PDA

View Full Version : em xui quá

thanthan123
10-09-2015, 22:04
Các anh chị coi giúp em đây có phải là hành vi nguy cơ không ạ:
Em đi trên đường em thấy có cái bà kia bả đi xe máy chở hàng cồng kềnh lắm, cả túi to và dài, phía trước có người đàn ông. Bả đi qua có quẹt vào đầu và người em chảy máu đau nhói. Hình như bà đó giống mang rác phân loại lỡ trong đó có kim tiêm chưa được xử lí bao bọc kĩ càng thì em có nguy cơ không ạ
Rồi sau đó em đi qua cột điện thấy trong chớp nhoáng có xái gì nhọn nhọn thò ra. về. nhà em mới phát hiện là bị quet chảy máu, em lại lo là kim tiêm. Sao em xui quá
Em về nhà có thủ dâm rồi đến phòng tập. em mặc quần lót bị rác to ở sau dưới hậu môn, mà sau khi thủ dam dịch có tràn ra.
cEm về có đi dạo và vào những ngóc ngách của mấy con hẻm vào sâu trong, em thấy có mấy cái bao tải to ở góc cua em ko cẩn thận ngã vào đau lắm, em phát hiện chân em như vầy, ko biết có phải kim ko. Anh chị coi giúp cho ạ. http://www.upsieutoc.com/image/DFlJ

Tuanmecsedec
10-09-2015, 22:07
Em đi trên đường em thấy có cái bà kia bả đi xe máy chở hàng cồng kềnh lắm, cả túi to và dài, phía trước có người đàn ông. Bả đi qua có quẹt vào đầu và người em chảy máu đau nhói. Hình như bà đó giống mang rác phân loại lỡ trong đó có kim tiêm chưa được xử lí bao bọc kĩ càng thì em có nguy cơ không ạ
Rồi sau đó em đi qua cột điện thấy trong chớp nhoáng có xái gì nhọn nhọn thò ra. về. nhà em mới phát hiện là bị quet chảy máu, em lại lo là kim tiêm. Sao em xui quá
Em về nhà có thủ dâm rồi đến phòng tập. em mặc quần lót bị rác to ở sau dưới hậu môn, mà sau khi thủ dam dịch có tràn ra.
cEm về có đi dạo và vào những ngóc ngách của mấy con hẻm vào sâu trong, em thấy có mấy cái bao tải to ở góc cua em ko cẩn thận ngã vào đau lắm, em phát hiện chân em như vầy, ko biết có phải kim ko. Anh chị coi giúp cho ạ. http://www.upsieutoc.com/image/DFlJ

Bạn có mấy chục bài viết toàn lo lắng hỏi gì đâu đâu..Bạn có cần đi khám thần kinh không?.

neuchiconmotngay
10-09-2015, 22:17
vết này k phải đâu bạn.

thanthan123
10-09-2015, 22:17
em nói thiệt ạ, em lo lắn quá, những nơi em đi đều đông dân nghiện lăms ạ

neuchiconmotngay
11-09-2015, 00:18
ừm...nhưng vết này thì k phải kim đâu.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
11-09-2015, 00:20
em nói thiệt ạ, em lo lắn quá, những nơi em đi đều đông dân nghiện lăms ạ

sao bạn biết người ta nghiện
mà nghiện đã làm sao
ai nghiện cũng đều bị hiv hết cả sao bạn?
mình coi hình bạn đưa lên rồi
chân bình thường
da bình thường
và lông chân cũng bình thường nốt
nói chung là chân đẹp,khỏe mạnh và bình thường
không phải bị kim tiêm hay cái gì giống kim tiêm quẹt hết
nói chung là bạn an toàn...

thuongvo2014
11-09-2015, 00:32
Đọc bài của bạn xong mình không nhịn được cười.:khi875437:

koten1993
11-09-2015, 08:27
Tỉ lệ lây nhiễm HIV như sau:
Truyền máu: 100%
Mẹ truyền sang con: 25-35%
Dùng chung kim tiêm, dẫm kim có máu tươi có HIV: 0.67 - 1%
Quan hệ tình dục qua đường hậu môn: 1.7-2%
Quan hệ tình dục qua đường âm đạo: 0.3-0.5%
Quan hệ qua đường miệng: 0.1%
kim còn máu tươi tức là vừa xài xong đâm bạn ngay mà còn 1%, như bạn toàn suy diễn không chắc chắn, cho dù có kim trong bao rác mà quẹt vạy chắc
cũng không sao

Charles
11-09-2015, 08:59

Hình như kiếp trước bạn này có ân oán với họ nhà KIM nên đi đâu hay làm gì cũng liên tưởng đến kim tiêm. Nếu bạn ám ảnh nặng quá nên gặp BS tâm lý đi.

thanthan123
11-09-2015, 21:15
Em lo lắm các anh ơi, cái lúc mà người phụ nứ đi qua với cái bao tải lớn xượt qua em, nếu trong đó có kim mà người phụ nữ đó trong quá trình giữ bị kim đâm xuyên mạnh vào tay chảy máu rồi tức thì em bị thì có sao ko ạ

Tuanmecsedec
11-09-2015, 21:25
Em lo lắm các anh ơi, cái lúc mà người phụ nứ đi qua với cái bao tải lớn xượt qua em, nếu trong đó có kim mà người phụ nữ đó trong quá trình giữ bị kim đâm xuyên mạnh vào tay chảy máu rồi tức thì em bị thì có sao ko ạ

Tuanmecsedec hình như thấy bạn đang có vấn đề gì về thần kinh lo sợ HIV thì phải,chứng minh là thời gian quan bạn tạo rất nhiều nick cho thấy là vậy.

Bạn có thể ra tiệm sửa xe nhờ thợ coi có đứt dây thần kinh nào không.