PDA

View Full Version : Anh chị ơi. Tự nhiên có thông tin từ bác sĩ nói qh đường miệng có nguy cơ nhiễm Hiv ạ

Sống tử tế
06-09-2015, 16:07
BQT xóa bài không liên quan đến diễn đàn. Nếu bạn đến diễn đàn tư vấn có niềm tin thì hỏi, mà không tin bạn có quyền không hỏi tiếp.

DQT
06-09-2015, 16:28
ui, mình cũng thấy thế, anh chị ở diễn đàn bảo ko sao nhưng trên tổng đài của Linh Tâm họ vẫ nói có thể bạn à. Mình có quan hệ đồng tính bằng miệng và có để cho đối phương xuất tinh trong miệng, sau đó mình nhổ ra ngay. Mình sợ quá, chờ đi xét ngiệm combiPT, 2 tháng ở medlatec kq âm tính. mình đang chờ nốt tháng thứ 3 nè. lo quá. Tiện đây, anh chị trong diễn đàn tư vấn luôn giúp em ới ạ

Charles
06-09-2015, 16:33
ui, mình cũng thấy thế, anh chị ở diễn đàn bảo ko sao nhưng trên tổng đài của Linh Tâm họ vẫ nói có thể bạn à. Mình có quan hệ đồng tính bằng miệng và có để cho đối phương xuất tinh trong miệng, sau đó mình nhổ ra ngay. Mình sợ quá, chờ đi xét ngiệm combiPT, 2 tháng ở medlatec kq âm tính. mình đang chờ nốt tháng thứ 3 nè. lo quá. Tiện đây, anh chị trong diễn đàn tư vấn luôn giúp em ới ạ

Bạn muốn tư vấn gì thì mở chủ đề riêng, trình bày rõ sự việc để BQT giúp bạn. Trường hợp bạn bấm vào đây mở chủ đề: Hỏi Và Đáp : Quan hệ tình dục, bao cao su, chất bôi trơn (http://diendanhiv.vn/forums/21-Hoi-Va-Dap-Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron)

Hiện nay có một số tổng đài tư vấn mục đích thu cước phí. Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp, nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Và họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang, khi đã hoang mang là sẽ gọi diện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

DQT
06-09-2015, 16:37
vâng. em cảm ơn ạ

Sống tử tế
07-09-2015, 02:56
Anh chị cho em hỏi chút ạ. Em có quan hệ tình dục bằng đường miệng với cô gái mại dâm. Cô ấy đã dùng miệng kích thích lên dương vật mình và sau 1 lúc mình có phóng tinh trùng ra miệng cô ấy. Trong quá trình quan hệ nếu có xây xước gì ở cả 2 bên, thế thì em có bị lây nhiễm Hiv, lậu và giang mai không ạ ? . Mong các anh chị trả lời giúp em ạ !

Charles
07-09-2015, 06:14
Anh chị cho em hỏi chút ạ. Em có quan hệ tình dục bằng đường miệng với cô gái mại dâm. Cô ấy đã dùng miệng kích thích lên dương vật mình và sau 1 lúc mình có phóng tinh trùng ra miệng cô ấy. Trong quá trình quan hệ nếu có xây xước gì ở cả 2 bên, thế thì em có bị lây nhiễm Hiv, lậu và giang mai không ạ ? . Mong các anh chị trả lời giúp em ạ !

Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B…).

Tuanmecsedec
07-09-2015, 09:15

Vấn đề này bạn đã được ban quản trị tư vấn nhiều rồi,bạn nên đọc lại.

Chủ đề: Quan hệ đườg miệng mà cả 2 khôg xây xát thì có nguy cơ bị lậu,giang mai,viêm gan b ? (http://www.diendanhiv.vn/threads/25551-Quan-he-duog-mieng-ma-ca-2-khog-xay-xat-thi-co-nguy-co-bi-lau-giang-mai-viem-gan-b)

Quynhan
07-09-2015, 11:01
Bạn đã xét nghiệm combo 2 tháng âm tính rồi còn xét nghiệm làm gì cho lắm thế,bạn có thắc mắc gì gửi sdt riêng vào mail: nguyentiendungvcbt198@gmail.com mình nói cho,tiền xn đó để mà bồi bổ