PDA

View Full Version : Tư Vấn Giùm em sợ mang nhầm bao cao su của người khác

TVGE
14-09-2015, 18:36
chuyện là thế này hôm qua em vs bạn gái có vô nhà nghỉ , trong lúc QH em bỏ bao ra , ko may bao bị tơi suống đất em cúi suống nhặt , 1 lúc sau em cúi suống đất thì thấy có 1 cái BCS của ai đó ở gầm Giường em nghi lúc nhặt lại BCS bị rơi em cầm nhầm BCS, cho em hỏi nếu cái BCS đó của ng sử dụng bị nhiễm HIV mà em có lỡ sài nhầm em có bị nhiễm ko em đang rất lo mong AC tư vấn dùm em

Nguyen Ha
14-09-2015, 19:04
chuyện là thế này hôm qua em vs bạn gái có vô nhà nghỉ , trong lúc QH em bỏ bao ra , ko may bao bị tơi suống đất em cúi suống nhặt , 1 lúc sau em cúi suống đất thì thấy có 1 cái BCS của ai đó ở gầm Giường em nghi lúc nhặt lại BCS bị rơi em cầm nhầm BCS, cho em hỏi nếu cái BCS đó của ng sử dụng bị nhiễm HIV mà em có lỡ sài nhầm em có bị nhiễm ko em đang rất lo mong AC tư vấn dùm em

Nếu bcs đã qua sử dụng mà sài nhầm biết ngay vì bên trong bcs có chứa tinh dịch.

TVGE
14-09-2015, 19:05
Hôm qua em sỉn quá ko nhớ :

TVGE
14-09-2015, 19:06
trường hợp của em có nguy cơ ko anh

Tuanmecsedec
14-09-2015, 19:07

Hôm qua em sỉn quá ko nhớ :

trường hợp của em có nguy cơ ko anh

Cho dù có chuyện như bạn nói thì cũng không có nguy cơ.Vì ...

Sự lây nhiễm còn phụ thuộc vào số lượng virut có mặt trong các dịch thể của người HIV cũng như mức độ tiếp xúc với loại dịch thể đó. Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu đã khô, virut sẽ không thể tồn tại

TVGE
14-09-2015, 19:15
vâng lúc em nhìn cái ở dưới giường màu thâm thâm còn 1 cái màu trắng tinh cái thâm chắc là lâu rồi

Nguyen Ha
14-09-2015, 19:16
vâng lúc em nhìn cái ở dưới giường màu thâm thâm còn 1 cái màu trắng tinh cái thâm chắc là lâu rồi

Bạn yên tâm ko có nguy cơ.

Tuanmecsedec
14-09-2015, 19:17

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

TVGE
14-09-2015, 19:27
cám ơn anh chị nhiều