung 4 ngày rồi. Còn bị nổi mụn nhọt ở tay nữa là sao vậy mấy anh chị cho em biết với

Đã trả lời bạn nhiều rồi nhưng do bạn không chịu đọc thôi. Nếu vậy chỉ còn nước đi XN.

Tọp
04-09-2015, 09:37
Em cảm ơn mấy anh đã tư vấn cho em
tại vì em cứ lo lắng mệt mỏi trong người , buồn nôn , nổi hạch với nổi mụn nhọt và người lúc nào cũng ngứa ngứa nên em thấy lo

Charles
04-09-2015, 09:39
Em cảm ơn mấy anh đã tư vấn cho em
tại vì em cứ lo lắng mệt mỏi trong người , buồn nôn , nổi hạch với nổi mụn nhọt và người lúc nào cũng ngứa ngứa nên em thấy lo

Do bạn bị tâm lý thôi, càng lo lắng thì càng sinh ra nhiều bệnh.

Quynhan
04-09-2015, 11:05
Tọp;270702]Em cảm ơn mấy anh đã tư vấn cho em
mọi người đã tư vấn ,bạn vẫn còn lo lắng,bạn đã được 26 ngày rồi thì cách tốt nhất để giải toả tâm lý là bạn đi xét nghiệm Hiv bằng phương pháp combo. Hải phòng k có thì bạn lên bệnh viện Medlatec 42 nghĩa dũng,ba đình,xét nghiệm lúc nào cũng được,giá 100k

Tọp
05-09-2015, 10:06
Em thấy lo quá mấy anh ơi. Hạch ở cổ của em nổi được hơn 7ngày rồi và ở háng cũng được 5 ngày rồi mà em không thấy nó lành, người lúc nào cũng khó chịu, ngứa ngáy trong người nữa . Mọi người tư vấn giùm em với . Em cám ơn nhiều

Tuanmecsedec
05-09-2015, 10:08
Em thấy lo quá mấy anh ơi. Hạch ở cổ của em nổi được hơn 7ngày rồi và ở háng cũng được 5 ngày rồi mà em không thấy nó lành, người lúc nào cũng khó chịu, ngứa ngáy trong người nữa . Mọi người tư vấn giùm em với . Em cám ơn nhiều

Tư vấn thì ban quản trị cũng tư vấn rồi.Nếu bạn vẫn lo lắng thì đành bó tay.Bạn cang lo lắng thì Stress gây ra nhiều bệnh.

Quynhan
05-09-2015, 16:39
Cách tốt nhất không phải lo nghĩ nhiều là đi xét nghiệm HIV bằng phương pháp Combo đi bạn

Tọp
07-09-2015, 08:07
Anh chị trong diễn đàn đã tư vấn cho em vậy thì em cũng yên tâm . Em cám ơn mọi người
Những sao trong người em cứ thấy mệt mỏi, ngứa ngáy liên tục nổi mụn nhọt 2 cánh tay . Mỗi cái mụn nhọt nổi lại sưng cả đỏ cả vùng lên kèm theo đau đầu, đau họng nổi hạch bữa giờ . E không sao yên tâm nổi anh chị trong diễn đàn ời

Tuanmecsedec
07-09-2015, 09:26
Anh chị trong diễn đàn đã tư vấn cho em vậy thì em cũng yên tâm . Em cám ơn mọi người
Những sao trong người em cứ thấy mệt mỏi, ngứa ngáy liên tục nổi mụn nhọt 2 cánh tay . Mỗi cái mụn nhọt nổi lại sưng cả đỏ cả vùng lên kèm theo đau đầu, đau họng nổi hạch bữa giờ . E không sao yên tâm nổi anh chị trong diễn đàn ời

Bạn yên tâm những gì ban quản trị đã tư vấn.

Quynhan
07-09-2015, 10:57
Những sao trong người em cứ thấy mệt mỏi, ngứa ngáy liên tục nổi mụn nhọt 2 cánh tay . Mỗi cái mụn nhọt nổi lại sưng cả đỏ cả vùng lên kèm theo đau đầu, đau họng nổi hạch bữa giờ . E không sao yên tâm nổi anh chị trong diễn đàn ờ
Do nóng trong người,nếu an đồ cay bạn ngừng,bổ sung thêm vitamin C dạng sủi,uống nước nhiều và ăn hoa quả nữa,chứ mụn nhọt,viêm họng,đau đầu ai cũng có bạn à

Tọp
07-09-2015, 13:38
Tại vì em có nhiều triệu chứng thấy giống bị nhiễm H quá như khó chịu buồn nôn nữa ,nổi mụn nhọt nhiều quá nên em cũng sợ. Nhưng mấy anh đã nói vậy rm cũng yên tâm
em cảm ơn mọi người nhiều nha

Quynhan
07-09-2015, 14:38
Tại vì em có nhiều triệu chứng thấy giống bị nhiễm H quá như khó chịu buồn nôn nữa ,nổi mụn nhọt nhiều quá nên em cũng sợ. Nhưng mấy anh đã nói vậy rm cũng yên tâm
tốt nhất là di xét nghiệm combo cho giải toả tâm lý,ăn cho ngon,ngủ cho yên và quan trọng là bạn sẽ loại đc con HIV ra khỏi đầu. Nếu ở hà nội ra Medlatec 42 nghĩa dũng,ba đình,xét nghiệm thời gian nào cũng dc k kể sáng,trưa,chiều,tối,phí có 100.000k,xn xong tra kqua trên mạng,bạn k đến lấy cũng đc

Tuanmecsedec
08-09-2015, 09:34

Do bạn quá lo lắng nên gây ra những hiện tượng này.

Tọp
08-09-2015, 15:47
Ban quản trị xóa bài viết phông chữ bị lỗi.

Tọp
08-09-2015, 19:17
Mặc dù các anh chị trong diễn đàn đã tư vấn cho em rất nhiều . Em xin cảm ơn mọi người đã tư vấn cho em . Nhưng em cần chắc chắn hơn bởi vì hiện tại em đã có vợ và em không muốn vợ mình bị nhiễm H bởi sự điên rồ của mình . Em cần mọi người tư vấn kỹ giùm em : cách đây 1 tháng em có đi chơi gmd , em có đeo bao nhưng chỉ đeo 3/4 bao . 1/4 DV còn lại em bị trầy xước chỉ ứa máu đỏ . Sáng dậy em thấy DV rát và ở chổ trầy xước sủi da lên khống thấy máu. Em không biết bao có bị gì không , em không kiểm tra lại bao nhưng em có đem bao vứt thì không thấy nước chảy ra. Như vậy em có dính H không mọi người . Sau khi chơi gmd 3 tuần em có bị sốt 1 ngày rồi hết , đau đầu, đau họng , mệt mỏi , ỉa chảy (1-2 ngày lại ỉa chảy một lần) . Đến tuần 4 em bị nổi thêm hạch ở cổ và háng ở 2 bẹn, có cái gì màu trắng trong lưỡi . Đến tuần thứ 5 em có thêm cảm giác như buồn nôn( vào khoảng 11h sáng với 5h chiều bị một lúc khoảng 30 phút hết buồn nôn), người ngứa ngáy nổi mụn nhọt theo một vùng được một lúc rồi biến mất . Xin mọi người tư vấn giùm em , em cảm ơn mọi người

Charles
08-09-2015, 19:53
Mặc dù các anh chị trong diễn đàn đã tư vấn cho em rất nhiều . Em xin cảm ơn mọi người đã tư vấn cho em . Nhưng em cần chắc chắn hơn bởi vì hiện tại em đã có vợ và em không muốn vợ mình bị nhiễm H bởi sự điên rồ của mình . Em cần mọi người tư vấn kỹ giùm em : cách đây 1 tháng em có đi chơi gmd , em có đeo bao nhưng chỉ đeo 3/4 bao . 1/4 DV còn lại em bị trầy xước chỉ ứa máu đỏ . Sáng dậy em thấy DV rát và ở chổ trầy xước sủi da lên khống thấy máu. Em không biết bao có bị gì không , em không kiểm tra lại bao nhưng em có đem bao vứt thì không thấy nước chảy ra. Như vậy em có dính H không mọi người . Sau khi chơi gmd 3 tuần em có bị sốt 1 ngày rồi hết , đau đầu, đau họng , mệt mỏi , ỉa chảy (1-2 ngày lại ỉa chảy một lần) . Đến tuần 4 em bị nổi thêm hạch ở cổ và háng ở 2 bẹn, có cái gì màu trắng trong lưỡi . Đến tuần thứ 5 em có thêm cảm giác như buồn nôn( vào khoảng 11h sáng với 5h chiều bị một lúc khoảng 30 phút hết buồn nôn), người ngứa ngáy nổi mụn nhọt theo một vùng được một lúc rồi biến mất . Xin mọi người tư vấn giùm em , em cảm ơn mọi người

BQT khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ với HIV. Nếu bạn không yên tâm bạn có thể đi xét nghiệm.

Tuanmecsedec
08-09-2015, 20:42

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Tọp
08-09-2015, 20:45
Vậy các biểu hiện trên ngươi em vậy là sao vậy mấy anh . Vì em cũng thấy lo , em còn vợ em nữa em không muốn mình lây cho vợ mình

Tuanmecsedec
08-09-2015, 20:48
Vậy các biểu hiện trên ngươi em vậy là sao vậy mấy anh . Vì em cũng thấy lo , em còn vợ em nữa em không muốn mình lây cho vợ mình

Biểu hiện là do bạn tự nghĩ ra hoặc do bạn lo lắng quá Stress gây ra.Vấn đề của bạn thì ban quản trị đã tư vấn nhiều rồi,nếu không tin thì bạn đi xét nghiệm nhé,bạn không nên Spam bài lập lại câu hỏi.

Charles
09-09-2015, 07:41

Biểu hiện là do bạn quá lo lắng nên stress gây ra thôi. Bạn hãy yên tâm khi đã được tư vấn.

Tọp
10-09-2015, 10:17
Mọi người tư vấn cho em vậy em cũng yên tâm mà sao em cứ thấy lo , sợ lây cho người khác. Bữa trước chỉ có 1 cục hạch nổi ở cổ và 2 hạch ở 2 bẹn . Hiện giờ ở cổ em nó nổi thêm 6 cục hạch ở cổ nữa em thấy lo quá

Charles
10-09-2015, 10:34
Mọi người tư vấn cho em vậy em cũng yên tâm mà sao em cứ thấy lo , sợ lây cho người khác. Bữa trước chỉ có 1 cục hạch nổi ở cổ và 2 hạch ở 2 bẹn . Hiện giờ ở cổ em nó nổi thêm 6 cục hạch ở cổ nữa em thấy lo quá

Bạn nên đọc lại tất cả những gì Ban quản trị đã tư vấn.

Tọp
10-09-2015, 14:46
Mong ban quản trị đọc kỹ bài viết của em để em không thể lây thêm cho một ai khác. Vì em thấy trong người rất mệt mỏi , đau đầu , buồn nôn , đau họng , nổi hạch ở cổ quá nhiều và ở bẹn nữa

Charles
10-09-2015, 15:03
Mong ban quản trị đọc kỹ bài viết của em để em không thể lây thêm cho một ai khác. Vì em thấy trong người rất mệt mỏi , đau đầu , buồn nôn , đau họng , nổi hạch ở cổ quá nhiều và ở bẹn nữa

Thưa bạn Ban quản trị đọc kỹ rồi mới trả lời bạn, chứ không phải tư vấn bừa đâu bạn.

Tọp
11-09-2015, 14:43
Em định cuối tuần này đi xét nghiêm . H em đang ở đồng nai mấy anh biết chổ nào xét nghiệm không ạ
em không biết em bị street như thế nào . Nhưng nếu bị street thì hạch chỉ nổi 1-2 cục ở cổ thôi chơ . Sao lại nổi gần cả 10 cục hạch ở cổ lại nổi ở 2 bẹn nữa . Tại sao hạch nổi nhiều vậy mấy anh

Tuanmecsedec
11-09-2015, 14:50
Em định cuối tuần này đi xét nghiêm . H em đang ở đồng nai mấy anh biết chổ nào xét nghiệm không ạ
em không biết em bị street như thế nào . Nhưng nếu bị street thì hạch chỉ nổi 1-2 cục ở cổ thôi chơ . Sao lại nổi gần cả 10 cục hạch ở cổ lại nổi ở 2 bẹn nữa . Tại sao hạch nổi nhiều vậy mấy anh

Địa chỉ các phòng tư vấn xét nghiệm HIV tự nguyện và miễn phí tại Đồng Nai (http://www.hivdongnai.com/index.php?option=com_content&view=article&id=207%3Aa-ch-cac-phong-t-vn-xet-nghim-hiv-t-nguyn-va-min-phi&catid=44%3Atinh-hinh-dich-so-lieu&Itemid=65)

<tbody>

Tên cơ sở dịch vụ

</tbody>

<tbody>

Địa chỉ

</tbody>

<tbody>

Điện thoại trực

Giờ làm việc

Dịch vụ cung cấp

Phòng VCT Trung tâm PC HIV/AIDS (DNA08)

KP3 phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai

0618872325-120

Sáng 7h30-11h30Chiều 13h-16h
Tư vấn, xét nghiệm HIV, phân phát BCS, BKT, tờ rơi, sách nhỏ

Phòng VCT Trung tâm Y tế dự phòng (DNA01)

Đường Đồng Khởi p, Trảng Dài - BH-ĐN

0613996718

Sáng 7h-11hChiều 13h-16h30

Phòng VCT Trung tâm y tế huyện Long Thành (DNA02)

Khu Phước Hải thị trấn Long Thành- ĐN

0613526257

Phòng VCT Trung tâm y tế Biên Hòa (DN05)

98/487 đường Phạm Văn Thuận p.Tân Mai - BH-ĐN

0618822177

Phòng VCT Trung tâm y tế Long Khánh

Số 01 đường CMT8 p.Phương An thị xã Long Khánh –ĐN

0613783866

Phòng VCT Trung tâm y tế Nhơn Trạch

Đường số 3, ấp Xóm Hố, xã Phú Hội huyện Nhơn Trạch – ĐN

0613521130

Phòng VCT Trung tâm y tế Xuân Lộc

Xã Suối Cát, huyện Xuân Lộc – ĐN

0618603837

Sáng 7h-11h
Chiều 13h-16h30

Phòng VCT Trung tâm y tế Trảng Bom

KP5 Thị trấn Trảng Bom

0613676399

Phòng VCT Bệnh viện Da liểu

KP3 phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai

0613898738

Sáng 7h30-11h30Chiều 13h-16h

</tbody>

Tọp
11-09-2015, 15:52
Tất cả những địa chỉ trên. Mấy anh có biết nơi nào xét nghiệm gần nơi em sống nhất không . Hiện em đang ở ngã ba thái lan

Tọp
11-09-2015, 16:04
Các địa chỉ trên chổ nào gần nơi em đang làm vậy mấy anh . Hiện em đang ở ngã ba thai , xã tam phước tỉnh đồng nai

Tuanmecsedec
11-09-2015, 19:55
Các địa chỉ trên chổ nào gần nơi em đang làm vậy mấy anh . Hiện em đang ở ngã ba thai , xã tam phước tỉnh đồng nai

Vậy bạn có thể đến trung tâm y tế hoặc bệnh viện nào gần nơi bạn xét nghiệm cũng được.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
11-09-2015, 20:11

đến nơi nào gần nhất làm xét nghiệm cũng được hết nha bạn

Tọp
12-09-2015, 21:21
Sao em đi tìm ở đồng nai không có chổ xét nghiệm, mấy anh ơi. Người em không phải nổi mụn nhọt mà nó toàn nổi mụn nước đỏ theo một vùng ở tay giống như phát ban vậy với nó lại nổi thêm hạch em lo qua mấy a ơi

Charles
13-09-2015, 09:48
Sao em đi tìm ở đồng nai không có chổ xét nghiệm, mấy anh ơi. Người em không phải nổi mụn nhọt mà nó toàn nổi mụn nước đỏ theo một vùng ở tay giống như phát ban vậy với nó lại nổi thêm hạch em lo qua mấy a ơi

Văn phòng Trung tâm phòng chống AIDS tỉnh Đồng Nai
Địa chỉ: số 1 Đồng Khởi, thị xã Đồng Nai

Tọp
14-09-2015, 15:22
Mấy anh tư vấn cho em vậy em rất yên tâm rôi. Em cảm ơn mọi người
em chưa đi xét nghiệm được . Cho em hỏi lại lần nữa mấy anh có chắc chắn là em không bị H không . Nêu không tại sao trong người em luôn cảm thấy khó chịu, buồn nôn . Bây giờ lag đau rát cả họng nổi gần cả chục cái hạch ở cổ . Em lo quá mà giờ em đang bận công việc không đi xét nghiêm đượcj

Tuanmecsedec
14-09-2015, 15:24
Mấy anh tư vấn cho em vậy em rất yên tâm rôi. Em cảm ơn mọi người
em chưa đi xét nghiệm được . Cho em hỏi lại lần nữa mấy anh có chắc chắn là em không bị H không . Nêu không tại sao trong người em luôn cảm thấy khó chịu, buồn nôn . Bây giờ lag đau rát cả họng nổi gần cả chục cái hạch ở cổ . Em lo quá mà
giờ em đang bận công việc không đi xét nghiêm được

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Tọp
15-09-2015, 07:50
Vậy nếu em bị stress thì có mấy cái dấu hiệu như mệt mỏi, đau đầu thì em không nói làm gì . Tại sao em lại có các triệu chứng như buồn nôn, nổi hạch ( nếu mà nổi hạch 1-2 cái thì không nói nhưng đây em nổi hạch ở cổ gần cả chục cái). Em hỏi đây có phải là biểu hiẹn streess không mấy anh . Thường thì buổi tối em ngủ không được

Tuanmecsedec
15-09-2015, 08:55
Vậy nếu em bị stress thì có mấy cái dấu hiệu như mệt mỏi, đau đầu thì em không nói làm gì . Tại sao em lại có các triệu chứng như buồn nôn, nổi hạch ( nếu mà nổi hạch 1-2 cái thì không nói nhưng đây em nổi hạch ở cổ gần cả chục cái). Em hỏi đây có phải là biểu hiẹn streess không mấy anh . Thường thì buổi tối em ngủ không được

Chủ đề của bạn đã lên tới 3 trang là chứng minh ban quản trị đã tư vấn cho bạn rất nhiều rồi.Nếu bạn cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm nhé.

Bạn đừng làm mất thời gian của ban quản trị quá,vì diễn đàn còn nhiều bạn cần tư vấn chứ không phải chỉ 1 mình bạn.

Charles
15-09-2015, 16:14

Stress không chỉ sinh ra một loại bệnh nào đó, khi bạn càng lo lắng thì stress càng sinh lắm bệnh. Nếu bạn để mình rơi vào tình trạng stress nặng thì nó còn đáng sợ hơn HIV cả ngàn lần.

Tọp
18-09-2015, 16:15
Em giờ không có thời gian đi xn mà nge mấy anh nói vậy em cũng yên tâm . Mà mấy anh cho em hỏi em bị bệnh gì vậy để em còn mua thuốc uống nữa . Em đau họng, buồn nôn hơn 1 tuần rồi , nổi hạch thì ở háng nổi 4 cái rồi, ở cổ thì gần 10 cái còn mệt mỏi đau đầu nữa . Vậy em nên mua thuốc gì uống đây mấy anh

Tuanmecsedec
18-09-2015, 16:37
Em giờ không có thời gian đi xn mà nge mấy anh nói vậy em cũng yên tâm . Mà mấy anh cho em hỏi em bị bệnh gì vậy để em còn mua thuốc uống nữa . Em đau họng, buồn nôn hơn 1 tuần rồi , nổi hạch thì ở háng nổi 4 cái rồi, ở cổ thì gần 10 cái còn mệt mỏi đau đầu nữa . Vậy em nên mua thuốc gì uống đây mấy anh

Nếu bạn thường xuyên bị buồn nôn thì nên đi khám siêu âm.

Tọp
19-09-2015, 16:24
Chỉ có triệu chứng buồn nôn và nổi hạch làm em sợ mình bị nhiễm h nhất bởi vì trước giờ em chưa bao giờ bị như vậy hết . Sao tự nhiên em lại có các triệu chứng này vậy mấy anh

Tuanmecsedec
19-09-2015, 16:24
Chỉ có triệu chứng buồn nôn và nổi hạch làm em sợ mình bị nhiễm h nhất bởi vì trước giờ em chưa bao giờ bị như vậy hết . Sao tự nhiên em lại có các triệu chứng này vậy mấy anh

Bạn lo lắng quá thì hỏi sao không gây ra những hiện tượng này.

Tọp
20-09-2015, 16:31
Hình như thứ 7 chủ nhật người ta không xét nghiệm phải không mấy anh

xuanxanh
20-09-2015, 19:14
Hình như thứ 7 chủ nhật người ta không xét nghiệm phải không mấy anh

Thứ 7 ở bệnh viện Hồng Ngọc vẫn làm đó bạn.

Tọp
21-09-2015, 07:37
Cho em hỏi rõ . Ở đoạn nào ở đồng nai vậy mấy anh

Tọp
21-09-2015, 15:00
Em ở đồng nai mà mấy anh .mà chủ nhật người ta không làm hả mấy anh

Tuanmecsedec
21-09-2015, 15:08
Em ở đồng nai mà mấy anh .mà chủ nhật người ta không làm hả mấy anh

Chủ nhật không ai làm việc đâu bạn.

Tọp
24-09-2015, 10:43
Bữa hôm mấy anh tư vân cho em đến giờ , em vẫn yên tâm và không đi xét nghiêm. Bữa giờ em cũng không suy nghĩ nhiêu chỉ có điều buổi tối ngủ nữa đêm lại tỉnh dậy không ngủ được . Đến hôm nay vẫn còn buồn nôn, có cảm giác ớn lạnh nữa, người lúc nào cũng mệt mỏi , mỏi cơ , hạch thì chưa xẹp . Em cung không yên tâm được mây anh ơi

Charles
24-09-2015, 11:08
Bữa hôm mấy anh tư vân cho em đến giờ , em vẫn yên tâm và không đi xét nghiêm. Bữa giờ em cũng không suy nghĩ nhiêu chỉ có điều buổi tối ngủ nữa đêm lại tỉnh dậy không ngủ được . Đến hôm nay vẫn còn buồn nôn, có cảm giác ớn lạnh nữa, người lúc nào cũng mệt mỏi , mỏi cơ , hạch thì chưa xẹp . Em cung không yên tâm được mây anh ơi

Bạn được tư vấn nhiều rồi, nếu không yên tâm thì chỉ nước đi XN thôi.

Tuanmecsedec
24-09-2015, 15:14

Bạn hình như muốn ban quản trị nói có nguy cơ thì mới chịu im thì phải.

Tọp
25-09-2015, 08:31
Không phải vậy đâu mấy anh , tại em lo quá . Em trước giò chưa bao giờ bị như vậy . Không khi lại có dấu hiệu như vậy em cung lo quá . Bây giờ nó còn nổi hạch ở sau tai vùng tiếp giáp giữa cổ và đầu, ở cổ và 2 bẹn và ở nách nữa chứ, nổi cũng được 3 tuần rồi

cho toi mot co hoi
25-09-2015, 09:05
Do bạn stress và lúc chưa có nguy cơ bạn đâu có quan tâm giờ thì soi mối đủ thứ

Tuanmecsedec
25-09-2015, 10:18
Không phải vậy đâu mấy anh , tại em lo quá . Em trước giò chưa bao giờ bị như vậy . Không khi lại có dấu hiệu như vậy em cung lo quá . Bây giờ nó còn nổi hạch ở sau tai vùng tiếp giáp giữa cổ và đầu, ở cổ và 2 bẹn và ở nách nữa chứ, nổi cũng được 3 tuần rồi

Bạn nên đọc lại những gì ban quản trị đã tư vấn.

Bạn post bài đầu tiên hỏi thì ban quản trị đã tư vấn rồi.Đến hôm nay chủ đề của bạn đã lên tới 4 trang thì rất nhiều bài đã trả lời.Bạn vẫn lên post bài kiểu này thì tốt nhất để sau 12 tuần đi xét nghiệm.

Bạn lưu ý,trên diễn đàn còn rất nhiều thành viên cần tư vấn,không chỉ riêng có mình bạn mà làm mất thời gian của ban quản trị.

Tọp
28-09-2015, 15:08
Em rất xin lỗi đã làm mất thời gian của mấy anh
mà em xin nói 1 điều cuối cùng , em rất lo lắng mà mấy anh cứ bảo là yên tâm, yên tâm
thế nào được khi mà các dấu hiệu của em rất giống hiv ,mà mấy anh cứ bảo yên tâm mà không chỉ rõ cho em là em đang bị gì . Cứ bảo là street mà em không cảm thấy mình bị street tý nào hết

Tuanmecsedec
28-09-2015, 15:28
mà em xin nói 1 điều cuối cùng , em rất lo lắng mà mấy anh cứ bảo là yên tâm, yên tâm
thế nào được khi mà các dấu hiệu của em rất giống hiv ,mà mấy anh cứ bảo yên tâm mà không chỉ rõ cho em là em đang bị gì . Cứ bảo là street mà em không cảm thấy mình bị street tý nào hết

Với bạn hình như chỉ có đi xét nghiệm khi kết quả âm tính thì mới hết XOẮN nữa,tư vấn thì ban quản trị tư vấn nhiều rồi. 1 chủ đề mà lên tới 4 trang .

Nguyen Ha
28-09-2015, 15:32

Chỉ có XN mới biết có bị HIV hay không. Bạn không tin những gì được tư vấn thì chỉ đi XN, bạn XN tới khi nào chán thì thôi

Charles
28-09-2015, 17:28

Có rất nhiều bạn được tư vấn không có nguy cơ nhưng vì không tin, thích làm bạn với anh gu gồ => tìm kiếm triệu chứng => cơ thể xuất hiện triệu chứng => hoang mang => Xét nghiệm => sợ có nguy cơ từ việc đi XN => được tư vấn không có nguy cơ nhưng vì không tin, thích làm bạn với anh gu gồ => tìm kiếm triệu chứng => cơ thể xuất hiện triệu chứng => hoang mang => Xét nghiệm. Cứ như vậy cả đời chỉ ăn và lo XN HIV.