PDA

View Full Version : Dịch Âm đạo dính vào bìu dái có nhiễm STDs không?

Huynhthiencam
04-09-2015, 20:33
Chào các anh chị, em có quan hệ với GMD, em có dùng bsc đúng cách, bao không bị rách, nhưng lúc quan hệ dính khá nhiều dịch âm đạo vào bìu dái, quan hệ xong em có tháo bao và rửa, khi xối nước rửa thì nước chảy xuống đầu dương vật, cho em hỏi em có nguy cơ bị STDs không? Còn HIV theo kiến thức em đọc trên diễn đàn thì không có nguy cơ phải ko a?

Tuanmecsedec
04-09-2015, 20:36
Chào các anh chị, em có quan hệ với GMD, em có dùng bsc đúng cách, bao không bị rách, nhưng lúc quan hệ dính khá nhiều dịch âm đạo vào bìu dái, quan hệ xong em có tháo bao và rửa, khi xối nước rửa thì nước chảy xuống đầu dương vật, cho em hỏi em có nguy cơ bị STDs không? Còn HIV theo kiến thức em đọc trên diễn đàn thì không có nguy cơ phải ko a?

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ STDs.

Huynhthiencam
04-09-2015, 21:18
Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ STDs.

Em cám ơn anh Tuấn

Charles
05-09-2015, 08:42

Những gì bạn kể không có nguy cơ với STDs.