PDA

View Full Version : Sợ lây qua người chích ma túy

hoanghon
16-09-2015, 21:32
Chuyện là thế này, hôm đấy em có đi chơi với một người bạn có vào thuê khách sạn ở, thuê 2 phòng, một phòng tụi em ngồi đánh bài phòng kia để hko? Lúc đó em mới sử dụng ma túy đá xong hứng quá nên em qua phòng bên kia lấy điện thoại vừa xem phin sex vừa tự xử, trog lúc tự xử em có dùng nước bọt để bôi lên núm dú mà miệng em thì hay bị nhiệt có máu trong miệng mà dú của em lúc đó đag bị trầy xướt, sau đó về em mới biết người bạn em chích ma túy, ví dụ trước đó người bạn em vào phòng đó chích ma túy và sau đó em vào phòng và thực hiện hành vi tự xử trên như vậy có lây qua trung gian hko, nếu máu người bạn e lở bị dính vào đâu mà tay em đụng phải và thực hiện những gì như em kể trên có sao hko ạ.Anh chị tư vấn giúp e.

Tuanmecsedec
16-09-2015, 21:35
Chuyện là thế này, hôm đấy em có đi chơi với một người bạn có vào thuê khách sạn ở, thuê 2 phòng, một phòng tụi em ngồi đánh bài phòng kia để hko? Lúc đó em mới sử dụng ma túy đá xong hứng quá nên em qua phòng bên kia lấy điện thoại vừa xem phin sex vừa tự xử, trog lúc tự xử em có dùng nước bọt để bôi lên núm dú mà miệng em thì hay bị nhiệt có máu trong miệng mà dú của em lúc đó đag bị trầy xướt, sau đó về em mới biết người bạn em chích ma túy, ví dụ trước đó người bạn em vào phòng đó chích ma túy và sau đó em vào phòng và thực hiện hành vi tự xử trên như vậy có lây qua trung gian hko, nếu máu người bạn e lở bị dính vào đâu mà tay em đụng phải và thực hiện những gì như em kể trên có sao hko ạ. A chị tư vấn giúp e.

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

hoanghon
16-09-2015, 21:41
Chắc vậy hả anh. Tại lúc đó miệng em ra máu và núm dú bị trầy mà tay em thì lấy nước bọt bôi vào dú nhìu lần như thế, lỡ tay e dính trúng máu người kia và cứ đưa tay lên miệng và bôi vào núm dú như thế có sao hko anh tuấn, say e về mới bít người đó chích ma túy nên e sợ nhưng quê quá hko dám lên diễn đàn hỏi, e lo quá a tuấn ơi.

hoanghon
16-09-2015, 21:46
Anh tuấn chị hà anh trường xuân ơi trả lời giúp em

Tuanmecsedec
16-09-2015, 21:48
Chắc vậy hả anh. Tại lúc đó miệng em ra máu và núm dú bị trầy mà tay em thì lấy nước bọt bôi vào dú nhìu lần như thế, lỡ tay e dính trúng máu người kia và cứ đưa tay lên miệng và bôi vào núm dú như thế có sao hko anh tuấn, say e về mới bít người đó chích ma túy nên e sợ nhưng quê quá hko dám lên diễn đàn hỏi, e lo quá a tuấn ơi.

Anh tuấn chị hà anh trường xuân ơi trả lời giúp em

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

hoanghon
16-09-2015, 21:52
E nhấn mạnh chỗ này xíu nửa thôi anh tuấn: lúc đó miệng en bị nhiệt ra máu và dú e thì bị trầy xướt có sao hko anh

Tuanmecsedec
16-09-2015, 21:53
E nhấn mạnh chỗ này xíu nửa thôi anh tuấn: lúc đó miệng en bị nhiệt ra máu và dú e thì bị trầy xướt có sao hko anh

Tuanmecsedec đã tư vấn là không có nguy cơ rồi.

hoanghon
16-09-2015, 21:57
Dạ em cảm ơn anh tuấn đã tư vấn cho em, em vui quá!

hoanghon
16-09-2015, 22:03
Chắc do em suy nghĩ nhiều thôi!

hoanghon
16-09-2015, 22:54
Cảm ơn anh chị đã tư vấn cho em

hoanghon
16-09-2015, 23:06
Do em suy nghĩ nhiều quá

hoanghon
17-09-2015, 15:41
Ah anh tuấn cho em hỏi: lúc đó tay em có cầm dương cật để tự xử nửa có sao hko ạ.

hoanghon
17-09-2015, 15:46
Anh tuấn chị hà anh trường xuân ơi trả lời giúp e ạ.

Charles
17-09-2015, 15:55
Chuyện là thế này, hôm đấy em có đi chơi với một người bạn có vào thuê khách sạn ở, thuê 2 phòng, một phòng tụi em ngồi đánh bài phòng kia để hko? Lúc đó em mới sử dụng ma túy đá xong hứng quá nên em qua phòng bên kia lấy điện thoại vừa xem phin sex vừa tự xử, trog lúc tự xử em có dùng nước bọt để bôi lên núm dú mà miệng em thì hay bị nhiệt có máu trong miệng mà dú của em lúc đó đag bị trầy xướt, sau đó về em mới biết người bạn em chích ma túy, ví dụ trước đó người bạn em vào phòng đó chích ma túy và sau đó em vào phòng và thực hiện hành vi tự xử trên như vậy có lây qua trung gian hko, nếu máu người bạn e lở bị dính vào đâu mà tay em đụng phải và thực hiện những gì như em kể trên có sao hko ạ.Anh chị tư vấn giúp e.

Ban yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Charles
17-09-2015, 15:56
Ah anh tuấn cho em hỏi: lúc đó tay em có cầm dương cật để tự xử nửa có sao hko ạ.

Không sao hết bạn.

Tuanmecsedec
17-09-2015, 19:15

Hổng cóa nguy cơ luôn.