PDA

View Full Version : Quan hệ không dùng bao

themaxxo
05-09-2015, 07:47
Cho em hỏi. E và bạn gái có quan hệ k dùng bao. E có oral sex cho cô ấy. Và e quan hệ chưa đc 1p thì e đã xuất rồi. Dương vật của e hoàn toàn k bị trầy sước. Như v e có nguy cơ k ạ

Charles
05-09-2015, 08:11
Cho em hỏi. E và bạn gái có quan hệ k dùng bao. E có oral sex cho cô ấy. Và e quan hệ chưa đc 1p thì e đã xuất rồi. Dương vật của e hoàn toàn k bị trầy sước. Như v e có nguy cơ k ạ

Bạn quan hệ lâu chưa? Trường hợp này nếu bạn không tin tưởng bạn gái thì nên uống PEP trước 72h vàng.

themaxxo
05-09-2015, 08:14
Hơn 2 tháng rồi. Tại bạn gái mình làm quán bida nên mình cũng có phần nghi ngờ :(

Charles
05-09-2015, 08:17
Hơn 2 tháng rồi. Tại bạn gái mình làm quán bida nên mình cũng có phần nghi ngờ :(

Nếu vậy giờ bạn nên đi XN, nếu kết quả âm tính thì khả năng bạn không bị là rất cao.

themaxxo
05-09-2015, 08:35
2 tháng e có thể đi xn test nhanh đc chưa ạ ? Kq có chính xác k ạ

Charles
05-09-2015, 08:39

2 tháng bạn Test nhanh được rồi, nếu âm tính thì đó là kết quả rất khả quan.

Quynhan
05-09-2015, 09:16
2 tháng bạn test nhanh là được rồi,nếu bạn ở thành phố Hồ Chí Minh thì đến Hoà Hảo xét nghiệm bằng phương pháp Combo, bạn vẫn còn lo lắng thì đi xét nghiệm cho đỡ căng thẳng

Tuanmecsedec
05-09-2015, 10:06

Quan hệ tình dục không an toàn là một trong những con đường lây nhiễm các bệnh tình dục trong đó có HIV,nếu bạn tình có bệnh.

Vì vậy trong trường hợp của bạn,nếu không tin tưởng bạn tình (bạn gái) thì nên đi xét nghiệm.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12.