PDA

View Full Version : Mọi người giúp em với xét nghiệm HbsAg không xác định

c1702
14-09-2015, 20:30
Không liên quan đến H... nhưng em có nguy cơ Từ os cách đây 2 tuần và 3 ngày... cả 2 lần đó em đều sử dụng bcs khi gmd os cho mình, nhưng phần bìu của em có vết xước do gãi nhiều, không chảy máu nhưng da không lành. Ngày hôm nay em đi xn máu thì có kq như sau : HbsAg không xác định; anti HbS 231ui/l, bs hẹn em 1 tháng sau đến làm xn HbsAg lại. Em đang hoang mang quá. Mong mọi Người vào tư vấn giúp em với ah? em có bị làm sao không ah? E xin cảm ơn!

Tuanmecsedec
14-09-2015, 20:32
Không liên quan đến H... nhưng em có nguy cơ Từ os cách đây 2 tuần và 3 ngày... cả 2 lần đó em đều sử dụng bcs khi gmd os cho mình, nhưng phần bìu của em có vết xước do gãi nhiều, không chảy máu nhưng da không lành. Ngày hôm nay em đi xn máu thì có kq như sau : HbsAg không xác định; anti HbS 231ui/l, bs hẹn em 1 tháng sau đến làm xn HbsAg lại. Em đang hoang mang quá. Mong mọi Người vào tư vấn giúp em với ah? em có bị làm sao không ah? E xin cảm ơn!

Viêm gan B bạn chưa xác định chứ có kết quả đâu.Bác Sỹ hẹn xét nghiệm lại thì chờ đi xét nghiệm đi.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
14-09-2015, 21:22

muốn biết có bị làm sao không
thì tháng sau quay lại làm xét nghiệm tiếp bạn à
bạn nên bình tĩnh đi
chưa có kết quả cuối cùng mà...

c1702
14-09-2015, 21:45
Vâng ah. Em xin cảm ơn 2 anh! Nhưng mà e đang hoang mang quá .HjcVâng ah. Em xin cảm ơn 2 anh! Nhưng mà e đang hoang mang quá .Hjc