PDA

View Full Version : Hôm 10/8 e có quan hệ với gmd . E có sử dụng bcs

Hoangmang91
07-09-2015, 17:40
Xin chào anh chị. Hôm 10/8 e có quan hệ với gmd . E có sử dụng bcs . Khi qhe xong thay k tuột và tinh trùng vẫn còn mà k bjk có rách không... E đang rất lo lắng về tình trạng hiv của e . Tới bay giờ đã được 1 tháng , e có đi xn được chưa ?

Hoangmang91
07-09-2015, 17:47
Mong a chị tư vấn giúp e , mấy lần trước đi do k snghi nên k lo lắng ...lần này nghĩ tới thậy sợ, mặc dù lần nào đi e cũng mang bcs

Hoangmang91
07-09-2015, 18:14
Mong a chị tư vấn giúp e , mấy lần trước đi do k snghi nên k lo lắng ...lần này nghĩ tới thậy sợ, mặc dù lần nào đi e cũng mang bcs
Tren mang thay nhieu tu van noi bcs van co the lay nhjem hiv , trong qua trinh do e k bjk dich co djh vao ng khong ? E dang rat hoang mang khong bjet co nen dj lam xn k nua

thacmaccc
07-09-2015, 22:48
Tôi cũng có thể trả lời được nữa.trường hợp bạn hoàn toàn không có nguy cơ :))

tôi ơi đừng tuyệt vọng
07-09-2015, 23:18
Xin chào anh chị. Hôm 10/8 e có quan hệ với gmd . E có sử dụng bcs . Khi qhe xong thay k tuột và tinh trùng vẫn còn mà k bjk có rách không... E đang rất lo lắng về tình trạng hiv của e . Tới bay giờ đã được 1 tháng , e có đi xn được chưa ?

bạn có bị gì đâu mà đi xét nghiệm tìm cái gì vậy bạn?

Charles
08-09-2015, 06:30

Xong trận bạn thấy bao không tuột và còn tinh dịch bên trong tức bao không sự cố gì. Bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần XN.

Charles
08-09-2015, 06:35
Tren mang thay nhieu tu van noi bcs van co the lay nhjem hiv , trong qua trinh do e k bjk dich co djh vao ng khong ? E dang rat hoang mang khong bjet co nen dj lam xn k nua

Bạn lưu ý phải viết chữ có dấu, vì đây là quy định.

Trường hợp bạn BQT khẳng định không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
08-09-2015, 10:02

Tình dục an toàn là gì?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su với bạn tình mà mình chưa hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy,những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn,bạn không có nguy cơ.

Hoangmang91
08-09-2015, 10:07
E thay ai cung co tam trang lo lang vs stress nang ne lam a oi .... Nhju ng noi bcs cung k chac chan 100% co phai k a

Tuanmecsedec
08-09-2015, 10:12
E thay ai cung co tam trang lo lang vs stress nang ne lam a oi .... Nhju ng noi bcs cung k chac chan 100% co phai k a

Bạn lưu ý,khi tham gia diễn đàn bạn phải viết chữ Việt có dấu,vì đây là quy định.nếu bài sau bạn vẫn viết chữ không có dấu sẽ bị xóa.

Nếu bao cao su không có sự cố bị tuột hay rách trong lúc quan hệ là tình dục an toàn.

Hoangmang91
08-09-2015, 10:29
Bạn lưu ý,khi tham gia diễn đàn bạn phải viết chữ Việt có dấu,vì đây là quy định.nếu bài sau bạn vẫn viết chữ không có dấu sẽ bị xóa.

Nếu bao cao su không có sự cố bị tuột hay rách trong lúc quan hệ là tình dục an toàn.
Dạ . Tại e lo quá a ơi . Tai vi e lỡ đi với gmd nên sợ mình bị nhiễm hiv . E xin cám ơn

Charles
08-09-2015, 10:35
Dạ . Tại e lo quá a ơi . Tai vi e lỡ đi với gmd nên sợ mình bị nhiễm hiv . E xin cám ơn

Bạn hãy yên tâm với những gì đã tư vấn đi.

Tuanmecsedec
08-09-2015, 10:40

Bạn yên tâm khi ban quản trị đã tư vấn.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Hoangmang91
08-09-2015, 10:50
Dạ . E xin cám ơn các anh . Vậy chắc e không cần đi làm xn nữa

Charles
08-09-2015, 14:27
Dạ . E xin cám ơn các anh . Vậy chắc e không cần đi làm xn nữa

Bạn yên tâm không cần XN.