PDA

View Full Version : Xin mọi người tư vấn giúp cho em kích dục bằng tay.

loilam
09-07-2013, 13:49
Em đọc nhiều trên diễn đàn nhưng e vẫn rất sợ nên e vẫn phải nhờ mọi người tư vấn giúp e với. Sự việc của e là lần đầu tiên do say rượu và không kiềm chế được nên mấy anh em rủ nhau đi tầm quất. NV thư dãn cho e bằng tay và tay e có sờ vào âm đạo nhưng tay e lại bị xước ở đầu ngón tay. e sợ vết thương tiếp xúc với dịch âm đạo.vì e say nên không để ý đến. về nhà nghĩ lại e và kiểm tra DV thi DV của e bị sưng lên chắc là do lần đầu làm như vậy. và e sợ nếu tay NV đó bị xước. Các anh cho e hỏi trường hợp của e có nguy cơ cao không? Mong mọi người cho e lời khuyên vì e rất thiếu kinh nghiệm trong chuyện này.

Tuanmecsedec
09-07-2013, 14:30
Kích dục bằng tay là tình dục an toàn bạn không có nguy cơ vấn đề này,vấn đề bạn dùng tay kích thích âm đạo,nếu tay bạn có vết thương hở tiếp xúc trực tiếp với dịch thì mới có nguy cơ,bạn xác định lại vết xước ở tay bạn?

Các bạn mình cần tư vấn ( handjob kích dục bằng tay) (http://www.diendanhiv.vn/threads/256-Cac-ban-minh-can-tu-van-handjob-kich-duc-bang-tay)

dauchamhet
09-07-2013, 14:38
Vâng e cảm ơn a Tuấn rất nhiều. E xin nói rõ hơn là vết xước ở tay e cũng hơi khô rồi anh ạ. Như vậy e có sao ko anh?

Tuanmecsedec
09-07-2013, 14:46
Vết xước đã khô chứng tỏ niêm mạc đã đóng cửa không cho vi rút xâm nhập,vì vậy bạn không có nguy cơ.

khonggiamnua
11-07-2013, 02:24
Vết xước đã khô thì yên tâm.Còn HJ thì cũng tâm yên