PDA

View Full Version : em dùng tay sờ bộ phận sinh dục , quan hệ bằng bao thế nào biết bao không bị thủng

Omg
11-09-2015, 16:11
Em với cô gái mới quen , em dùng tay sờ bộ phận sinh dục , quan hệ bằng bao ( làm thế nào biết bao không bị thủng ạ ) em gà mờ . sau đó em dùng tay sờ vào bộ phận sinh dục của em , liệu có bị hiv k ạ , và hiv có còn ở tay k ạ

songchungvoi_HIV
11-09-2015, 19:32
Em với cô gái mới quen , em dùng tay sờ bộ phận sinh dục , quan hệ bằng bao ( làm thế nào biết bao không bị thủng ạ ) em gà mờ . sau đó em dùng tay sờ vào bộ phận sinh dục của em , liệu có bị hiv k ạ , và hiv có còn ở tay k ạ
No risk to Hiv. Nguy cơ khi và chỉ khi tác chiến ko có nón bảo hiểm. Ko mang áo giáp. Nguy cơ khi và chỉ khi bcs rách toẹt móng lợn lòi DV ra khỏi bao. Khi rút DV ra mới biết nói lòi ra khỏi áo mà ko xác định rõ thời gian. Tay kích dục dính dịch sau đó chạm dv hay dùng tay đó thủ dâm ko phải hành vi nguy cơ. Nguy cơ chỉ khi qh thâm nhập ko có biện pháp an toàn

Tuanmecsedec
11-09-2015, 20:03

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
11-09-2015, 20:25

hoàn toàn không có nguy cơ