PDA

View Full Version : 28/8 e quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

dai kho
06-09-2015, 11:16
Chào anh chị,sau 2 năm giờ e lại phải 1 lần nữa trở lại diễn đàn,cũng thấy thất vọng về bản thân,dù sao cũng muốn anh chị tư vấn giúp em như sau
1,ngày 28/8 e quan hệ với gái mại dâm,em này ko đứng đường mà em tìm mối qua zalo,bao cao su của nhà nghỉ,xong em kiểm tra bằng cách cho nước vào bcs có tinh trùng bên trong,thấy ko rách
2,ngày 5/9 em bắt gái đứng đường,em kia 20tuổi,vào thì em say ko lên được ,em nhớ cô ấy sục cho e lên rui đeo bao,vào tí em lại xuống rui em chả biết sao nữa,lúc sau em rút bao ra vất đi nhưng ko kiểm tra có rách ko,sau đó chủ nhà nghỉ gọi cho em 1 em sn 90,em quan hệ với cô ấy và rui cũng ko kiểm tra bcs,nhớ là tinh trùng còn trong bao,hum nay về tâm trạng em bất ổn,em có bị hiv hay std ko nữa,huhu,nay về em đau bụng đi ngoài ra nước

Tuanmecsedec
06-09-2015, 11:25
Chào anh chị,sau 2 năm giờ e lại phải 1 lần nữa trở lại diễn đàn,cũng thấy thất vọng về bản thân,dù sao cũng muốn anh chị tư vấn giúp em như sau
1,ngày 28/8 e quan hệ với gái mại dâm,em này ko đứng đường mà em tìm mối qua zalo,bao cao su của nhà nghỉ,xong em kiểm tra bằng cách cho nước vào bcs có tinh trùng bên trong,thấy ko rách
2,ngày 5/9 em bắt gái đứng đường,em kia 20tuổi,vào thì em say ko lên được ,em nhớ cô ấy sục cho e lên rui đeo bao,vào tí em lại xuống rui em chả biết sao nữa,lúc sau em rút bao ra vất đi nhưng ko kiểm tra có rách ko,sau đó chủ nhà nghỉ gọi cho em 1 em sn 90,em quan hệ với cô ấy và rui cũng ko kiểm tra bcs,nhớ là tinh trùng còn trong bao,hum nay về tâm trạng em bất ổn,em có bị hiv hay std ko nữa,huhu,nay về em đau bụng đi ngoài ra nước

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

dai kho
06-09-2015, 11:29
Em không kiểm tra bao cao su kỹ nữa,say rui sơ suất quá

Tuanmecsedec
06-09-2015, 11:37
Em không kiểm tra bao cao su kỹ nữa,say rui sơ suất quá

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)
Chủ đề: Quan hệ vơi gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/24876-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)

dai kho
06-09-2015, 16:46
Tự làm tự chịu giờ chả trách ai được

Charles
06-09-2015, 17:14

Các lần quan hệ bạn đều sử dụng BCS là không có nguy cơ. Vấn đề bạn lo có một lần không kiểm tra bao có rách hay không thì nếu bao rách đầu DV sẽ lòi hẳn ra, và khi bạn tháo bao sẽ thấy ngay rồi.

dai kho
06-09-2015, 19:16
Cứ có bao là xác suất ko bị lây cao hơn đúng ko ak,ko cần biết là bao loại gì ak

Charles
06-09-2015, 19:41
Cứ có bao là xác suất ko bị lây cao hơn đúng ko ak,ko cần biết là bao loại gì ak

Đúng, không cần biết BCS của nước nào sản xuất, miễn khi quan hệ bao không tuột hoặc rách là bạn an toàn.

Tuanmecsedec
07-09-2015, 08:57

Tình dục an toàn là gì?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su với bạn tình mà mình chưa hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

dai kho
11-09-2015, 08:13
nay người em cứ ngứa khắp người,huhu,bị bệnh std gì rui nữa

Buonqua
11-09-2015, 08:19
Cảm giác lo âu quá ảnh hưởng đến tâm lý và sức khỏe nên mới có cảm giác ngứa khắp người như vậy, ăn uống, thể thao...từ từ sẽ khỏi.

Charles
11-09-2015, 08:56

Do bạn quá lo lắng bị stress gây ra thôi.

Tuanmecsedec
11-09-2015, 09:02

Stress cũng là nguyên nhân gây ngứa cơ thể.

dai kho
21-09-2015, 10:30
Em muốn hỏi tay em động vào dịch âm đạo của gái mại dâm ở mặt ngoài bcs sau đó em lỡ tay chạm vào bao quy đầu thì em có bị hiv ko

Tuanmecsedec
21-09-2015, 10:38
Em muốn hỏi tay em động vào dịch âm đạo của gái mại dâm ở mặt ngoài bcs sau đó em lỡ tay chạm vào bao quy đầu thì em có bị hiv ko

100% không có nguy cơ kiểu này.

dai kho
21-09-2015, 10:52
Em kiến thức hạn hẹp các anh cho em hỏi các lần em kiểm tra bao thì thấy tinh trùng còn trong bao,thế thì có trường hợp nào còn tinh trùng trong bao,bao ko thủng mà sơ suất bị lây nhiễm ko ak

Tuanmecsedec
21-09-2015, 10:56
Em kiến thức hạn hẹp các anh cho em hỏi các lần em kiểm tra bao thì thấy tinh trùng còn trong bao,thế thì có trường hợp nào còn tinh trùng trong bao,bao ko thủng mà sơ suất bị lây nhiễm ko ak

Bạn yên tâm,không có sao hết,không có nguy cơ.

dai kho
23-09-2015, 12:08
Các anh chị có thể cho e biết vì sao tay dính vào dịch âm đạo mà động vào bao quy đầu mà ko bị nhiễm hiv ko

xuanxanh
23-09-2015, 13:43
Các anh chị có thể cho e biết vì sao tay dính vào dịch âm đạo mà động vào bao quy đầu mà ko bị nhiễm hiv ko

Đơn giản vì hiv ko lây qua đường đó bạn ạ.

Tuanmecsedec
23-09-2015, 14:00

HIV chỉ có khả năng lây nhiễm khi nào quan hệ trực tiếp giữa âm đạo với dương vật mà không dùng biện pháp bảo vệ thôi.Không có nguy cơ kiểu gian tiếp tay dính dịch lở chạm vào dương vật.

dai kho
25-09-2015, 14:32
định đi xét nghiệm cái cho yên tâm mà ko dám đi các a ak,sợ đi rui lại xét nghiệm ra bệnh nên chả đủ dũng khí để đi

Tuanmecsedec
25-09-2015, 14:35
định đi xét nghiệm cái cho yên tâm mà ko dám đi các a ak,sợ đi rui lại xét nghiệm ra bệnh nên chả đủ dũng khí để đi

Bạn đã được ban quản trị tư vấn rồi thì yên tâm đi bạn.

dai kho
27-09-2015, 23:22
Em muốn hỏi bú vú gái mại dâm có bị các bệnh Stds ở miệng ko ak,e ngu quá

Nguyen Ha
28-09-2015, 06:30

Ko sao bạn ạ.

Tuanmecsedec
28-09-2015, 06:39

Không có nguy cơ bệnh nào bạn.

dai kho
03-10-2015, 22:30
Ace cho e hỏi e hôn miệng gái mại dâm mà cô ấy bị bệnh hiv và các bệnh stds thì e có bị lây ko

tôi ơi đừng tuyệt vọng
03-10-2015, 22:35
Ace cho e hỏi e hôn miệng gái mại dâm mà cô ấy bị bệnh hiv và các bệnh stds thì e có bị lây ko

không có nguy cơ với hiv,còn các bệnh khác thì chỉ có nguy cơ trên lý thuyết thôi.hầu như không có

Nguyen Ha
04-10-2015, 06:49

Không có nguy cơ bạn ạ.

dai kho
04-10-2015, 08:41
Ac cho e hỏi nữa là gái mại dâm bú vú em và phần hai hạt cà ( phần bìu ) của em thì em có bị sao không ak,em cảm ơn

Nguyen Ha
04-10-2015, 08:44
Ac cho e hỏi nữa là gái mại dâm bú vú em và phần hai hạt cà ( phần bìu ) của em thì em có bị sao không ak,em cảm ơn

Không sao bạn ạ.

dai kho
04-10-2015, 09:22
Em quên một chi tiết nữa là miệng em bị nhiệt chảy máu lợi chút,em hôn miệng gái mại dâm thì có lây bệnh gì ko các anh chị

Nguyen Ha
04-10-2015, 09:29
Em quên một chi tiết nữa là miệng em bị nhiệt chảy máu lợi chút,em hôn miệng gái mại dâm thì có lây bệnh gì ko các anh chị

Ko sao, ko có nguy cơ.

dai kho
04-10-2015, 10:27
Em nhớ lần nào e cũng dùng bcs nhưng lại xuất tinh trong,gái mại dâm nói cũng có thể bị lây nhiễm mà lo quá ac ak,ko pit bcs hết hạn chưa,nhặt được cái bcs trong gầm giường ở hotel rui dùng luôn chả để ý hết hạn chưa ,em có cần đi xét nghiệm ko ak

Charles
04-10-2015, 10:57
Em nhớ lần nào e cũng dùng bcs nhưng lại xuất tinh trong,gái mại dâm nói cũng có thể bị lây nhiễm mà lo quá ac ak,ko pit bcs hết hạn chưa,nhặt được cái bcs trong gầm giường ở hotel rui dùng luôn chả để ý hết hạn chưa ,em có cần đi xét nghiệm ko ak

BCS còn hạn hay hết han không quan trọng, quan trọng khi sử dụng bao không bị tuột hoặc rách là an toàn.

dai kho
04-10-2015, 11:13
Nghĩa là e ko phải xét nghiệm ak a

dai kho
04-10-2015, 12:07
Em có cần đi xét nghiệm máu k

Charles
04-10-2015, 12:20
Em có cần đi xét nghiệm máu k

Bạn không cần xét nghiệm.

dai kho
04-10-2015, 19:56
Thật sự lo lắng quá các ac ak

Nguyen Ha
04-10-2015, 19:59

Yên tâm đi không có nguy cơ.

Charles
04-10-2015, 20:00

Bạn nên đọc lại những gì đã tư vấn.

Tuanmecsedec
05-10-2015, 07:21

Hoàn toàn không có nguy cơ bệnh nào hết.

dai kho
25-10-2015, 18:23
Cứ tưởng tượng gái mại dâm bị bệnh mà em lo lắng quá các anh chị ak,nhớ em kia da em sần sùi lên nhiư da cóc ở chỗ bẹn mà sợ

Charles
25-10-2015, 18:29
Cứ tưởng tượng gái mại dâm bị bệnh mà em lo lắng quá các anh chị ak,nhớ em kia da em sần sùi lên nhiư da cóc ở chỗ bẹn mà sợ

Bạn nên đọc lại 3 trang tư vấn này đi.